Monday, October 25, 2021

नगर जिल्ह्यात आज नव्या ८३० बाधितांची रुग्ण संख्येत भर

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यात आज ७८२ रुग्णांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला. आता बरे झालेल्या रुग्णांची एकूण संख्या ३ लाख २४ हजार ८२५ इतकी झाली आहे. रुग्ण बरे होण्याचे जिल्ह्यातील प्रमाण हे आता ९६.४४ टक्के इतके झाले आहे.

दरम्यान, आज जिल्हयाच्या रूग्ण संख्येत ८३० ने वाढ झाल्याने उपचार सुरू असणाऱ्या रुग्णांची संख्या आता ५ हजार २९७ इतकी झाली आहे.जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये १९०, खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत ३६३ आणि अँटीजेन चाचणीत २७७ रुग्ण बाधीत आढळले.

जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये बाधीत आढळून आलेल्या रुग्णामध्ये मनपा १३, जामखेड ०१, कोपरगाव ०१, नगर ग्रामीण १६, नेवासा ०१, पारनेर २२, पाथर्डी ३०, राहता ०१, राहुरी ०२, संगमनेर ७७, श्रीगोंदा १७, श्रीरामपूर ०२, कॅंटोन्मेंट बोर्ड ०२, इतर जिल्हा ०३ आणि इतर राज्य ०२ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत बाधित आढळून आलेल्या रुग्णामध्ये मनपा ११, अकोले १८, जामखेड ०३, कर्जत ११, कोपरगाव ०४, नगर ग्रा.२५, नेवासा ३०, पारनेर २८, पाथर्डी १०, राहाता ६२, राहुरी २३, संगमनेर ६८, शेवगाव ४४, श्रीगोंदा १०, श्रीरामपूर १३ आणि इतर जिल्हा ०३ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

अँटीजेन चाचणीत आज २७७ जण बाधित आढळुन आले. मनपा ०२, अकोले ३७, जामखेड ०६, कर्जत १८, कोपरगाव ११, नगर ग्रा. ०६, नेवासा १३, पारनेर ३९, पाथर्डी २२, राहाता ३१, राहुरी १३, संगमनेर ६६, शेवगाव ०६, श्रीगोंदा ०२, श्रीरामपुर ०४ आणि कॅंटोन्मेंट बोर्ड ०१ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

दरम्यान, आज डिस्चार्ज मिळालेल्या रुग्णामध्ये मनपा ६४, अकोले ७८, जामखेड १२, कर्जत ४१, कोपरगाव ३३, नगर ग्रा. २७, नेवासा ४३, पारनेर ६५, पाथर्डी ४२, राहाता ४५, राहुरी ८१, संगमनेर १५६, शेवगाव २८, श्रीगोंदा ३४, श्रीरामपूर २३, मिलिटरी हॉस्पिटल ०१ आणि इतर जिल्हा ०९ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

*बरे झालेली रुग्ण संख्या:३,२४,८२५*

*उपचार सुरू असलेले रूग्ण:५२९७*

*पोर्टलवरील मृत्यू नोंद:६६९७*

*एकूण रूग्ण संख्या:३,३६,८१९*

(स्त्रोत: नोडल अधिकारी, जिल्हा सामान्य रुग्णालय अहमदनगर)

ताज्या बातम्या

भारत विरुद्ध पाकिस्तानचा विजय; वर्ल्डकपमध्ये भारताला पहिल्यांदाच पराभव

माय महाराष्ट्र न्यूज:टि 20 कपमध्ये अखेर पाकिस्तानने टीम इंडियावर विजय मिळवला आहे. भारताने ठेवलेलं 153 रनचं आव्हान पाकिस्तानने एकही विकेट न गमावता पूर्ण केलं. बाबर...

नगर ब्रेकींग:मोठा अपघात: अज्ञात वाहनाच्या धडकेत तरुणाचा मृत्यू

माय महाराष्ट्र न्यूज :अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील नेवासा फाटा येथील नगर – औरंगाबाद महामार्गावर हॉटेल बहार नजीक असलेला दुभाजक ओलांडताना नेवासा फाटा लगत असलेल्या...

नगर ब्रेकींग:अल्पवयीन मुलीला रूममध्ये घेवुन जात तिच्यावर अत्याचार अखेर आरोपीला…

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील सन 2020 मध्ये एका अल्पवयीन मुलीला रूममध्ये घेवुन जात तिच्यावर अत्याचार केला होता. अत्याचाराबाबत कोणाला काही सांगितल्यास जीवे मारण्याची धमकी...

राष्ट्रवादीच्या या नेत्यांचा आरोप खा सुजय विखे हे पदाची पातळी सोडून बोलत आहे

माय महाराष्ट्र न्यूज: ग्रामविकास मंत्री तथा जिल्ह्याचे पालकमंत्री हसन मुश्रीफ यांनी केला. शहरातील राष्ट्रवादी भवनमध्ये पक्षाच्या कार्यकर्त्यांच्या मेळ्याव्याच्या अध्यक्षस्थानावरून पालकमंत्री मुश्रीफ बोलत होते. नगरविकास राज्यमंत्री...

नगर जिल्ह्यातील धक्कादायक प्रकार :प्रेमासाठी त्यांनी उच्चल विचित्र प्रकार

माय महाराष्ट्र न्यूज :प्रेम आंधळं असतं, म्हटलं जातं. मात्र प्रेमात किती आंधळं व्हायचं, हेच काहींना समजत नाही. लोणीचा असाच एक आंधळा प्रेमी अहमदनगरमध्ये एका...

मोठी घडामोडी:राज्यपाल दोन दिवस नगर दौऱ्यावर; विखें पाटलांकडे मुक्काम

माय महाराष्ट्र न्यूज:राज्याचे राज्यपाल भगतसिंह कोश्यारी २७ व २८ ऑक्टोबर असे दोन दिवस नगर जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर येणार आहेत. त्यांच्या उपस्थितीत राहुरीच्या महात्मा फुले कृषी...
error: Content is protected !!