Monday, October 25, 2021

नागेबाबा सुरक्षा कवच योजनेचा लाभ घ्यावा

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

अहमदनगर

नागेबाबा परिवारमधील सर्व सभासदांच्या सुख दुःखात समरस होत शैक्षणीक, वैचारिक, मानसिक व सामाजिकदृष्ट्या सक्षमकरण्यासाठी ही संस्था काम करत आहे. सध्याचा काळात अनेक संकटे येत आहेत. अनेक कुटुंब या संकटात उध्वस्थ झाली आहेत. अशा परिस्थितीत संपूर्ण कुटुंबाला सुरक्षा कवच देण्याच्या दृष्टीने नागेबाबा सुरक्षा कवच योजना प्रभावीपणे राबवत आहोत. सर्व नागरिकांनी या सुरक्षा कवच्याचा लाभ घ्यावा असे आवाहन संस्थेचे संस्थापक अध्यक्ष कडूभाऊ काळे यांनी केले आहे.

श्रीसंत नागेबाबा मल्टीस्टेट संस्थेच्या वतीने सभासद व सर्वसामान्य नागरिकांसाठी नागेबाबा सुरक्षा कवच ही विमा योजना सुरु केली आहे. या योजनेचे लाभार्थी पोपट आठरे यांचे नुकतेच अपघाती निधन झाले. त्यांच्या वारसदार पत्नीस १० लाख रुपयांचा धनादेश संस्थेचे संस्थापक कडूभाऊ काळे यांचे हस्ते प्रदान करण्यात आला. यावेळी तज्ञ संचालक सी.ए अमित फिरोदिया, फंड मॅनेजर अनिल कदम आदी उपस्थित होते.

प्रास्ताविकात सी. ए. अमित फिरोदिया म्हणाले, नागेबाबा सुरक्षा कवच योजनेत केवळ ३०० रुपयात ३६५ दिवस १० लाख रुपयांचे अपघाती जोखीम व ५ लाख रुपयांचे हॉस्पिटल मधील उपचार नागरिकांना मिळणार आहे. आमच्या तिसगाव शाखेचे नागेबाबा सुरक्षा कवचाचे लाभार्थी पोपट आठरे या कुटुंबप्रमुखाचे अपघात निधनानंतर त्यांच्या पत्नीस लगेच १०
लाखाचा धनादेश दिला आहे.नागेबाबा परिवार सर्वसामान्य नागरिकांना दिलासा देण्याचे काम करत आहे.अत्यल्प दरात वर्षभर मिळणाऱ्या विमा कवच योजनेचा लाभ 31 डिसेंबर पर्यंतच मिळणार आहे.

 

ताज्या बातम्या

नगर जिल्ह्यात कांदा आवकेत वाढ तर भावात घसरण

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यात गेल्या काही दिवसांपासून कांद्याच्या आवक व भावात चांगली चढ उतार बघायला मिळत आहे. कधी कांदा पाच हजारांच्या पुढे तर कधी...

महसूलमंत्री बाळासाहेब थोरातांच्या कारखान्याच्या कार्यालयास टाळे ठोकून दप्तराची होळी

माय महाराष्ट्र न्यूज:ऊस दर जाहीर करीत नसल्याने संतप्त झालेल्या अहमदनगर जिल्ह्यातील स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेचे जिल्हाध्क्ष रवींद्र मोरे यांच्या नेतृत्वाखाली कार्यकर्त्यांनी संगमनेर कारखान्याच्या नगर जिल्ह्यातील...

नगर ब्रेकींग:जावयाची सासूस मारहाण कारण वाचून तुम्हाला ही आश्चर्य वाटेल

माय महाराष्ट्र न्यूज :मुलीस माहेरी घेऊन जाण्याच्या कारणावरून जावयाने सासूस मारहाण केल्याची घटना अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील प्रवरासंगम येथे घडली. याबाबत महानंदा विश्वास घुले (वय...

मोठी बातमी:आरोग्य विभागाची 31 ऑक्‍टोबरची परीक्षा रद्द होणार ?

माय महाराष्ट्र न्यूज:आरोग्य विभागाच्या परीक्षेसाठी उमेदवारांची अत्यल्प उपस्थिती, पेपर एका विषयाचा अन्‌ प्रश्‍नपत्रिका दुसरीच, काही केंद्रांवर पर्यवेक्षकच आले नाहीत, प्रश्‍नपत्रिका विलंबाने पोचली, या गोंधळामुळे...

भारत विरुद्ध पाकिस्तानचा विजय; वर्ल्डकपमध्ये भारताला पहिल्यांदाच पराभव

माय महाराष्ट्र न्यूज:टि 20 कपमध्ये अखेर पाकिस्तानने टीम इंडियावर विजय मिळवला आहे. भारताने ठेवलेलं 153 रनचं आव्हान पाकिस्तानने एकही विकेट न गमावता पूर्ण केलं. बाबर...

नगर ब्रेकींग:मोठा अपघात: अज्ञात वाहनाच्या धडकेत तरुणाचा मृत्यू

माय महाराष्ट्र न्यूज :अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील नेवासा फाटा येथील नगर – औरंगाबाद महामार्गावर हॉटेल बहार नजीक असलेला दुभाजक ओलांडताना नेवासा फाटा लगत असलेल्या...
error: Content is protected !!