Friday, January 21, 2022

शेळ्या चोरणारी टोळी नेवासा पोलीसांकडुन जेरबंद

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

नेवासा

रात्रीच्या वेळी शेळ्या चोरी करणारी टोळी नेवासा पोलीसांनी 24 तासात 01लाख 57 हजार रुपये किंमतीच्या मुद्देमालासह जेरबंद केली आहे.

बाबद अधिक माहिती अशी की,
फिर्यादी कृष्णा मनोहर शेळके रा-गळनिंब ता-नेवासा यांनी दि. 22.09.2021 रोजी पोलीस स्टेशनला हजर होवुन फिर्याद दिली कि दि 20.09.2021 रोजी रात्री 11.00 वा ते 20.09.2021 रोजीच्या 03.30 वा दरम्यान आरोपीतांना फिर्यादीच्या मालकीच्या 57 हजार रुपयांच्या शेळ्या चोरुन नेल्या आहेत. वगरे मा फिर्यादी वरुन नेवासा पोलीस स्टेशन गुरनं 726/2021 भादवी 379,34 वगैरे प्रमाणे दाखल करुन गुन्ह्याचा पुढील तपास सहा. पोलीस उप निरीक्षक ठोंबरे यांचेकडे देण्यात आला होता.

सदर गुन्ह्या मध्ये तपासी अंमलदार सहा. पोलीस उप निरीक्षक ठोंबरे यांनी आरोपी नामे दिपक लक्ष्मण गणगे , रामा उर्फ रामेश्वर सखाहरी गणगे दो.रा सुरेगाव दही ता-नेवासा व विलास खंडेराव मुळे रा. गळनिंब ता-नेवासा यांना चोविस तासात अटक करुन गुन्ह्यात चोरीस गेल्या शेळ्या 57 हजार रुपये किंमतीच्या तसेच आरोपीतांनी गुन्ह्यात वापरले टैम्पो 01,00,000/- रुपये किंमतीचा. असा एकुण 01लाख 57 हजार रुपये किंमतीचा ऐजव जप्त करण्यात आला असुन आरोपीतांना मा न्यायालयाने दि.25.09.2021 रोजी पावेतो पोलीस कोठडीची रिमांड मंजुर केली आहे.

पोलीस अधिक्षक श्री मनोज पाटील, अपर पोलीस अधिक्षक डॉ. दिपाली काळे, उप विभागीय पोलीस अधिकारी सुदर्शन मुंढे,पोलीस निरीक्षक बाजीराव पोवार, नेवासा पोलीस स्टेशन यांच्या मार्गदर्शनाखाली सहा. पोलीस उप निरीक्षक ठोंबरे, पोना कुदळे, पोका काटे यांनी ही कामगिरी पार पडली.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!