Monday, October 25, 2021

महाराष्ट्रात काय चाललंय: पुजाऱ्याचा मुंबईतील महिलेवर वारंवार बलात्कार

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:राजकोटमधील एका मंदिराच्या 27 वर्षीय पुजाऱ्याला 37 वर्षीय महिलेवर तिचे दुःख संपवण्याच्या बहाण्याने वारंवार लैंगिक अत्याचार केल्याच्या आरोपाखाली अटक करण्यात आली आहे. पोलिसांनी सांगितले की, गॉडमन म्हणून उभे

असलेल्या मुंबईतील आणखी दोन पुरुषांना यापूर्वी अटक करण्यात आली होती. कारण त्यांनी अघोरी आत्मापासून मुक्त होण्यास मदत करण्याच्या बहाण्याने महिलेवर बलात्कार केल्याचा आरोप केला होता. राजकोटचे महंत गौतमगिरी गोसाई तसेच स्वामी प्रणवानंद शुक्ला आणि मुंबईचे हेमंत जोशी अशी

आरोपींची ओळख आहे. शुक्ला आणि जोशी यांना 9 ऑगस्ट रोजी अटक करण्यात आली. तर गोसाईंना गुरुवारी अटक करण्यात आली.8 ऑगस्ट रोजी मुंबईत राहणाऱ्या महिलेशी संपर्क साधल्यानंतर भारतीय दंड संहिता आणि महाराष्ट्र प्रतिबंध आणि मानवी बलिदानाचे निर्मूलन आणि इतर अमानवी, वाईट आणि अघोरी

प्रथा आणि काळा जादू कायदा 2013 अंतर्गत बलात्कार, फसवणुकीच्या आरोपाखाली गुन्हा दाखल करण्यात आला. अनेक पुरुषांकडून तिच्यावर लैंगिक अत्याचार होत असल्याचा पोलिसांचा दावा आहे. पोलिसांनी सांगितले की, तीन आरोपींनी महिलेला तिला अघोरी आत्मा असल्याचे सांगितले

आणि त्यातून मुक्त होण्यासाठी तिला त्यांच्याशी जवळीक साधणे आवश्यक आहे असे सांगून आत्मविश्वास मिळवला.महिलेने पोलिसांना दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे की, तिने 2002 मध्ये लग्न केले. 2003 मध्ये तिच्या पतीपासून विभक्त झाले. तिने पुन्हा 2009 मध्ये लग्न केले. तिच्या आणि पतीमध्ये

सतत भांडणे होत असल्याने तिने त्यांच्याशी संपर्क साधला. तिला सांगितले गेले की दुष्ट आत्म्यापासून मुक्त होण्यासाठी तिला शुक्लाशी जवळीक करावी लागेल. यानंतर शुक्लाने महिलेवर अनेक वेळा बलात्कार केला.

पोलिसांनी सांगितले की, 2015 मध्ये शुक्लाने तिची जोशीशी ओळख करून दिली. महिलेने सांगितले की जोशीने तिच्यावर बलात्कारही केला होता. शुक्ला आणि जोशीच्या सूचनेनुसार, ती दर महिन्याला राजकोटलाही जात असे. जिथे एका मंदिराचे पुजारी महंत गौतमगिरी गोसाई तिच्यावर मदत करण्याच्या बहाण्याने तिच्यावर बलात्कार करायचे, असे अधिकारी म्हणाले.

पोलिसांनी सांगितले की, महिलेला वेश्याव्यवसाय करण्यास भाग पाडले गेले कारण तिला सांगितले गेले की ती दुष्ट आत्म्यापासून मुक्त होण्यास मदत करेल. शुक्लाने तिची ओळख चिंतर्ष चिंखी नावाच्या व्यक्तीशी केली. जो तिला वेश्या व्यवसायासाठी देशभरातील वेगवेगळ्या ठिकाणी पाठवतो.

 तिला सर्व पैसे शुक्लाला देण्यास सांगितले होते, असे अधिकारी म्हणाले. महिलेला कळले की सुमारे 10 वर्षे गैरवर्तन सहन करूनही तिच्या समस्या अद्याप सुटल्या नाहीत, तेव्हा तिने पोलिसांकडे तक्रार दाखल केली. यानंतर आरोपींना अटक झाली आहे

ताज्या बातम्या

भारत विरुद्ध पाकिस्तानचा विजय; वर्ल्डकपमध्ये भारताला पहिल्यांदाच पराभव

माय महाराष्ट्र न्यूज:टि 20 कपमध्ये अखेर पाकिस्तानने टीम इंडियावर विजय मिळवला आहे. भारताने ठेवलेलं 153 रनचं आव्हान पाकिस्तानने एकही विकेट न गमावता पूर्ण केलं. बाबर...

नगर ब्रेकींग:मोठा अपघात: अज्ञात वाहनाच्या धडकेत तरुणाचा मृत्यू

माय महाराष्ट्र न्यूज :अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील नेवासा फाटा येथील नगर – औरंगाबाद महामार्गावर हॉटेल बहार नजीक असलेला दुभाजक ओलांडताना नेवासा फाटा लगत असलेल्या...

नगर ब्रेकींग:अल्पवयीन मुलीला रूममध्ये घेवुन जात तिच्यावर अत्याचार अखेर आरोपीला…

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील सन 2020 मध्ये एका अल्पवयीन मुलीला रूममध्ये घेवुन जात तिच्यावर अत्याचार केला होता. अत्याचाराबाबत कोणाला काही सांगितल्यास जीवे मारण्याची धमकी...

राष्ट्रवादीच्या या नेत्यांचा आरोप खा सुजय विखे हे पदाची पातळी सोडून बोलत आहे

माय महाराष्ट्र न्यूज: ग्रामविकास मंत्री तथा जिल्ह्याचे पालकमंत्री हसन मुश्रीफ यांनी केला. शहरातील राष्ट्रवादी भवनमध्ये पक्षाच्या कार्यकर्त्यांच्या मेळ्याव्याच्या अध्यक्षस्थानावरून पालकमंत्री मुश्रीफ बोलत होते. नगरविकास राज्यमंत्री...

नगर जिल्ह्यातील धक्कादायक प्रकार :प्रेमासाठी त्यांनी उच्चल विचित्र प्रकार

माय महाराष्ट्र न्यूज :प्रेम आंधळं असतं, म्हटलं जातं. मात्र प्रेमात किती आंधळं व्हायचं, हेच काहींना समजत नाही. लोणीचा असाच एक आंधळा प्रेमी अहमदनगरमध्ये एका...

मोठी घडामोडी:राज्यपाल दोन दिवस नगर दौऱ्यावर; विखें पाटलांकडे मुक्काम

माय महाराष्ट्र न्यूज:राज्याचे राज्यपाल भगतसिंह कोश्यारी २७ व २८ ऑक्टोबर असे दोन दिवस नगर जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर येणार आहेत. त्यांच्या उपस्थितीत राहुरीच्या महात्मा फुले कृषी...
error: Content is protected !!