Sunday, October 24, 2021

या स्वस्त मोटरसायकल 1 लिटर पेट्रोलमध्ये 95किलोमीटर पर्यंत धावतात, किंमत फक्त इतकी

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:भारताचा सर्वात मोठा सण हंगाम आतापासून काही दिवसांनी सुरू होणार आहे. अशा परिस्थितीत, जर तुम्ही पेट्रोलच्या वाढलेल्या किमतींमुळे त्रस्त असाल आणि तुम्हाला एक विश्वासार्ह, परवडणारी, सुंदर आणि टिकाऊ बाईक खरेदी करायची असेल, तर आज आम्ही तुम्हाला भारतात उपलब्ध

असलेल्या सर्वोत्तम मायलेज आणि अत्यंत किफायतशीर बाईकबद्दल सांगू ज्यावर तुम्ही विचार करू शकता. सणासुदीचा हंगाम. असो, भारतासारख्या देशात उच्च इंधन कार्यक्षमता असलेल्या बाईकची मागणी नेहमीच खूप जास्त असते. या बाईक खूप कमी खर्चात लांब पल्ल्याचा प्रवास करण्यास सक्षम आहेत तसेच त्याची देखरेख सुद्धा खूप सोपी आहे.

टीव्हीएस स्पोर्ट ही भारतीयांची विश्वासार्ह आणि शक्तिशाली कम्यूटर सेगमेंट बाईक आहे, जी 109.7 सीसी क्षमतेसह सिंगल-सिलेंडर एअर-कूल्ड इंधन-इंजेक्टेड इंजिनद्वारे चालविली जाते. जे 8.29PS ची पॉवर आणि 8.7Nm चा टॉर्क जनरेट करते. हे इंजिन 4-स्पीड गिअरबॉक्सने सुसज्ज आहे.

किंमतीच्या बाबतीत, टीव्हीएस स्पोर्टची किक-स्टार्ट आवृत्ती 56,500 रुपयांच्या एक्स-शोरूमपासून सुरू होते, तर सेल्फ-स्टार्ट व्हेरिएंट 62,079 रुपये (एक्स-शोरूम दिल्ली) मध्ये उपलब्ध आहे. जर आपण मायलेज बद्दल बोललो, तर ही बाईक या बाबतीत सर्वांचा पिता आहे आणि एक लिटर पेट्रोल टाकून, तुम्ही 95kmpl पर्यंत लांबचा प्रवास करू शकता, जे हे सेगमेंटमध्ये अव्वल असल्याचे सिद्ध करते.

दिवाळी आणि दसरा सारखे वर्षातील सर्वात मोठे सण जवळ येत आहेत, जर तुम्ही मोठ्या मायलेजने बाईक खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर बजाज कडून प्लॅटिना 110 एच-गियर तुमच्यासाठी एक उत्तम पर्याय ठरू शकते. यात 115cc इंजिन आहे, जे 8.6 PS ची शक्ती देते आणि 9.81 NM चा टॉर्क देते. बाईक 5 स्पीड गिअरबॉक्ससह येते. त्याच्या पुढच्या चाकावर

240 मिमी डिस्क ब्रेक आणि मागील चाकात 110 मिमी ड्रम ब्रेक बसवण्यात आला आहे. प्लॅटिना 110 एच-गियर 1 लीटर पेट्रोलमध्ये सुमारे 84 किमी प्रति लीटरचे उत्कृष्ट मायलेज देऊ शकते. तुम्ही ही बाईक 62,348 रुपयांच्या एक्स-शोरूम किंमतीत खरेदी करू शकता. तसेच, सणासुदीच्या जवळपास, तुम्हाला बाईकसोबत खूप फायदा होऊ शकतो.

देशातील सर्वात मोठी दुचाकी उत्पादक हिरो स्प्लेंडर अनेक दशकांपासून ग्राहकांचा विश्वास जिंकण्यासाठी प्रवास करत आहे. जर आपण मायलेज आणि किफायतशीर कामगिरीबद्दल बोललो तर या बाईककडे या प्रकरणाचे उत्तर नाही. कच्चा रस्ता असो किंवा शहरातील गर्दीचा रस्ता, ही बाईक सर्वत्र स्वतःला अव्वल असल्याचे सिद्ध करते.

इंजिन आणि पॉवरबद्दल बोलायचे झाले तर या बाईकला 97.2cc, सिंगल-सिलिंडर, एअर-कूल्ड इंजिन देण्यात आले आहे, जे 7.8 bhp ची पॉवर आणि 8.05Nm चा पीक टॉर्क जनरेट करते. मायलेज बद्दल बोलायचे झाले तर बाईक 65 पर्यंत मायलेज निर्माण करू शकते. तुम्ही आता हिरो स्प्लेंडर प्लस 63,477 रुपयांच्या एक्स-शोरूमच्या सुरुवातीच्या किंमतीवर खरेदी करू शकता.

ताज्या बातम्या

भारत विरुद्ध पाकिस्तानचा विजय; वर्ल्डकपमध्ये भारताला पहिल्यांदाच पराभव

माय महाराष्ट्र न्यूज:टि 20 कपमध्ये अखेर पाकिस्तानने टीम इंडियावर विजय मिळवला आहे. भारताने ठेवलेलं 153 रनचं आव्हान पाकिस्तानने एकही विकेट न गमावता पूर्ण केलं. बाबर...

नगर ब्रेकींग:मोठा अपघात: अज्ञात वाहनाच्या धडकेत तरुणाचा मृत्यू

माय महाराष्ट्र न्यूज :अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील नेवासा फाटा येथील नगर – औरंगाबाद महामार्गावर हॉटेल बहार नजीक असलेला दुभाजक ओलांडताना नेवासा फाटा लगत असलेल्या...

नगर ब्रेकींग:अल्पवयीन मुलीला रूममध्ये घेवुन जात तिच्यावर अत्याचार अखेर आरोपीला…

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील सन 2020 मध्ये एका अल्पवयीन मुलीला रूममध्ये घेवुन जात तिच्यावर अत्याचार केला होता. अत्याचाराबाबत कोणाला काही सांगितल्यास जीवे मारण्याची धमकी...

राष्ट्रवादीच्या या नेत्यांचा आरोप खा सुजय विखे हे पदाची पातळी सोडून बोलत आहे

माय महाराष्ट्र न्यूज: ग्रामविकास मंत्री तथा जिल्ह्याचे पालकमंत्री हसन मुश्रीफ यांनी केला. शहरातील राष्ट्रवादी भवनमध्ये पक्षाच्या कार्यकर्त्यांच्या मेळ्याव्याच्या अध्यक्षस्थानावरून पालकमंत्री मुश्रीफ बोलत होते. नगरविकास राज्यमंत्री...

नगर जिल्ह्यातील धक्कादायक प्रकार :प्रेमासाठी त्यांनी उच्चल विचित्र प्रकार

माय महाराष्ट्र न्यूज :प्रेम आंधळं असतं, म्हटलं जातं. मात्र प्रेमात किती आंधळं व्हायचं, हेच काहींना समजत नाही. लोणीचा असाच एक आंधळा प्रेमी अहमदनगरमध्ये एका...

मोठी घडामोडी:राज्यपाल दोन दिवस नगर दौऱ्यावर; विखें पाटलांकडे मुक्काम

माय महाराष्ट्र न्यूज:राज्याचे राज्यपाल भगतसिंह कोश्यारी २७ व २८ ऑक्टोबर असे दोन दिवस नगर जिल्ह्याच्या दौऱ्यावर येणार आहेत. त्यांच्या उपस्थितीत राहुरीच्या महात्मा फुले कृषी...
error: Content is protected !!