Monday, October 25, 2021

घरी बसून हा व्यवसाय सुरू करा, तुम्हाला दरमहा होईल जबरदस्त फायदा

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:घरी बसून हा व्यवसाय सुरू करा, तुम्हाला दरमहा चांगला नफा मिळू शकेल: आजच्या काळात कोणाला पैसे कमवायला आवडत नाही. पण अनेकांना नोकरीच्या संधी मिळत नाहीत. अशा परिस्थितीत जर तुम्हाला घरी बसून नवीन व्यवसाय सुरू करायचा असेल

 तर आम्ही तुमच्यासाठी काही टिप्स घेऊन आलो आहोत. आम्ही तुम्हाला अशाच काही व्यवसाय कल्पना सांगणार आहोत ज्यात तुम्ही खूप कमी गुंतवणूक करून एका महिन्यात चांगला नफा कमवू शकता. चला जाणून घेऊया की तुम्ही तुमची छोटी व्यवसाय योजना कशी सुरू करू शकता.

आपण ज्या विषयावर लिहित आहात ते सर्व लक्षात ठेवावे लागेल. तुम्हाला त्या विषयाचे चांगले ज्ञान असले पाहिजे. लोकांनी तुमचा ब्लॉग वाचायला सुरुवात करताच तुम्ही तुमच्या ब्लॉगवर जाहिरात करून पैसे कमवू शकाल. एवढेच नाही तर जर तुम्ही चांगले लिहायला सुरुवात केलीत तर तुम्ही वृक्ष लेखनाद्वारे देखील पैसे कमवू शकता.

आजच्या काळात मेणबत्ती व्यवसायाचा वापर रोषणाईपेक्षा सजावटीसाठी जास्त केला जातो. आम्ही तुम्हाला सांगू की प्रत्येकाला आपले घर मेणबत्त्यांनी सजवायला आवडते. एवढेच नाही तर विशेषतः सणांच्या दिवसांमध्ये लोकांनी मेणबत्त्या अधिक वापरण्यास सुरुवात केली आहे.

जर तुम्ही याप्रमाणे मेणबत्ती बनवण्याचा व्यवसाय सुरू केलात तर तुम्हाला चांगला नफा मिळू शकतो. आपण हा व्यवसाय घरी देखील सुरू करू शकता. मेणबत्त्या बनवण्यासाठी तुम्हाला मेणबत्ती बनवण्याची मशीन लागेल.

जे तुम्हाला बाजारात सहज मिळेल. या मशीनमध्ये तुम्ही मेण वितळवून ठेवा. त्यानंतर मशीन आपोआप दुसऱ्या बाजूने मेणबत्ती तयार करेल आणि ती बाहेर काढेल. एवढेच नाही तर तुम्ही मेणात सुगंधी पदार्थही घालू शकता. यामुळे, लोक भरपूर मेणबत्त्या खरेदी करण्यास प्राधान्य देतात.

आपल्या सर्वांना आता माहित आहे की, कोरोना व्हायरस संपूर्ण जगात कहर करत आहे. अशा परिस्थितीत सर्व शाळा आणि महाविद्यालयेही बंद आहेत. लॉकडाऊनचा परिणाम सामान्य लोकांवर जाणवत आहे. पण सर्वात मोठा परिणाम मुलांवर होतो.

लॉकडाऊनमुळे कोणताही विद्यार्थी शाळेत जाऊ शकत नाही. अशा परिस्थितीत त्याचे शिक्षणही थांबले आहे. जर तुम्ही अशा परिस्थितीत ऑनलाईन शिकवणी शिकवायला सुरुवात केली तर तुम्हाला महिन्याची चांगली कमाई मिळेल. लॉकडाऊनमुळे कोणताही विद्यार्थी अभ्यासासाठी घराबाहेर पडू शकत नाही.

लहान व्यवसाय योजना सुरू करा अशा स्थितीत तुम्ही ई-ट्यूशन ऑनलाईन पद्धतीने शिकवू शकता. आम्ही तुम्हाला सांगू की ई-ट्यूशनमध्ये तुम्हाला कुठेही जाण्याची गरज नाही. तुम्ही मोबाईल किंवा लॅपटॉपच्या मदतीने घरी बसून मुलांना शिकवू शकता. यासाठी तुम्ही गुगल मीट सारख्या अॅप्लिकेशनची मदतही घेऊ शकता.

ताज्या बातम्या

नगर जिल्ह्यात कांदा आवकेत वाढ तर भावात घसरण

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यात गेल्या काही दिवसांपासून कांद्याच्या आवक व भावात चांगली चढ उतार बघायला मिळत आहे. कधी कांदा पाच हजारांच्या पुढे तर कधी...

महसूलमंत्री बाळासाहेब थोरातांच्या कारखान्याच्या कार्यालयास टाळे ठोकून दप्तराची होळी

माय महाराष्ट्र न्यूज:ऊस दर जाहीर करीत नसल्याने संतप्त झालेल्या अहमदनगर जिल्ह्यातील स्वाभिमानी शेतकरी संघटनेचे जिल्हाध्क्ष रवींद्र मोरे यांच्या नेतृत्वाखाली कार्यकर्त्यांनी संगमनेर कारखान्याच्या नगर जिल्ह्यातील...

नगर ब्रेकींग:जावयाची सासूस मारहाण कारण वाचून तुम्हाला ही आश्चर्य वाटेल

माय महाराष्ट्र न्यूज :मुलीस माहेरी घेऊन जाण्याच्या कारणावरून जावयाने सासूस मारहाण केल्याची घटना अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील प्रवरासंगम येथे घडली. याबाबत महानंदा विश्वास घुले (वय...

मोठी बातमी:आरोग्य विभागाची 31 ऑक्‍टोबरची परीक्षा रद्द होणार ?

माय महाराष्ट्र न्यूज:आरोग्य विभागाच्या परीक्षेसाठी उमेदवारांची अत्यल्प उपस्थिती, पेपर एका विषयाचा अन्‌ प्रश्‍नपत्रिका दुसरीच, काही केंद्रांवर पर्यवेक्षकच आले नाहीत, प्रश्‍नपत्रिका विलंबाने पोचली, या गोंधळामुळे...

भारत विरुद्ध पाकिस्तानचा विजय; वर्ल्डकपमध्ये भारताला पहिल्यांदाच पराभव

माय महाराष्ट्र न्यूज:टि 20 कपमध्ये अखेर पाकिस्तानने टीम इंडियावर विजय मिळवला आहे. भारताने ठेवलेलं 153 रनचं आव्हान पाकिस्तानने एकही विकेट न गमावता पूर्ण केलं. बाबर...

नगर ब्रेकींग:मोठा अपघात: अज्ञात वाहनाच्या धडकेत तरुणाचा मृत्यू

माय महाराष्ट्र न्यूज :अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील नेवासा फाटा येथील नगर – औरंगाबाद महामार्गावर हॉटेल बहार नजीक असलेला दुभाजक ओलांडताना नेवासा फाटा लगत असलेल्या...
error: Content is protected !!