Friday, December 3, 2021

पेट्रोल-डिझेल दरात वाढ सुरूच जाणून घ्या दर

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:आज पेट्रोल आणि डिझेलच्या किंमतीत वाढ झाली आहे. आदल्या दिवशीही पेट्रोल आणि डिझेलचे दर वाढवण्यात आले. सततच्या वाढीनंतर पेट्रोल आणि डिझेलचे दर विक्रमी पातळीवर पोहोचले आहेत. अनेक राज्यांमध्ये पेट्रोलचा दर

आधीच 100 रुपये प्रति लिटरचा आकडा पार केला होता. आता डिझेलही त्याच मार्गावर आहे. रविवार, 17 ऑक्टोबर 2021 रोजी देशांतर्गत तेल कंपन्यांनी पेट्रोल आणि डिझेलचे नवीन दर जाहीर केले आहेत. आज राजधानी दिल्लीत पेट्रोलच्या किंमतीत पुन्हा एकदा 35 पैशांनी वाढ झाली आहे. त्याचबरोबर

डिझेलच्या किमतीतही 35 पैशांनी वाढ झाली आहे. देशातील विविध शहरांमध्ये पेट्रोल आणि डिझेलच्या किमतीत बदल झाले आहेत.आंतरराष्ट्रीय तेलाच्या किमतीत झालेल्या उडीमुळे 28 सप्टेंबरला पेट्रोलच्या किंमती आणि 24 सप्टेंबर रोजी डिझेलच्या किंमतीवरील ब्रेक संपले. तेव्हापासून डिझेलचे दर

प्रति लिटर 5.25 रुपये आणि पेट्रोलचे दर 4.25 रुपयांनी वाढले आहेत. यापूर्वी 4 मे ते 17 जुलै दरम्यान पेट्रोलच्या किंमतीत 11.44 रुपये प्रति लीटर वाढ झाली होती. या काळात डिझेलच्या दरात 9.14 रुपयांची वाढ करण्यात आली.

पेट्रोल आणि डिझेलचे दर दररोज सकाळी 6 वाजता बदलतात. नवे दर सकाळी 6 पासून लागू आहेत. तथापि, अनेक वेळा दर दुसऱ्या दिवशीही सारखाच राहतो. पेट्रोल आणि डिझेलच्या किंमतीत उत्पादन शुल्क, डीलर कमिशन आणि इतर गोष्टी जोडल्यानंतर त्याची किंमत जवळजवळ दुप्पट होते.

आपण आपल्या शहरात पेट्रोल आणि डिझेलची किंमत एसएमएसद्वारे देखील जाणून घेऊ शकता. इंडियन ऑइल आयओसीने दिलेल्या सुविधेअंतर्गत तुम्हाला एसएमएसवर पेट्रोल आणि डिझेलची किंमत मिळते. तुम्ही तुमच्या मोबाइल नंबर 9224992249 वर RSP आणि तुमचा शहर कोड पाठवा.

तुमच्या शहरातील पेट्रोल आणि डिझेलचे दर तुमच्या मोबाईलवर लगेच येतील. प्रत्येक शहराचा कोड वेगळा आहे, जो तुम्हाला IOC च्या वेबसाइटवर मिळेल. आपण इच्छित असल्यास आपण आयओसीचे मोबाइल अॅप देखील स्थापित करू शकता.

ताज्या बातम्या

मोठी बातमी:जे नको व्हायला पाहिजे तेच झाले:ओमिक्रॉनचा भारतात शिरकाव

माय महाराष्ट्र न्यूज:कोरोना विषाणूच्या नव्या व्हेरिअंटमुळे सध्या जगभरात भीतीचं वातावरण निर्माण झालंय. या पार्श्वभूमीवर केंद्रीय आरोग्य मंत्रालयाचे सहसचिव लव अग्रवाल यांनी आज पत्रकार परिषद...

पोलिसांकडून महिलेकडे शरीरसुखाची मागणी

माय महाराष्ट्र न्यूज:महिला अत्याचाराच्या प्रकरणांमध्ये दिवसेंदिवस वाढ होत आहे. यामध्ये आता आणखी एक भर पडली आहे. खाकी वर्दीला कलंकित करणारी घटना जळगाव जामोद तालुक्यात...

पुन्हा एखादा अजित पवार होणार नाही याची काळजी घ्या :या नेत्यांचे मोठं विधान

माय महाराष्ट्र न्यूज:मुसलमानांनी सावध राहायला पाहिजे. इथल्या आंबेडकरी चळवळीने सावध राहील पाहिजे. मग अखिलेश यादव असतील, ममता बॅनर्जी असतील. काँग्रेसचे आणि  भाजपाच साटंलोट असल्याचं...

नगर ब्रेकिंग : स्विफ्ट कार व मोटरसायकलचा मोठा अपघात तीन तरुण गंभीर जखमी

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील श्रीरामपुर-नेवासा रस्त्यावर असणाऱ्या अजित पवार पॉलिटेक्निक कॉलेज, वडाळा महादेव च्या समोर नेवासाकडून श्रीरामपूरकडे येणाऱ्या स्विफ्ट डिझायर एमएच.१८ ऐजे ८३६९ ने...

महाराष्ट्र शासनानं पुन्हा या नियमावलीत बदल

माय महाराष्ट्र न्यूज:ओमिक्रॉन व्हेरियंटच्या पार्श्वभूमीवर केंद्र सरकारच्या सुचनेनुसार राज्य शाससानं काल विमान प्रवासासंदर्भात नियमावली जाहीर केली होती. त्यानुसार, इतर राज्यांतून महाराष्ट्रात दाखल होणाऱ्या विमान...

त्या’ वक्तव्यावरुन बाळासाहेब थोरात संतापले राष्ट्रवादीच्या या मंत्र्यांला म्हणाले तेवढी पात्रताच नाही

माय महाराष्ट्र न्यूज:पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांनी मुंबई दौऱ्यात केलेल्या टीकेनंतर राज्यात काँग्रेस नेत्यांनी नाराजीचा सूर लावला आहे. देशातील दमनशाहीच्या विरोधात रस्त्यावर उतरून...
error: Content is protected !!