Saturday, July 2, 2022

1 लाख रुपयांची गुंतवणूक करून 53 लाखांचा ‘लाभ’, या शेअरने जोरदार परतावा दिला

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:अब्जाधीश गुंतवणूकदार वॉरेन बफेट शेअर बाजाराबद्दल म्हणतात, “जेव्हा इतर लोक लालूच दाखवतात तेव्हा घाबरा.” आणि जेव्हा इतर घाबरतात तेव्हा लोभ दाखवा.’ मार्केटमध्ये पैसे गुंतवण्यासाठी ही स्ट्रॅटेजी तुमच्यासाठी खूप उपयुक्त ठरू शकते.

बर्‍याच वेळा पेनी स्टॉक (मूल्यानुसार स्वस्त स्टॉक) तुम्हाला खूप कमी कालावधीत मजबूत परतावा देऊ शकतात, जर तुम्ही योग्य वेळी पैसे गुंतवले. असाच एक पेनी स्टॉक आहे तो गीता रिन्युएबल एनर्जीचा. या शेअरने केवळ 1 वर्षात गुंतवणूकदारांना 53 लाख रुपयांचा नफा कमावला आहे.

27 ऑक्टोबर 2020 रोजी बॉम्बे स्टॉक एक्सचेंज (BSE) वर गीता रिन्युएबल एनर्जीचे शेअर्स 5.79 रुपयांच्या पातळीवर होते. 25 ऑक्टोबर 2021 रोजी कंपनीचे शेअर्स बीएसईमध्ये 312.75 रुपयांवर बंद झाले. गीता रिन्युएबल एनर्जीच्या शेअर्सने गेल्या

एका वर्षात ५,३०० टक्क्यांहून अधिक परतावा दिला आहे. जर एखाद्या व्यक्तीने गेल्या वर्षी 27 ऑक्टोबर रोजी कंपनीच्या स्टॉकमध्ये 1 लाख रुपये गुंतवले असतील, तर आजच्या तारखेनुसार त्याचे मूल्यांकन 54 लाख रुपयांपेक्षा जास्त झाले असते.

म्हणजेच गुंतवणूकदाराला 53 लाख रुपयांचा थेट फायदा झाला असता.या वर्षी आतापर्यंत 4300% पेक्षा जास्त परतावा गीता रिन्युएबल एनर्जीचे शेअर्स गेल्या ५ ट्रेडिंग सत्रांपासून वरच्या सर्किटवर आहेत. कंपनीच्या समभागांनी एका महिन्यात गुंतवणूकदारांना

152.22 टक्के परतावा दिला आहे. त्याच वेळी, गीता रिन्युएबल एनर्जीच्या शेअर्सने गेल्या 6 महिन्यांत 868.27 टक्के परतावा दिला आहे. 26 एप्रिल 2021 रोजी कंपनीचे शेअर्स 32.30 रुपयांच्या पातळीवर होते, जे 25 ऑक्टोबर 2021 रोजी 312.75 रुपयांच्या

पातळीवर बंद झाले. या वर्षी आतापर्यंत गीता रिन्युएबल एनर्जीच्या समभागांनी गुंतवणूकदारांना ४,३६१ टक्के परतावा दिला आहे.लक्षात ठेवा की पेनी स्टॉकमध्ये जास्त जोखीम असते, त्यामुळे सखोल संशोधन केल्यानंतर, जोखीम समजून घ्या आणि या स्टॉकमध्ये पैसे गुंतवा.

या कंपन्यांच्या मूलभूत गोष्टींकडे लक्ष देण्याची खात्री करा. गीता रिन्युएबल एनर्जीच्या जून तिमाहीच्या निकालांवर नजर टाकली तर, कंपनीचा महसूल 0.6 कोटी रुपये आहे आणि कंपनीचा नफा 3.62 कोटी रुपये आहे.

ताज्या बातम्या

नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा गाड्यांची व्यवस्था-आगारव्यवस्थापक अहिरराव ;देवगड मठात होणाऱ्या सप्ताहासाठी ही सेवा देणार

माय महाराष्ट्र न्यूज:नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा बस गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली असून पंढरपूरला देवगड मठात दि.४ जुलै ते ११ जुलै या...

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...
error: Content is protected !!