Sunday, July 3, 2022

1302 रुपये भरुन मिळवा 27.60 लाख रुपये, वाचा पॉलिसीबद्दल संपूर्ण माहिती

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:चांगली गुंतवणूक नेहमीच चांगला परतावा देते. भारतातील एक मोठा वर्ग मध्यमवर्गाचा आहे. तो नेहमी गुंतवणुकीसाठी असे मार्ग शोधतो, जे सुरक्षित असतात आणि त्यात कोणत्याही प्रकारचा धोका नसतो. तुम्हीही तुमचे पैसे अशा ठिकाणी गुंतवण्याचा

विचार करत असाल जिथून चांगला परतावा मिळू शकेल, तर आज आम्ही तुम्हाला भारतीय पोस्ट ऑफिसच्या एका खास योजनेबद्दल सांगणार आहोत. पोस्ट ऑफिस रिकरिंग डिपॉझिट स्कीम असे त्याचे नाव आहे. रिकरिंग डिपॉझिट स्कीमबद्दल देशभरातील

अनेक लोक खूप उत्सुक दिसत आहेत. पोस्ट ऑफिसची ही योजना गुंतवणुकीसाठी उत्तम पर्याय आहे. यामध्ये कमी जोखीम घेऊन तुम्ही उच्च परतावा मिळवू शकता. याच अनुषंगाने आज आम्ही तुम्हाला या खास योजनेबद्दल सांगणार आहोत.

पोस्ट ऑफिसच्या या आरडी (रिकरिंग डिपॉझिट स्कीम) मध्ये, तुम्हाला 10 वर्षांसाठी दरमहा 10 हजार रुपये जमा करावे लागतील. परतावा म्हणून तुम्हाला 5.8 टक्के व्याजदराने 16 लाख 28 हजार रुपये मिळतील. देशभरातील अनेक लोक या योजनेत गुंतवणूक करत आहेत.

तुम्ही या पोस्ट ऑफिस स्कीममध्ये किमान 100 रुपये देखील गुंतवू शकता. कमाल किंमतीवर कोणतीही मर्यादा नाही. ही योजना तुम्हाला हमी परतावा देते. पोस्ट ऑफिसच्या या योजनेअंतर्गत तुमचे खाते ५ वर्षांसाठी उघडले जाईल.

त्याच वेळी, काही बँका 6 महिने, 1 वर्ष, 2 वर्षे, 3 वर्षांसाठी आवर्ती ठेव खात्याची सुविधा देखील देतात. या योजनेत तुम्हाला नियमित पैसे जमा करावे लागतील. जर तुम्ही कोणत्याही महिन्यात हप्ता भरण्यास सक्षम नसाल तर तुम्हाला दर महिन्याला 1% दंड भरावा लागेल. दुसरीकडे, जर तुम्ही चार वेळा हप्ता भरण्यास सक्षम नसाल तर तुमचे खाते बंद केले जाईल.

ताज्या बातम्या

नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा गाड्यांची व्यवस्था-आगारव्यवस्थापक अहिरराव ;देवगड मठात होणाऱ्या सप्ताहासाठी ही सेवा देणार

माय महाराष्ट्र न्यूज:नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा बस गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली असून पंढरपूरला देवगड मठात दि.४ जुलै ते ११ जुलै या...

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...
error: Content is protected !!