Sunday, July 3, 2022

नगर जिल्ह्यातील प्रकार: एकतर्फी प्रेमातून तरुणीवर हल्ला अखेर…

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:एकतर्फी प्रेमातून तरुणीवर सत्तूरने हल्ला केल्याबद्दल असिफ कबीर पठाण (रा. हरेगाव, ता. श्रीरामपूर) याला सात वर्ष सक्‍तमजुरी आणि 35 हजार रुपये दंडाची शिक्षा जिल्हा सत्र न्यायाधीश ए. एम. शेटे यांनी ठोठावली.

राहुरी तालुक्‍यातील कृषी विद्यापीठाजवळ 2020 मध्ये ही घटना घडली होती. खटला सुरू झाल्यानंतर अवघ्या 27 दिवसांमध्ये निकाल लागला आहे.तरुणी ही श्रीरामपूर तालुक्‍यातील एका गावातील नातेवाईकांना भेटायला जाण्यासाठी

ता.2 फेब्रुवारी 2020 रोजी एका गावातील बसस्थानकावर आली होती. आरोपी आसिफ पठाण हा दुचाकीवरून बसस्थानकावर आला. त्याने या तरुणीला फसवणूक राहुरी कृषी विद्यापीठाजवळ आणले. ” माझे तुझ्यावर प्रेम आहे,’ असे म्हणून तिच्यावर

अत्याचार करू लागला. तिने नकार देताच असिफने सत्तूरने पीडितेवर सपासप वार केले. तरुणी ही अनुसूचित जाती-जमातीमधील आहे, हे माहित असून तिला जातीवाचक शिवीगाळ केली.या तरुणीने दिलेल्या फिर्यादीवरून राहुरी पोलिस ठाण्यात आरोपी

असिफ याच्याविरुद्ध खुनी हल्ल करणे, ॲट्रॉसिटी कायद्यान्वये गुन्हा दाखल करण्यात आला होता. पोलिस उपअधीक्षक राहुल मदने यांनी या गुन्ह्याचा तपास केला. उपनिरीक्षक राक्षे यांनी या तपासात महत्वाची भूमिका निभावली. या खटल्यात सहा साक्षीदार तपासण्यात आले.

फिर्यादी, डॉक्‍टर, तपासी अधिकारी मदने, राक्षे यांच्या साक्षी महत्वपूर्ण ठरल्या. खुनी हल्ला केल्याबद्दल सात वर्ष सक्‍तमजुरी आणि 25 हजार रुपये दंड, ॲट्रॉसिटी कायद्यान्वये सात वर्ष सक्‍तमजुरी आणि दहा हजार रुपये दंड ठोठावला.

दंडापैकी 30 हजार रुपये पीडितेला नुकसान भरपाईपोटी देण्याचा आदेश दिला आहे. ॲड. अनिल ढगे यांनी सरकारतर्फे काम पाहिले.

ताज्या बातम्या

नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा गाड्यांची व्यवस्था-आगारव्यवस्थापक अहिरराव ;देवगड मठात होणाऱ्या सप्ताहासाठी ही सेवा देणार

माय महाराष्ट्र न्यूज:नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा बस गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली असून पंढरपूरला देवगड मठात दि.४ जुलै ते ११ जुलै या...

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...
error: Content is protected !!