Sunday, July 3, 2022

नगर ब्रेकींग :मोठा अपघात तरुण व्यावसायिक ठार; कारचा चक्काचूर

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील संगमनेर खुर्द शिवारात झालेल्या भीषण अपघातात कृष्णा सुभाष करपे हा तरुण व्यावसायिक ठार झाला या घटनांनी संपूर्ण शहरातून हळहळ व्यक्त करण्यात येत असून शहरावर शोककळा पसरली आहे.

याबाबत मिळालेल्या माहितीनुसार माऊली डेकोरटर या फर्मचा चालक असलेला कृष्णा सुभाष करपे (वय 28, रा.कुंभारआळा) हा तरुण एका कार्यक्रमाची ऑर्डर पूर्ण करण्यासाठी सोमवारी (ता.25) सायंकाळी संगमनेर खुर्द शिवारातील कुबेर लॉन्स येथे गेला होता.

आज पहाटे साडेबाराच्या सुमारास त्याचे कामकाज आटोपल्यानंतर तो घरी येण्यासाठी आपल्या स्वीफ्ट कंपनीच्या कारमधून (क्र.एम.एच.03/ए.एम.9981) निघाला. यावेळी संगमनेर खुर्द शिवारातील शिवनेरी पतसंस्थेपासून संगमनेरच्या दिशेने वळण घेत

असताना त्याचे आपल्या वाहनावरील नियंत्रण सुटल्याने तो थेट समोरुन येणार्‍या मालट्रकवर जावून आदळला.हा अपघात इतका भीषण होता की धडकेनंतर स्वीफ्ट कारच्या दर्शनीभागासह डाव्या बाजूचा अक्षरशः चुराडा झाला. या अपघाताने मोठा आवाज झाल्याने

आसपासच्या काही नागरिकांनी तत्काळ घटनास्थळाकडे धाव घेतली. यावेळी कारमध्ये रक्ताच्या थारोळ्यात फसलेल्या तरुणाला स्थानिकांनी बाहेर काढून खासगी रुग्णालयात दाखल केले. मात्र अतिरक्तस्राव झाल्याने उपचारापूर्वीच त्याचे निधन झाले. मयत झालेला तरुण शहरातील सर्वपरिचित व्यापारी सुभाष करपे यांचा एकुलता

एक मुलगा, तर भारतीय जनता पक्षाचे ज्येष्ठ कार्यकर्ते, माजी नगरसेवक ज्ञानेश्वर करपे यांचा तो पुतण्या होता. त्याच्या पश्चात आई-वडील व तीन विवाहित बहिणी असा परिवार आहे. आज सकाळी साडेअकराच्या सुमारास त्याच्यावर अंत्यसंस्कार करण्यात आले.

ताज्या बातम्या

नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा गाड्यांची व्यवस्था-आगारव्यवस्थापक अहिरराव ;देवगड मठात होणाऱ्या सप्ताहासाठी ही सेवा देणार

माय महाराष्ट्र न्यूज:नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा बस गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली असून पंढरपूरला देवगड मठात दि.४ जुलै ते ११ जुलै या...

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...
error: Content is protected !!