Friday, January 21, 2022

नगर – मनमाड महामार्गाचे काम पंधरा दिवसांत सुरू: नितीन गडकरी

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज: केंद्रीय रस्ते वाहतूक आणि परिवहनमंत्री नितीन गडकरी  यांनी साईदरबारी हजेरी लावत साईसमाधीचे मनोभावे दर्शन घेतले.

नगर- मनमाड राष्ट्रीय महामार्गाची दुरवस्था लवकरच दूर होणार असून येत्या 15 दिवसांत रस्ता बांधकामाला सुरुवात करून एक वर्षात ्तो दर्जेदारपणे पूर्ण होईल, असा विश्वास केंद्रीय रस्ते वाहतूक आणि परिवहनमंत्री नितीन गडकरी यांनी शिर्डीत व्यक्त केला आहे.

यावेळी पत्रकारांशी बोलताना त्यांनी ही माहिती दिली. विशेष म्हणजे खा. सुजय विखे पाटील यांनी स्वतः गाडी चालवत ना. गडकरी यांना राहुरी ते शिर्डी या दरम्यान नगर-मनमाड रस्त्याची झालेली दयनीय अवस्था निदर्शनास आणून दिली. त्यानंतर

लगेचच ना. गडकरी यांनी या रस्त्याच्या कामाची घोषणा केली. त्यामुळे या रस्त्याच्या कामाचा मार्ग मोकळा झाला आहे.यावेळी भाजप कार्यकर्त्यांनी शिर्डीत ना. गडकरींचे जल्लोषात स्वागत केले. दिवाळीपूर्वी साईबाबांचे दर्शन मिळाल्याचा् आनंद असून देशवाशी कोव्हीडच्या संकटातून मुक्त होवोत

अशी प्रार्थना साईचरणी केल्याचे सांगत गडकरींनी देशवासियांना दिवाळीच्या शुभेच्छा दिल्या.ना.नितीन गडकरी यांनी साईबाबांच्या समाधीचे दर्शन घेतले. यावेळी संस्थानच्या मुख्य कार्यकारी अधिकारी श्रीमती भाग्यश्री बानायत यांनी त्यांचे स्वागत व सत्कार केला.

याप्रसंगी खासदार सुजय विखे पाटील, संस्थानचे उपमुख्य कार्यकारी अधिकारी रवींद्र ठाकरे आदी उपस्थित होते.अनेक वर्षांपासून नगर – मनमाड महामार्गाची मोठी ्दुरवस्था झाली असून हा राज्यमहामार्ग राष्ट्रीय महामार्गात वर्ग करण्यात आला आहे. मात्र 490 कोटी रुपयांचे कंत्राट देऊनही रस्त्याचे काम अद्यापही सुरू होत

नसल्याबाबत प्रसारमाध्यमांनी मंत्री गडकरी यांना विचारले असता नगर – मनमाड महामार्गाचे कामाचा आढावा घेतला असून येत्या 15 दिवसात रस्ता बांधकामाला सुरुवात करून एक वर्षात ्तो दर्जेदार रित्या पूर्ण होईल असा विश्वास त्यांनी व्यक्त केला.

खासदार डॉ. सुजय विखे पाटील हे अनेक दिवसांपासूनया रस्त्याच्या कामासाठी पाठपुरावा करत आहेत. ना. गडकरी यांच्या प्रतिक्रियेने या महामार्गाचा प्रश्न कायमस्वरूपी सुटण्याचा मार्ग मोकळा झाल्याचे स्पष्ट होत आहे.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!