Saturday, January 22, 2022

पुढच्या महिन्यात तब्बल अर्धा महिन्या बँका बंद, वाचा तुमच्या शहरात कोणत्या दिवशी असणार बंद?

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:नोव्हेंबर महिन्यात दिवाळीचा सर्वात मोठा सण आहे. याशिवाय देशातील अनेक भागात छठ पूजा, गोवर्धन पूजा, गुरुनानक जयंती आणि इतर सण देखील साजरे होतात. यामुळे देशातील अनेक भागात वेगवेगळ्या दिवशी बँका बंद राहणार आहेत.

रिझर्व्ह बँक ऑफ इंडियाने नुकतीच सुट्ट्यांची यादी जाहीर केली असून त्यानुसार १७ दिवस बँका बंद राहणार आहेत. १ नोव्हेंबर : कन्नड राज्योत्सव/कुटमुळे बेंगळुरू आणि इंफाळमधील बँका बंद राहणार आहेत.२ नोव्हेंबर – नरक चतुर्दशीमुळे

बंगळुरूमधील बँका बंद असतील.४ नोव्हेंबर – अगरतळ, बंगळूरू, अहमदाबाद, भोपाळ, भुवनेश्वर, चंदीगढ, चेन्नई, देहरादून, गंगटोक, गुवाहाटी, हैदराबाद, जयपूर, कानपूर, कोची, मुंबई, नागपूर, लखनौ या शहरात दिवाळी आणि लक्ष्मीपूजनामुळे बँका बंद असतील.

५ नोव्हेंबर – अहमदाबाद, बेलापूर, बंगळुरू, गंगटोक आणि डेहराडून शहरातील बँका गोवर्धन पुजेमुळे बंद असतील.६ नोव्हेंबर – गंगटोक, इंफाळ, कानपूर आणि लखनौ येथील बँका भाऊबीजेमुळे बंद राहतील.७ नोव्हेंबर – या दिवशी रविवार असल्याने नेहमीप्रमाणे बँका बंद असतील.

१० नोव्हेंबर – पटना आणि रांचीमधील बँका छठपुजेसाठी बंद११ नोव्हेंबर – पाटण्यात छठपूजेमुळे बँक बंद राहणार आहे.१२ नोव्हेंबर – शिलाँगमध्ये त्या दिवशी वंगाळा सण साजरा केला जाणार आहे, त्यामुळे बँका बंद आहेत.१३ आणि १४ – नोव्हेंबर – शनिवार आणि रविवार१९ नोव्हेंबर – बेलापूर, भोपाळ,

चेन्नई, गंगटोक, हैदराबाद, जयपूर, जम्मू, कानपूर, कोलकाता, मुंबई, नागपूर, रांची, शिमला, श्रीनगर, नवी दिल्ली याठिकाणी गुरुनानक जयंतीमुळे बँका बंद राहणार आहेत.२१ नोव्हेंबर – रविवार२२ नोव्हेंबर – कनकदास जयंतीमुळे बंगळुरूमध्ये बँक बंद होतील.

२३ नोव्हेंबर – सेंग कुत्स्नेममुळे शिलाँगमधील बँका बंद राहतील.२७ आणि २८ नोव्हेंबर – शनिवार आणि रविवार.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!