Thursday, January 20, 2022

नगर ब्रेकिंग: आठ महिन्यांतच नवविवाहितेची आत्महत्या

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील कोपरगाव तालुक्यातील मढी बुद्रुक ग्रामपंचायत हद्दीत रहिवासी असलेल्या जयश्री विक्रम गुंजाळ (वय-२१) या मुखेड येथील नवविवाहित तरुणीचे केवळ आठ महिन्यात शव त्यांच्या नजीकच्या स्वतःच्या विहिरीत आढळून आल्याने खळबळ उडाली आहे.

या प्रकरणी कोपरगाव तालुका पोलीस ठाण्यात सदर महिलेचे पिता बाबासाहेब नथु आहेर (वय-५८) रा.प्रवरानगर यांनी या बाबत पोलिसात हुंड्यासाठी आपल्या मुलीचा बळी घेतला असावा असा संशय व्यक्त करून चौकशीची मागणी केली आहे.व गुन्हा दाखल करण्याची मागणी केली आहे.

दरम्यान सदर तरुणी हि किराणा व्यावसायिक नवरा विक्रम गुंजाळ यांस मदत करत होती.काल दिवसभर ते दोघे बरोबर होते.मात्र काल सायंकाळी तिने आपल्या भावाला एक लघु संदेश पाठवला होता.व त्यात तिने आपल्या भावाला लिहिलेल्या संदेशात नवरा,सासू,व सासरा या तिघांना सोडू नका असा संदेश पाठवला होता

अशी विश्वसनीय माहिती हाती आली आहे.माहेराहून पाच तोळे सोने आणावे या हुंड्याच्या कारणावरून बेबनाव होता अशी माहिती उपलब्ध झाली आहे.यातून या महिलेने हे पाऊल उचलले असावे असे समजते.सदरचे सविस्तर वृत्त असे की,मयत नवं विवाहित तरुणी जयश्री गुंजाळ रा.मुखेड वडील नोकरी निमित्त

प्रवरा नगर येथे आहेत.हिचे लग्न आठ महिन्यांपूर्वी कोपरगाव तालुक्यातील मढी बुद्रुक येथील किराणा व्यावसायिक विक्रम गुंजाळ याचेशी झाला होता.नव्या नवलाईचे नऊ दिवस संपल्यावर दोघांत काही माहेराहून पाच तोळे सोने आणावे या कारणावरून घरात नवरा,सासू,सासरे यांच्यात कुरबुरी सुरु झाल्या होत्या.

दरम्यान आज सकाळी संबधीत महिला गायब झलयावर प्रथम कोपरगाव तालुका पोलिसांना व मयत तरुणीच्या नातेवाईकांना याची खबर दिली होती.नातेवाईक आल्यावर वातावरण चिघळण्यास प्रारंभ झाल्यावर हि सर्व मंडळी पोलीस ठाण्यात स्वतःहून हजर झाली असल्याची माहिती उपलब्ध झाली आहे.

ती सकाळी ४.३० वाजेच्या सुमारास घराच्या ती सौचास जाते म्हणून बाहेर पडली होती.त्या नंतर सकाळी घरातील नातेवाईकांनी सर्वत्र तिचा शोध घेतला असता ती विहिरीत मिळून आली नाही.मात्र वस्तीनजीक साधारण ५०० फुटावर असलेल्या ग.क्रं.४९ मध्ये ते शोधण्यास गेले असता त्या विहिरीजवळ असलेल्या

झाडावर तिने बरोबर नेलेली विजेरी दिसून आली त्यातून ती त्या संशयावरून ती त्याच विहिरीत असावी असा तीच्या घरच्यांचा संशय बळावला होता.त्या ठिकाणी शोध घेतला असता ती त्या विहिरीत मिळून आली आहे.नजीकचे नागरिक व भाऊ,वडील,काका आदी नातेवाईकांना महिलेचे शव नजीकच्या विहिरीत आढळून आले होते.तिला गळाच्या सहाय्याने बाहेर काढण्यात आले आहे.

दरम्यान सदर तरुणी हि किराणा व्यावसायिक नवरा विक्रम गुंजाळ यांस मदत करत होती.काल दिवसभर दिवाळीची किराणा ग्राहकांची गर्दी असल्याने गडबड असल्याने ते दोघे बरोबर होते.मात्र काळ सायंकाळी तिने आपल्या भावाला एक लघु संदेश पाठवला होता.व त्यात तिने आपल्या भावाला लिहिलेल्या संदेशात

नवरा,सासू,व सासरा या तिघांना सोडू नका असा संदेश पाठवला होता अशी विश्वसनीय माहिती हाती आली आहे.मात्र सासू व नवरा यांच्यात माहेराहून पाच तोळे सोने आणावे,लग्न साधेपणाने केले,संसारोपयोगी साहित्य दिले नाही,या कारणावरून शारीरिक,मानसिक छळ केलाच होता.त्यातून हि घटना घडून आली आहे.

अशी फिर्यादी मुलीच्या पित्याने कोपरगाव तालुका पोलीस ठाण्यात नोंदवली आहे.त्याला पोलीस निरीक्षक दौलतराव जाधव यांनी दुजोरा दिला आहे.घटनास्थळी शिर्डी येथील पोलीस उपविभागीय पोलीस अधिकारी संजय सातव,पोलिस निरीक्षक जाधव यांनी भेट दिली आहे.

याबाबत कोपरगाव तालुका पोलीस ठाण्यात आरोपी नवरा विक्रम गुंजाळ,सासू नंदाबाई उर्फ अलका राजेंद्र गुंजाळ,सासरा राजेंद्र हरिभाऊ गुंजाळ यांचे विरुद्ध गु.र.क्रं.३७३/२०२१ हुंडा बळी कलम ३०४ (ब),४९८(अ),५०४,३४ प्रमाणे केला आहे.पुढील तपास पोलीस निरीक्षक दौलतराव जाधव यांचे मार्गदर्शनाखाली सहाययक पोलीस निरीक्षक सुरेश आव्हाड हे करीत आहेत.

ताज्या बातम्या

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...

तुमच्या घरात कोरोनाबाधित व्यक्ती आहे? तर या टीप्स करा, कोरोनापासून रहा सुरक्षीत

माय महाराष्ट्र न्यूज:काही दिवसांपासून पुन्हा एकदा कोरोनाचा प्रादुर्भाव वाढला असल्याचे पहायला मिळत आहे. कोरोनाच्या प्रादुर्भावापासून आपला बचाव कसा करावा, तसेच जर आपल्या घरात एखाद्या...
error: Content is protected !!