Friday, January 21, 2022

Boyfriend ने दिली Sex चॅट व्हायरल करण्याची धमकी, 23 वर्षीय मुलीने उचललं धक्कादायक पाऊल

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:गांधीनगर येथील एका 23 वर्षीय तरुणीने कथितपणे गळफास घेत आपल्या आयुष्याचा शेवट केला आहे. रिपोर्ट्सनुसार, तिचा एक्स बॉयफ्रेंड तिला वारंवार आपले सेक्स चॅट व्हायरल करण्याची धमकी देत होता आणि त्यामुळे त्रस्त झालेल्या तरुणीने हे पाऊल उचलल्याचं बोललं जात आहे. 

मिळालेल्या माहितीनुसार, 23 वर्षीय या मुलीने गुजरातमधील गांधीनगर येथील एका कॉलेजमधून आपलं पदवीपर्यंतचं शिक्षण पूर्ण केलं होतं. सोमवारी ती आपल्या राहत्या घरात गळफास घेतलेल्या अवस्थेत आढळून आली. ज्यावेळी तिने हे पाऊल उचललं

त्यावेळी घरात ती एकटीच होती. तर तिचे वडील चुलत बहिणीला उपचारासाठी रुग्णालयात घेऊन गेले होते.या घटनेप्रकरणी कुटुंबीयांनी पोलिसांना माहिती न देताच तिच्यावर अंत्यसंस्कार केले. कुटुंबाची बदनामी होईल असे वाटत असल्याने कुटुंबीयांनी हा निर्णय घेतला होता.

घटनेच्या दुसऱ्या दिवशी तरुणीचे वडील तिची डायरी, मोबाइल फोन आणि बॅग तपासत होते त्यावेळी डायरीत जे काही लिहिलं होतं ते वाचून त्यांना धक्काच बसला.
वाचा : आधी पार्टी केली मग मित्रावर 40 मिनिटांत केले 107 वार, प्रायव्हेट पार्ट कापून डोळाही काढला

डायरीत तरुणीने लिहिले होते की, गांधीनगर येथील नारदीपूर गावात राहणारा रुशी आपल्या मित्रांसोबत मिळून सेक्स चॅट व्हायरल करण्याची धमकी देत होता. तिने रुशी सोबतचे नाते तोडले होते. टाइम्स ऑफ इंडियाच्या एका रिपोर्टनुसार, आरोपी रुशी हा पुन्हा तरुणीसोबत नाते ठेवण्यास उत्सुक होता

मात्र, त्या तरुणीने त्याला नकार दिला होता. लोकमत न्यूज डॉट इनने या संदर्भात वृत्त दिलं आहे.तिने आपल्या डायरीत पुढे हिलिले होते की, आमच्यात झालेले चॅट व्हायरल करण्याची रुशी वारंवार धमकी देत होता आणि या सर्वांना वैतागून मी आत्महत्या करत आहे.

माझ्या आत्महत्येला तोच जबाबदार आहे. त्याच्यामुळेच मी आत्महत्या करण्याचा निर्णय घेतला.या घटनेप्रकरणी पीडित मुलीच्या वडिलांनी पोलीस ठाण्यात तक्रार दाखल केली आहे. पोलिसांनी तक्रार दाखल केली असून अधिक तपास सुरू आहे.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!