Monday, July 4, 2022

आदित्य ठाकरेंनी केली महसूलमंत्री थोरातांची स्तुती म्हणाले….

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:गेल्या 16 वर्षांपासून संगमनेर तालुक्यात बाळासाहेब थोरात यांच्या मार्गदर्शनाखाली पावसाळ्यात वृक्षारोपण करत दंडकारण्य अभियान राबविले जात असून आज यावर्षीच्या दंडकारण्य अभियानाचा सांगता सोहळा पार पडला.

राज्याचे पर्यावरण मंत्री आदित्य ठाकरे, महसूलमंत्री बाळासाहेब थोरात व राज्यमंत्री विश्वजित कदम उपस्थित होते.  विशेष म्हणजे, यावर्षी महाविकास आघाडी स्थापन झाल्याने दंडकारण्य सोहळ्याला शिवसेनेचे खासदार सदाशिव लोखंडे उपस्थित होते.

गेल्या दीड-दोन वर्षापासून आम्ही महाविकास आघाडी म्हणून एकत्र काम करत असून वातावरण विश्वासाचं असलं पाहिजे आणि शिवसेना आपल्या पोटात कधीच काही ठेवत नाही आणि महाविकास आघाडी होण्यापूर्वीपासून आमच्या सर्वांच्या ओळखी होत्याचं’ असं वक्तव्य शिवसेनेचे नेते आणि पर्यावरण मंत्री आदित्य ठाकरे यांनी केलं.

महाविकास आघाडी म्हणजे आमचे साखरे एवढे गोड संबंध आहेत. आता साखरेत ही अनेक प्रकार आले आहे. कोणी साखर घेतं, कोणी गूळ घेतो मात्र सगळं थोडं थोडं घ्यायच असतं आणि थोरात यांच्या दुधसंघात गेल्यावर मला कळलं की महाविकास आघाडी

म्हणजे दुधात जशी साखर मिसळते तसे एक झालो आहोत, असं आदित्य ठाकरे म्हणाले.कोरोनामुळे आर्थिक अडचणी असताना विकासाकडे आम्ही लक्ष देत आहोत मात्र काही मंडळी रोज देव पाण्यात बुडवून बसली आहे. तर काही जण स्वप्न पाहताय तर काही

जण स्वप्नात बडबडतही असतील, असा टोला विरोधकांना लगावताना पुढील 3 वर्ष सुद्धा एकत्र पद्धतीने महाविकास आघाडी काम करेल, असा विश्वास महसूलमंत्री थोरात यांनी व्यक्त केला.तर यावेळी सेनेचे खासदार सदाशिव लोखंडे यांनी अनेक गुपित उघड करत 2014 ला बाळासाहेब थोरात यांनी मला

निवडणुकीत मदत केल्याचा गौप्यस्फोट भाषणातून केला. तर 2019 ला विखेंच्या मदतीने खासदार झाल्याने आज आई जेवू देईना आणि बाप भीक मागू द्यायना अशी माझी अवस्था झाली आहे, असं वक्तव्य केल्यानंतर सभेत एकच हश्या पिकली झाला.

ताज्या बातम्या

नेवासा शहरात 45 हजार रुपये किंमतीची गोवंश जातीची 8 जनावरे पकडली

नेवासा नेवासा शहरात 45 हजार रुपये किंमतीची गोवंश जातीची 8 जनावरे नेवासा पोलिसांनी पकडली आहेत. याबाबद पोकॉ रवि गोविंद पवार सरकारतर्फे फिर्याद दिली आहे. फिर्यादीत म्हंटले...

नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा गाड्यांची व्यवस्था-आगारव्यवस्थापक अहिरराव ;देवगड मठात होणाऱ्या सप्ताहासाठी ही सेवा देणार

माय महाराष्ट्र न्यूज:नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा बस गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली असून पंढरपूरला देवगड मठात दि.४ जुलै ते ११ जुलै या...

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...
error: Content is protected !!