Friday, January 21, 2022

नगर जिल्ह्यातील संतापजनक घटना : विवाहित महिलेवर चारजणांनी केला दोन वेळा सामूहिक बलात्कार

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज : अहमदनगर जिल्ह्यातील नेवासा तालुक्यातील रामडोह येथे माणुसकीला काळिमा फासणारी घटना घडली आहे. येथील एका विवाहित महिलेवर चार जणांनी दोन वेळा सामूहिक अत्याचार केल्याची घटना उघडकीस आली आहे.

आरोपींनी पीडित विवाहितेला जीवे मारण्याची धमकी देत त्याच्यावर अत्याचारासाचा कळस गाठला आहे. आरोपींनी दुसऱ्यांदा अत्याचार केल्यानंतर पीडितेनं नेवासा पोलीस ठाण्यात आरोपींविरोधात फिर्याद दाखल केली आहे.पोलिसांनी सामूहिक

बलात्कारासह धमकी आणि अन्य कलमाअंतर्गत गुन्ह दाखल केला आहे. संतोष अप्पासाहेब गढेकर, शिवाजी पंढरीनाथ घुले, ऋषिकेष काकासाहेब गोरे आणि संदीप गोरख आगळे अशी गुन्हा दाखल झालेल्या चार आरोपींची नावं आहेत. पोलिसांनी अद्याप कोणालाही अटक केली नसून घटनेचा तपास सुरू केला आहे.

फिर्यादीनं दिलेल्या तक्रारीनुसार, तीन महिन्यापूर्वी पीडित विवाहित महिलेचे पती, मुली आणि सासरे कामानिमित्त बाहेर गेले होते. दरम्यान पीडित महिला घरी एकट्याच होत्या. विवाहितेला घरी एकटं पाहून संबंधित चार आरोपी जबरदस्ती करत तिच्या घरात शिरले.

आरोपींनी पीडितेच्या तोंडात रुमाल कोंबून तिच्यावर सामूहिक अत्याचार केला. तसेच आरोपींनी घटनेची वाच्यता केल्यास किंवा पोलिसांत तक्रार केल्यास जीवे मारण्याची धमकी दिली. यामुळे पीडितेनं आरोपींचा अत्याचार निमूटपणे सहन केला.

दरम्यान पीडित महिला आपल्या माहेरी गेली असता, आरोपींनी तिला फोन करून धमकी दिली होती. त्यामुळे संबंधित प्रकार पीडित महिलेच्या घरी देखील समजला होता.यानंतर, आठ दिवसांपूर्वी पीडित महिला शेतात एकटी झोपली असताना

आरोपींनी पीडितेचे हातपाय बांधून तिच्यावर बलात्कार केला आहे. वारंवार होणाऱ्या त्रासाला कंटाळून अखेर पीडित विवाहितेनं नराधम आरोपींविरोधात फिर्याद दाखल केली आहे. पोलिसांनी संबंधित चारही आरोपीविरोधात सामूहिक बलात्कार, जीवे मारण्याची धमकी,

ब्लॅकमेल अशा विविध कलमाअंतर्गत गुन्हा दाखल केला आहे. पोलिसांनी अद्याप कोणत्याही आरोपीला अटक केली नसून घटनेचा तपास केला जात आहे

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!