Friday, January 21, 2022

जळके बुद्रुक तंटामुक्ती समितीच्या अध्यक्षपदी इकबाल शेख यांची निवड

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

नेवासा

तालुक्यातील जळके बुद्रुक येथील ग्रामपंचायतीची आज 31 ऑक्टोबर रोजी ग्रामसभेचे आयोजन करण्यात आले होते. या ग्रामसभेत एकमताने गावातील पत्रकार इकबाल हुशेन शेख  यांची महात्मा गांधी तंटामुक्ती गाव समितीच्या अध्यक्ष पदी निवड करण्यात आली.

माजी गृह मंत्री स्व. आर आर पाटील यांच्या संकल्पनेतून पोलिसांवरील ताण कमी व्हावा ह्यासाठी निर्माण झालेल्या गृहखात्याच्या संबंधित ग्रामस्तरावरील ह्या समित्यांनी आजपर्यंत लहान मोठे तंटे गावातच सोडवून अनेक गावे अनेक गावे तंटामुक्त झाली आहेत.
तंटामुक्ती समिती अध्यक्ष पदाची निवड प्रक्रिया सरपंच कैलास झगरे यांच्या अध्यक्षतेखाली व ग्रामविकास अधिकारी नानासाहेब झुंबड यांच्या अधिपत्याखाली व मोठ्या संख्येने उपस्थित ग्रामस्थच्या उपस्थितीत पार पडली.यामध्ये इकबाल शेख यांची बिनविरोध निवड जाहीर करण्यात आली.
जळके बुद्रुक तंटामुक्ती समितीच्या अध्यक्षपदी निवड झाल्याबद्दल इकबाल शेख यांचा
सरपंच कैलास झगरे,उपसरपंच नितीन दहातोंडे यांनी ग्रामपंचायत व ग्रामस्थच्या वतीने सत्कार केला.

जळके बुद्रुक गावामध्ये वादविवाद,भांडण,तंटे होत असतात ते सोडविण्यासाठी यापुढे तंटामुक्तीसमिती ,सरपंच, उपसरपंच ,ग्रामस्थ आम्ही विशेष प्रयत्न करणार असून गावातील सर्व विविध पदाधिकारी,ग्रामस्थ यांचा निःपक्षपातीपणे विचार करून जळके बुद्रुक गाव तंटामुक्त करण्यासाठी प्रयत्नशील राहील असे नवनियुक्त तंटामुक्ती समितीचे अध्यक्ष इकबाल शेख यांनी प्रतिक्रिया देताना सांगितले.

यावेळी रवी परदेशी,माजी उपसरपंच बाबूलाल शेख,पोलीस पाटील अशोक पुंड, दत्तात्रय लोखंडे,संजय लोखंडे, ग्रामपंचायत सदस्य,सुनील शिंदे,रावसाहेब मोटे, संजय बर्डे,विठ्ठल पाठे,प्रशांत राजगुरू, अशपाक शेख,हसन शेख,लक्समन साठे,बाळासाहेब थोरात,विकास जरीपटके, सुरज नागरे, भारत नागरे,दत्तात्रय नाईक, देवीदास राजगुरू, नजीर शेख,अब्दुल्ला शेख, आदी उपस्थित होते.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!