Saturday, January 22, 2022

खा विखे म्हणतात मी कामांमध्ये टक्केवारी न घेणारा लोकप्रतिनिधी

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान ग्रामसडक योजनेंतर्गत अहमदनगर जिल्ह्यातील पारनेर तालुक्यातील डिकसळ ते जामगाव रस्ता, जामगाव ते दैठणे गुंजाळ रस्ता,धोत्रे बृ येथे सभामंडप यासंह अन्य कामांसाठी 7 कोटी 53 लाख रूपयांचा निधी मंजुर झालेला आहे.

या कामांचा प्रारंभ खासदार डॉ. विखे पाटील यांच्या हस्ते झाला. त्या प्रसंगी ते बोलत होते. यावेळी जिल्हा परिषदेचे माजी उपाध्यक्ष सुजित झावरे, सभापती गणेश शेळके, राहुल शिंदे, विकास रोहकले, वसंत चेडे, सरपंच बंटी गुंजाळ आदी उपस्थित होते.

खासदार डॉ. विखे पाटील म्हणाले, शेतकऱ्यांच्या अतिवृष्टीत नुकसान झालेल्या पिकांच्या भरपाईचे काय झाले? राज्यभरात रस्त्यावर खड्डे पडले आहेत यावर कोणी बोलणार आहे का ? यासह अन्य महत्त्वाचे प्रश्न सोडुन महाविकास आघाडीतील

पक्षाचे प्रवक्ते अधिकाऱ्यांची चौकशी करत आहेत. न्यायव्यवस्थेवर त्यांचा विश्वास नाही. सामान्यांची काळजी करा. तुरूंगात गेलेल्यांची नको अशी टीका खासदार डॉ.सुजय विखे पाटील यांनी राष्ट्रवादी काँग्रेसचे प्रवक्ते नवाब मलिक यांच्यावर नाव न घेता केली.

खासदार डॉ. विखे पुढे म्हणाले, मी कामांमध्ये टक्केवारी न घेणारा लोकप्रतिनिधी आहे. विकासकामे सुरू असताना नागरिक व पदधिकाऱ्यांनी त्यावर लक्ष द्यावे. ती दर्जेदार व्हावी कामांमध्ये कोणतीही तडजोड करू नये. निधी उपलब्ध करणे माझे काम आहे. त्यानंतर तुम्ही लक्ष दिले पाहिजे.

सत्तांतर करणे फार सोपे असते मतदान टाकताना कोणाला निवडून आणता त्याचा परिणाम आपल्या मतदारसंघावर कसा होतो ते ही पाहिले पाहिजे, असे सांगत खासदार विखे पाटलांनी नाव न घेता आमदार नीलेश लंके यांना टोला लगावला.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!