Friday, January 21, 2022

या मुलींमुळे टीम इंडिया न्यूझीलंडविरुद्धचा सामना हरली?

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज: टी-२० वर्ल्डकपमध्ये  टीम इंडियाने सलग दोन सामने गमावले. रविवारी न्यूझीलंडविरुद्धच्या पराभवानंतर टीम इंडिया चाहत्यांच्या निशाण्यावर आहे. चाहते या पराभवासाठी अजबगजब तर्क लढवत आहेत. अशातच काही

मुलींचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. सोशल मीडियावर अनेक पोस्ट व्हायरल करण्यात आल्या. ज्यात न्यूझीलंडच्या सपोर्टमध्ये उभ्या असलेल्या काही मुलींचे फोटो शेअर करण्यात आले. मात्र सत्य काही वेगळेच आहे.

खरंतर, न्यूझीलंडविरुद्धच्या सामन्यात पराभव झाल्यानंतर सोशल मीडियावर जे फोटो व्हायरल होत आहेत त्यात मॉडेल  केंडल जेनर, जीजी हदीद यांचा समावेश आहे. दोघांनी ब्लॅक ड्रेस घातला आहे. हा ड्रेस न्यूझीलंडच्या जर्सीशी मिळताजुळता आहे.

अनेक ट्विटर अकाऊंट आणि सोशल मीडिया पेजवर म्हटले जात आहे की भारताच्या पराभवासाठी या जबाबदार आहेत. दरम्यान, ही एक ट्रोलिंगची पद्धत आहे.केंडल जेनर, जीजी हदीदचा हा फोटो खूप जुना आहे. याचे भारत-न्यूझीलंड सामन्याशी काही  देणेघेणे नाही.

हा फोटो २०१५ या सालातील आहे. दोघीही स्टार्स एक फ्रेंच फुटबॉलचा सामना पाहण्यासाठी आले होते. या दोघांचे फोटो अनेकदा सोशल मीडियावर व्हायरल होत असतात. असेच काहीसे भारत-न्यूझीलंडच्या सामन्यादरम्यान झाले. भारताने न्यूझीलंडविरुद्धचा

सामना गमावला याचे कारण खराब कामगिरी. अशातच सोशल मीडियावर चाहते अनेक प्रकारचे बहाणे शोधत आहे.टी-२० वर्ल्डकपमध्ये भारताने आतापर्यंतच्या दोनही सामन्यात पराभव पत्करला आहे. पाकिस्तानने टीम इंडियाला १० विकेटनी हरवले होते

कर न्यूझीलंडने ९ विकेटनी मात दिली. भारताला आता अफगाणिस्तान, नामिबिया, स्कॉटलंड यांच्याविरुद्ध सामने खेळायचे आहेत.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!