Thursday, January 20, 2022

नगर ब्रेकींग:गेट डोक्यात पडून एक जण जागीच ठार

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज :कोपरगाव पंचायत समितीच्या नूतन इमारतीचे काम सुरु असून ते अंतिम टप्य्यात आले असताना आज एक दुर्घटना घडली असून तेथे फाटक बसविण्याचे काम सुरु आहे.त्या ठिकाणी आज सकाळी ०८.२० वाजेच्या सुमारास सुरक्षा रक्षकाचे नऊ वर्षाचा लहान मूलगा कु.दिनेश दिलीप धनके

मु.रा.मंगरूळ ता.सिल्लोड जि.औरंगाबाद हा खेळत असताना त्याच्या डोक्यात सदरचे फाटक पडून झालेल्या अपघातात तो जागीच ठार झाला आहे.त्यास उपचार्थ नजीच्या खाजगी रुग्णालायत भरती केले असता वैद्यकीय अधिकाऱ्यांनी त्यास मृत घोषित केले आहे.या घटनेनं सर्वत्र हळहळ व्यक्त होत आहे.

आज सकाळी आपले माता-पिता आपल्या कामात असताना नजर चुकवून काम सुरु असलेल्या कोपरगाव पंचायत समितीच्या फाटकाजवळ गेले व त्याचे काम पूर्ण झालेले नसल्याने त्याच्याशी पंगा घेत असताना ते त्याच्या अंगावर पडले व त्यात त्याच्या

डोक्याला गंभीर दुखापत झाली आहे.त्या वेळी त्या अपघातात त्याला रक्ताची उलटी झाली व त्या ठिकाणीच तो मुलगा गतप्राण झाला आहे.सदरचे सविस्तर वृत्त असे की,कोपरगाव पंचायत समितीच्या नूतन इमारतीचे मूळ ०४.९८ कोटी रुपयांच्या प्रशासकीय मान्यता असलेले

काम २०१५ पासून सुरु आहे.ते अद्याप पूर्ण झालेले नाही.त्यास पूर्ण होण्यास काही दिवसांचा कालावधी राहिला असताना आज दि.०२ ऑक्टोबर रोजी सकाळी ०८.२० वाजेच्या दरम्यान सदर ठिकाणी सुरक्षा रक्षक दिलीप धनके हे काम पहात असून त्यांना एक मुलगी व दोन मुले आहेत.ते सकाळी

आपले माता-पिता आपल्या कामात असताना नजर चुकवून काम सुरु असलेल्या पंचायत समितीच्या फाटकाजवळ गेले व त्याचे काम पूर्ण झालेले नसल्याने त्याच्याशी पंगा घेत असताना ते त्याच्या अंगावर पडले व त्यात त्याच्या डोक्याला गंभीर दुखापत झाली आहे.त्या वेळी त्या अपघातात त्याला रक्ताची उलटी झाली व त्या

ठिकाणीच तो मुलगा गतप्राण झाला आहे.त्यावर नजीकच्या नागरिकांनी खाजगी रुग्णालयात उपचारार्थ भरती केले असता तेथे उपचार करण्याऱ्या वैद्यकीय अधिकाऱ्यांनी त्यास मृत घोषित केले आहे.दरम्यान या घटनेने कोपरगाव शहरात सर्वत्र हळहळ व्यक्त होत आहे.

दरम्यान या बाबत वैद्यकीय अधिकारी डॉ.योगेश कोठारी यांनी दिलेल्या खबरी नुसार कोपरगाव शहर पोलिसांनी आपल्या अकस्मात मृत्यू दप्तर क्रं.५६/२०२१ सी.आर.पी.सी.१७४ प्रमाणे अकस्मात मृत्युची नोंद केली आहे.पुढील तपास पोलीस निरीक्षक वासुदेव देसले यांच्या मार्गदर्शनाखाली सहाय्यक फौजदार एस.सी,पवार हे करीत आहेत

ताज्या बातम्या

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...

तुमच्या घरात कोरोनाबाधित व्यक्ती आहे? तर या टीप्स करा, कोरोनापासून रहा सुरक्षीत

माय महाराष्ट्र न्यूज:काही दिवसांपासून पुन्हा एकदा कोरोनाचा प्रादुर्भाव वाढला असल्याचे पहायला मिळत आहे. कोरोनाच्या प्रादुर्भावापासून आपला बचाव कसा करावा, तसेच जर आपल्या घरात एखाद्या...
error: Content is protected !!