Sunday, July 3, 2022

नगर जिल्ह्यातील भाजपाचे हे माजी आमदार म्हणतात शरद पवार, अजितदादा या कार्यकर्त्यांना थारा देणार नाहीत

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील अकोले तालुक्यातील नवलेवाडी फाटा येथे आज मध्यरात्री दोन वाजता भाजप युवा मोर्चाच्या कार्यकर्त्यांनी स्वस्तधान्य वितरण करणारा ट्रक पकडला. हा ट्रक राष्ट्रवादी काँग्रेस पदाधिकाऱ्याचा

असून या ट्रकमधून धान्याचा काळा बाजार होत असल्याचा भाजप युवा मोर्चाचा आरोप आहे. या संदर्भात भाजपचे नेते माजी आमदार वैभव पिचड यांनी तहसीलदारांना निवेदन दिले. या प्रसंगी त्यांनी राष्ट्रवादीचे ज्येष्ठ नेते शरद पवार व उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्याकडून संबंधित कार्यकर्त्यावर कारवाईची मागणी केली.

या ट्रकमध्ये गहू, तांदूळ, डाळ असे 200 पिशव्या होत्या. हे धान्य पुन्हा सरकारी गोदामात पाठविण्यात आले. तहसीलदार सुरेश थेठे, पोलिस अधिकारी मिथुन घुगे, मंडलाधिकारी बाबासाहेब दातखिळे आदींनी घटनास्थळी भेट देऊन ट्रक व त्यातील धान्याचा पंचनामा करून

ट्रक ताब्यात घेतला. माजी आमदार वैभव पिचड यांनी या धान्याची कसून चौकशी करून कारवाई करावी अन्यथा तहसीलदार कचेरीसमोर आंदोलनाचा इशारा दिला आहे. आज भाजप कार्यकर्त्यांनी तहसीलदार कचेरीत जाऊन माजी आमदार वैभव पिचड यांच्या नेतृत्वाखाली तहसीलदारांना निवेदन देण्यात आले.

वैभव पिचड म्हणाले, ही एकाच वर्षातील तिसरी घटना असून प्रशासनाने याबाबत अधिक माहिती घेऊन या रॅकेट मध्ये कुणाचे हितसंबंध अडकले आहे त्याची पोलखोल करावी. दिवाळीमध्ये गोरगरीब जनतेचे धान्य काळा बाजारात जात असेल तर लोकप्रतिनिधी करतात काय? असा सवाल

उपस्थित करून तहसीलदार यांनी या प्रकरणाची गंभीर दखल घेऊन दोन दिवसांत संबंधितांना अटक करून चालेलला गैरप्रकार थांबवा अन्यथा तहसीलदार कचेरीसामोर धरणे आंदोलन करणार, असा इशारा माजी आमदार वैभव पिचड यांनी दिला.

पिचड पुढे म्हणाले, गरिबांचे अन्न चोरायचे आणि वर धमक्या द्यायच्या हे चालणार नाही. प्रशासनाने अमक्याचा फोन तमक्याचा फोन म्हणून सोडून देऊ नये. गरिबांचे अन्न चोरतो त्याला फक्त जेल झाली पाहिजे. गरिबांचे अन्न चोरू नका आणि चोरणाऱ्यांना थारा देऊ नका.

गरीब व्यक्ती सणासुदीला अन्न येईल. गोडधोड खाऊ या आशेवर बसले आहेत. अकोले तालुक्यात अन्नधान्य पुरवठा करणारे अधिकारी बदलतात पण ठेकेदार बदलले गेले नाहीत.या पूर्वी तालुक्यात अन्न धान्य चोरी करणारा ट्रक पकडला. त्यावर आमदारांचे पोस्टर होते.

आज पुन्हा दुसऱ्याचा अन्न धान्य चोरणारा ट्रक पकडला त्यावरही आमदारांचे पोस्टर आहेत. ठेकेदार एका पक्षाचा पदाधिकारी आहे. त्याला धान्यवितरणाचे अधिकार दिले आहे. वेळ आल्यावर त्याच्या बाबत आणखी उघड करून सांगेल, असेही पिचडांनी सांगितले.

ताज्या बातम्या

नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा गाड्यांची व्यवस्था-आगारव्यवस्थापक अहिरराव ;देवगड मठात होणाऱ्या सप्ताहासाठी ही सेवा देणार

माय महाराष्ट्र न्यूज:नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा बस गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली असून पंढरपूरला देवगड मठात दि.४ जुलै ते ११ जुलै या...

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...
error: Content is protected !!