Sunday, July 3, 2022

कमी पैशात सुरू करा हा व्यवसाय, तिप्पट फायदा, जाणून घ्या कसा!

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज : आजकाल लोकांना नोकऱ्या करून कंटाळा येतो. म्हणूनच त्याला स्वतःचा व्यवसाय सुरू करायचा आहे. अशा परिस्थितीत, तुम्ही असा कोणता व्यवसाय शोधत आहात जो तुम्हाला कमी खर्चात नफा देईल. आज आम्ही

तुम्हाला अशाच काही व्यवसायाबद्दल सांगणार आहोत. ज्यामध्ये तुम्ही एकदा गुंतवणूक करून लाखो रुपये कमवू शकता.भारतातील अगरबत्तीचा व्यवसाय देशात आणि परदेशात प्रचंड मागणीमुळे वाढत आहे. अगरबत्तीचा वापर भारतीय घरांमध्ये केला

जातो आणि सणासुदीच्या काळात त्यांची लोकप्रियता आणि मागणी वाढते. इतर देशांमध्ये ध्यानाची वाढती लोकप्रियता आणि अगरबत्तीच्या संबंधित वापरामुळे त्यांची निर्यातही वाढली आहे. अगरबत्तीच्या छोट्या उत्पादनासाठी बाजारातून चंदन, चमेली, गुलाब, चंपा इत्यादी सुगंधांसह

बांबूच्या काड्या आणि आवश्यक तेले खरेदी करावी लागतात.काड्या तेलाचा लेप करून वाळलेल्या असतात.स्वयंचलित आणि अर्धस्वयंचलित अगरबत्ती बनवण्याची यंत्रे 50,000 रुपयांपर्यंत किंमतीच्या मोठ्या प्रमाणात उत्पादनासाठी वापरली जाऊ शकतात.

एकदा काड्या पॅक करून लेबल लावल्या! मग ते स्थानिक बाजारपेठेत विकण्यासाठी तयार आहेत!प्रत्येकाला आज आईस्क्रीम आवडते! आइस्क्रीम आज सर्वात लोकप्रिय मिष्टान्नांपैकी एक आहे! आईस्क्रीमच्या वाढत्या खपामुळे आईस्क्रीम कोन व्यवसायाची

मागणीही वाढली आहे. तर, आपण काहीतरी लहान सुरू करू इच्छित असल्यास! त्यामुळे ही कल्पना एक चांगला फायदेशीर व्यवसाय होऊ शकतो!तुम्ही जवळपास 1 लाख ते 1.5 लाख रुपये गुंतवून छोट्या जागेत आईस्क्रीम कोन मॅन्युफॅक्चरिंग युनिट सुरू करू शकता.

तथापि, जर तुम्हाला उच्च क्षमतेच्या यंत्रसामग्रीसह मोठ्या प्रमाणावर काम करायचे असेल, तर गुंतवणूकीचा खर्च थोडा जास्त होतो!

ताज्या बातम्या

नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा गाड्यांची व्यवस्था-आगारव्यवस्थापक अहिरराव ;देवगड मठात होणाऱ्या सप्ताहासाठी ही सेवा देणार

माय महाराष्ट्र न्यूज:नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा बस गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली असून पंढरपूरला देवगड मठात दि.४ जुलै ते ११ जुलै या...

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...
error: Content is protected !!