Friday, December 3, 2021

मंत्री नवाब मलिक रोज सकाळी उठसूट पत्रकार परिषद घेतात त्यांच्या डोक्यावर परिणाम झाला

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगरच्या जिल्हा शासकीय रुग्णलयात लागलेल्या आगीला जबाबदार धरून आरोग्यमंत्री राजेश टोपे व जिल्हा शल्यचिकित्सकांवर मनुष्यवधाचा गुन्हा दाखल करावा, अशी मागणी राज्याचे विधान परिषदेचे विरोधी पक्ष नेते प्रवीण दरेकर यांनी शनिवारी नगरमध्ये केली.

विधान परिषदेचे विरोधी पक्ष नेते शनिवारी नगर दौर्‍यावर होते. यावेळी त्यांनी आधी जिल्हा रुग्णालयातील अग्नीतांडव झालेल्या भागाची पाहणी केली. त्यानंतर परिचारिकांच्या संपात सहभागी होत त्यांना पाठींबा दिला. परिचारिकांवरील गुन्हे मागे

घेण्यासाठी प्रयत्न करण्याचे आश्वासन दिले. त्यानंतर तारकपूर आगारात जावून एसटी कर्मचार्‍यांच्या संपाला भेट दिल्यानंतर जिल्हा शासकीय विश्रामगृह या ठिकाणी माध्यमांशी संवाद साधला.आघाडी सरकारच्या नेत्यांना सध्या फक्त तळीरामांची काळजी आहे.

आम्ही भंडारा गोंदियामध्ये दारूबंदी केली ती दारूबंदी आघाडी सरकार येताच उठवण्यात आली. दारूवरील टॅक्स कमी करण्यात आला. त्यामुळे आघाडी सरकारचा खरा चेहरा समोर आला असून त्यांना सामान्य जनतेशी काहीही देणेघेणे नाही. मंत्री नवाब मलिक

रोज सकाळी उठसूट पत्रकार परिषद घेत आहेत. त्यांच्या डोक्यावर परिणाम झालाच असून त्यांना उपचाराची गरज आहे. खा. संजय राऊत यांना गंभीरपणे घेण्याची गरज नाही. राज्य सरकारचे अपयशावरून लक्ष विचलीत करण्यासाठी त्यांचा प्रयत्न असतो, असे दरेकर म्हणाले.

ताज्या बातम्या

मोठी बातमी:जे नको व्हायला पाहिजे तेच झाले:ओमिक्रॉनचा भारतात शिरकाव

माय महाराष्ट्र न्यूज:कोरोना विषाणूच्या नव्या व्हेरिअंटमुळे सध्या जगभरात भीतीचं वातावरण निर्माण झालंय. या पार्श्वभूमीवर केंद्रीय आरोग्य मंत्रालयाचे सहसचिव लव अग्रवाल यांनी आज पत्रकार परिषद...

पोलिसांकडून महिलेकडे शरीरसुखाची मागणी

माय महाराष्ट्र न्यूज:महिला अत्याचाराच्या प्रकरणांमध्ये दिवसेंदिवस वाढ होत आहे. यामध्ये आता आणखी एक भर पडली आहे. खाकी वर्दीला कलंकित करणारी घटना जळगाव जामोद तालुक्यात...

पुन्हा एखादा अजित पवार होणार नाही याची काळजी घ्या :या नेत्यांचे मोठं विधान

माय महाराष्ट्र न्यूज:मुसलमानांनी सावध राहायला पाहिजे. इथल्या आंबेडकरी चळवळीने सावध राहील पाहिजे. मग अखिलेश यादव असतील, ममता बॅनर्जी असतील. काँग्रेसचे आणि  भाजपाच साटंलोट असल्याचं...

नगर ब्रेकिंग : स्विफ्ट कार व मोटरसायकलचा मोठा अपघात तीन तरुण गंभीर जखमी

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील श्रीरामपुर-नेवासा रस्त्यावर असणाऱ्या अजित पवार पॉलिटेक्निक कॉलेज, वडाळा महादेव च्या समोर नेवासाकडून श्रीरामपूरकडे येणाऱ्या स्विफ्ट डिझायर एमएच.१८ ऐजे ८३६९ ने...

महाराष्ट्र शासनानं पुन्हा या नियमावलीत बदल

माय महाराष्ट्र न्यूज:ओमिक्रॉन व्हेरियंटच्या पार्श्वभूमीवर केंद्र सरकारच्या सुचनेनुसार राज्य शाससानं काल विमान प्रवासासंदर्भात नियमावली जाहीर केली होती. त्यानुसार, इतर राज्यांतून महाराष्ट्रात दाखल होणाऱ्या विमान...

त्या’ वक्तव्यावरुन बाळासाहेब थोरात संतापले राष्ट्रवादीच्या या मंत्र्यांला म्हणाले तेवढी पात्रताच नाही

माय महाराष्ट्र न्यूज:पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांनी मुंबई दौऱ्यात केलेल्या टीकेनंतर राज्यात काँग्रेस नेत्यांनी नाराजीचा सूर लावला आहे. देशातील दमनशाहीच्या विरोधात रस्त्यावर उतरून...
error: Content is protected !!