Friday, December 3, 2021

50 हजारांची गुंतवणूक करून हा व्यवसाय सुरू करा, दरमहा 1 कोटी रुपयांपर्यंत कमवा

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज : जर तुम्हाला घरबसल्या स्वतःचा व्यवसाय सुरू करायचा असेल तर आज आम्ही तुम्हाला एका उत्तम बिझनेस आयडियाबद्दल सांगत आहोत. तुम्ही फक्त 50 हजार रुपये गुंतवून हा व्यवसाय सुरू करू शकता आणि करोडोंची कमाई करू शकता.

आम्ही ऑनलाइन होर्डिंग व्यवसायाच्या व्यवसायाबद्दल बोलत आहोत. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगूया की डिजीटल होर्डिंग व्‍यवसायच्‍या या युगात तुमच्‍यासाठी फायदेशीर सौदा ठरू शकतो.या व्यवसायातून दरमहा 1 कोटींहून अधिक कमाई. तर मग त्यांच्याकडून

जाणून घेऊया तुम्ही ऑनलाइन होर्डिंगचा व्यवसाय कसा सुरू करू शकता आणि त्यातून किती पैसे कमावता येतील.दीप्ती अवस्थी शर्माने २०१६ मध्ये जेव्हा ऑनलाइन होर्डिंगचा व्यवसाय सुरू केला तेव्हा ती केवळ २७ वर्षांची होती. जास्त पैसे नसल्यामुळे दीप्ती यांनी

केवळ 50 हजार रुपये गुंतवून ऑनलाइन होर्डिंगचे काम सुरू केले. पुढच्याच वर्षापासून 12 कोटींची कमाई सुरू झाली आणि एका वर्षानंतर दीप्तीच्या कंपनीची उलाढाल 20 पेक्षा जास्त झाली. दीप्ती सांगतात, मी 2016 मध्ये 50 हजारांच्या अगदी कमी

रकमेतून डिजिटल होर्डिंगचा व्यवसाय सुरू केला. ही कल्पना यशस्वी झाली आणि अल्पावधीतच कमाई सुरू झाली.मार्केटिंग आणि तंत्रज्ञानाच्या मदतीने हे काम सुरू करता येईल. यासाठी तुम्हाला फक्त तुमच्या डोमेन नावाने वेबसाइट तयार करावी लागेल.

त्याला स्वतःचा प्रचार करावा लागतो. सुरुवातीला, तुम्ही जाहिरात करण्यासाठी जागा शोधत असलेल्या लोकांशी कुठे आणि कसे संपर्क साधू शकता ते पाहू शकता. हा व्यवसाय झपाट्याने वाढत आहे. कारण दररोज लोकांना घरबसल्या जाहिरात करायची असते.

सर्वप्रथम, ग्राहकाला GoHoardings.com या वेबसाइटवर लॉग इन करावे लागेल. यानंतर, वेबसाइटवर जाऊन, तुमचे लोकेशन (जिथे त्याला होर्डिंग लावायचे आहे) शोधावे लागेल. स्थान निवडल्यानंतर, कंपनीला एक मेल जातो. त्यानंतर साइट आणि स्थान

उपलब्धतेची पुष्टी कंपनीकडून पाठवली जाते, त्यानंतर ग्राहकांकडून कलाकृती आणि ऑर्डर येतात. लोकेशन साइटवर थेट जाण्यासाठी आयडी आणि पासवर्ड प्रदान केला जातो. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ही कंपनी एका महिन्याच्या कालावधीसाठी होर्डिंग लावण्यासाठी सुमारे 1 लाख रुपये आकारते.

ताज्या बातम्या

मोठी बातमी:जे नको व्हायला पाहिजे तेच झाले:ओमिक्रॉनचा भारतात शिरकाव

माय महाराष्ट्र न्यूज:कोरोना विषाणूच्या नव्या व्हेरिअंटमुळे सध्या जगभरात भीतीचं वातावरण निर्माण झालंय. या पार्श्वभूमीवर केंद्रीय आरोग्य मंत्रालयाचे सहसचिव लव अग्रवाल यांनी आज पत्रकार परिषद...

पोलिसांकडून महिलेकडे शरीरसुखाची मागणी

माय महाराष्ट्र न्यूज:महिला अत्याचाराच्या प्रकरणांमध्ये दिवसेंदिवस वाढ होत आहे. यामध्ये आता आणखी एक भर पडली आहे. खाकी वर्दीला कलंकित करणारी घटना जळगाव जामोद तालुक्यात...

पुन्हा एखादा अजित पवार होणार नाही याची काळजी घ्या :या नेत्यांचे मोठं विधान

माय महाराष्ट्र न्यूज:मुसलमानांनी सावध राहायला पाहिजे. इथल्या आंबेडकरी चळवळीने सावध राहील पाहिजे. मग अखिलेश यादव असतील, ममता बॅनर्जी असतील. काँग्रेसचे आणि  भाजपाच साटंलोट असल्याचं...

नगर ब्रेकिंग : स्विफ्ट कार व मोटरसायकलचा मोठा अपघात तीन तरुण गंभीर जखमी

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील श्रीरामपुर-नेवासा रस्त्यावर असणाऱ्या अजित पवार पॉलिटेक्निक कॉलेज, वडाळा महादेव च्या समोर नेवासाकडून श्रीरामपूरकडे येणाऱ्या स्विफ्ट डिझायर एमएच.१८ ऐजे ८३६९ ने...

महाराष्ट्र शासनानं पुन्हा या नियमावलीत बदल

माय महाराष्ट्र न्यूज:ओमिक्रॉन व्हेरियंटच्या पार्श्वभूमीवर केंद्र सरकारच्या सुचनेनुसार राज्य शाससानं काल विमान प्रवासासंदर्भात नियमावली जाहीर केली होती. त्यानुसार, इतर राज्यांतून महाराष्ट्रात दाखल होणाऱ्या विमान...

त्या’ वक्तव्यावरुन बाळासाहेब थोरात संतापले राष्ट्रवादीच्या या मंत्र्यांला म्हणाले तेवढी पात्रताच नाही

माय महाराष्ट्र न्यूज:पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांनी मुंबई दौऱ्यात केलेल्या टीकेनंतर राज्यात काँग्रेस नेत्यांनी नाराजीचा सूर लावला आहे. देशातील दमनशाहीच्या विरोधात रस्त्यावर उतरून...
error: Content is protected !!