Saturday, November 27, 2021

शरद पवार जाणते राजा नव्हे लुटारू नेते

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:गेल्या दोन आठवड्यापासून एसटी कर्मचा-यांचा संप सुरू आहे. एसटीचे विलीनिकरण करण्याच्या मागणीवर कर्मचारी ठाम आहेत. मुंबईच्या आझाद मैदानात कर्मचारी एकत्र आले आहेत. आंदोलन तिव्र झाले असून सरकार विरोधात कर्मचारी

आक्रमक झाले आहेत. आज कर्मचा-यांनी परिवहन मंत्री अनिल परब यांना साडी बांगड्याचा आहेर देण्याचा पवित्रा घेतला. पण पोलिसांनी हस्तक्षेप करत संपकरी एसटी कर्मचाऱ्यांना रोखण्यात आले. यावेळी भाजपचे नेते गोपिचंद पडळकर, आणि सदाभाऊ खोत यांनाही अडवले.

यावेळी सदाभाऊ खेत यांनी राष्ट्रवादी काँग्रेसचे अध्यक्ष शरद पवार यांच्यावर निशाणा साधला. शरद पवार हे जाणता राजा नव्हे तर लुटारू नेते असल्याची घणाघाती टीका केली.खोत पुढे म्हणाले की, महाविकास आघाडी सरकार गांजा ओढडत आहे.

आंदोलन करणा-यांकडे पहायला त्यांच्याशी चर्चा करायला सरकारला वेळ नाही. अनिल परब यांना मुंबई पोलिसांनी संरक्षण दिले आहे. या संर्क्षनार्थ त्यांना साडी-भेट देणार आहे, असे त्यांनी सांगितले. शरद पवार म्हणतात संपावर मध्य मार्ग काढू, पण पवारांचा मध्य मार्ग

नेमका कुठे आहे हे कधीच कळू शकलेलं नाही. सत्तेवर येण्यासाठी पवार साहेब पावसात भिजले, पण काल एसटी कर्मचारी पावसात भिजले, त्यांच्या डोळ्यातील अश्रू पवारांना दिसले नाहीत हे राज्याचं दुर्देव असल्याची टीका सदाभाऊ खोत यांनी

शरद पवार यांच्यावर केली आहे. दरम्यान, एसटी कर्मचार्‍यांच्या पाठीशी राहू आणि अनिल परब यांना जेलमध्ये घालू, असा इशारा भाजप नेते किरीट सोमय्या यांनी दिली.मुंबईतील आझाद मैदानावरील आंदोलनाचा आज (दि. २०) ११ वा दिवस आहे.

एस.टी कर्मचारी आज आक्रमक झाले. आझाद मैदान कर्मचारी मोठ्या संख्येने जमा झाले आहेत. परिवहन मंत्री अनिल परब यांच्या निवासस्थानाबाहेर जाऊन आंदोलन करण्याच्या पवित्र्यात कर्मचारी आहेत. यामुळे काहीकाळ वातावरण तापले. पोलिसांनी हस्तक्षेप करत आंदोलनकरत्यांना रोखले.

ताज्या बातम्या

नगर जिल्ह्यात एकच खळबळ:काटवनात आढळला तरुणाचा मृतदेह, घातपात की आत्महत्या

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील संगमनेर तालुक्यातील वडगावपान येथील तळेगाव प्रादेशिक पाणी योजनेच्या साठवण तलावानजीक रस्त्याच्याकडेच्या काटवनात तळेगाव दिघे (वामनवाडी) येथील तरुणाचा मृतदेह आढळून आला. शुक्रवारी...

बापरे : पती-पत्नी मिळून चालवायचे देह विक्रीचा व्यवसाय

माय महाराष्ट्र न्यूज: पोलिसांनी मानवी तस्करीचा भांडाफोड केला आहे. हे तस्कर बांग्लादेशातून तरुणी आणून भारतात देह व्यापाराच्या व्यवसायाता ढकलत होते. पोलिसांनी टोळीच्या प्रमुखासह 8...

मोठी बातमी:महाराष्ट्रात सरकार पाडण्याच्या हालचाली?आज अमित शहा, देवेंद्र फडणवीस व शरद पवार दिल्लीत भेट ?

माय महाराष्ट्र न्यूज:केंद्रीय मंत्री नारायण राणे यांनी महाराष्ट्रात मार्चमध्ये भाजपचे सरकार येणार असा दावा केल्याने राजकीय वर्तुळात चर्चा रंगली आहे. त्यातच महाराष्ट्रातील अनेक नेते...

धक्कादायक :महिला पोलीस कर्मचाऱ्याचे नावे सोशल मीडियावर बनावट अकाउंट, अश्लील Video केला शेअर

माय महाराष्ट्र न्यूज: पुणे शहर पोलीस विभागातील एका महिला कर्मचार्‍याच्या नावाने फेसबुक आणि इंस्टाग्राम या सोशल मीडियावर बनावट अकाउंट तयार करून त्यावर अश्लील व्हिडिओ...

महाराष्ट्रात कोरोना रुग्णांचा मृत्यूदर चिंताजनक

माय महाराष्ट्र न्यूज: राज्यामध्ये कोरोनाची तिसरी लाट येणार की नाही याबाबत मतमतांतरे आहेत. तिसरी लाट जरी आली तरी अतिशय सौम्य प्रमाणात असल्याचा दावा राज्याचे...

नगर जिल्हा रुग्णालय :१४ जणांचा बळी घेणारी आग कशी लागली? अहवाल तयार

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्हा रुग्णालयाच्या कोविड अतिदक्षता विभागात ६ नोव्हेंबरला लागलेल्या आगीचा अहवाल राज्य सरकारने नेमलेल्या चौकशी समितीने तयार केला आहे. सुमारे ६५...
error: Content is protected !!