Friday, January 21, 2022

तुम्ही Jio सिम वापरता? मग ही बातमी वाचा

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:या महिन्याच्या सुरुवातीला जिओने आपल्या प्रीपेड योजना सुधारित केल्या आहेत. नवीन प्रीपेड प्लॅनमध्ये एसएमएस आणि स्ट्रीमिंग फायदे समाविष्ट करण्यात आले आहेत. यासह, या आठवड्याच्या सुरुवातीला, Jio ने 1 रुपयाच्या

किंमतीत मर्यादित कालावधीसाठी सर्वात स्वस्त प्रीपेड योजना सादर केली आहे. जिओच्या सर्वात मूलभूत दैनिक डेटा प्रीपेड रिचार्ज प्लॅनची​किंमत 119 रुपये आहे. या प्लॅनमध्ये 1.5GB दैनिक डेटा उपलब्ध आहे आणि त्याची वैधता 14 दिवस आहे. ही योजना

अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि Jio अॅप्समध्ये प्रवेश देते. Jio ने अलीकडेच सादर केलेले SMS फायदे रिचार्ज कालावधी दरम्यान 300 SMS ऑफर करतात.Jio Rs 149 आणि Rs 179 च्या किंमतीचे

1GB दैनिक डेटा प्लॅन ऑफर करते, ज्यांची वैधता अनुक्रमे 20 दिवस आणि 24 दिवस आहे. या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉईस कॉल, दररोज 100 एसएमएस आणि Jio अ‍ॅप्समध्ये प्रवेश मिळतो.Jio कडे 119 रुपये, 199रुपये, 239 रुपये, 479 रुपये,

666 रुपये आणि 2545 रुपये किंमतीचे 1.5GB दैनिक डेटा प्लॅन आहेत. या प्लॅनची ​वैधता अनुक्रमे 14 दिवस, 23 दिवस, 28 दिवस, 56 दिवस, 84 दिवस आणि 336 दिवस आहे. या सर्व प्लॅनमध्ये अमर्यादित कॉल आणि Jio अ‍ॅप्समध्ये प्रवेश मिळतो.

जिओच्या 2GB दैनंदिन डेटा प्लॅनची ​किंमत 249 रुपये, 299 रुपये, रुपये 533, रुपये 719 आणि रुपये 2879 आहे. हे प्लॅन अनुक्रमे 23 दिवस, 28 दिवस, 56 दिवस, 84 दिवस आणि 365 दिवसांची वैधता देतात. सर्व योजना दररोज 100 SMS, अमर्यादित कॉल्स आणि Jio अ‍ॅप्समध्ये प्रवेश देतात.

जिओच्या 3GB दैनंदिन डेटा प्लॅनबद्दल बोलायचे झाल्यास, प्रीपेड प्लॅनची ​किंमत 419 रुपये आणि 601 रुपये आहे. या प्लॅनमध्ये 28 दिवसांसाठी दररोज 3 जीबी डेटा मिळतो. 601 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये डिस्ने + हॉटस्टार अ‍ॅक्सेस देखील देण्यात आला आहे. दोन्ही प्लॅनमध्ये अमर्यादित कॉल आणि 100 एसएमएस उपलब्ध आहेत.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!