Friday, January 21, 2022

सेवानिवृत्त मुख्याध्यापीका आशाताई कर्डीले यांचे शैक्षणिक कार्य प्रेरणादायी: सौ.सुनीताताई गडाख

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:मुळा एज्युकेशन संस्थेच्या न्यु इंग्लिश स्कुल मुळा कारखाना येथील प्राचार्या आशाताई कर्डीले यांचा सेवापुर्ती कार्यक्रम पंचायत समितीच्या माजी सभापती सुनिताताई गडाख यांच्या प्रमुख उपस्थितीत संपन्न झाला.

यावेळी संस्थेच्या अन्य सतरा सेवकांचा सेवानिवृत्तीनिमित्त सत्कार करण्यात आला.कार्यक्रमाच्या अध्यक्षस्थानी मुळा एज्युकेशन सोसायटीचे विश्वस्त नानासाहेब रेपाळे होते.सेवापुर्ती समारंभ प्रसंगी बोलतांना मा.सभापती सौ.सुनीताताई गडाख म्हणाल्या,

सामाजिक जाणिव ठेवून आशाताई कर्डीले यांनी शैक्षणिक,सामाजिक क्षेत्रात काम केले.यश ग्रुपच्या सर्व उपक्रमात त्यांचा सहभाग असायचा.बचतगट चवळवळ, सोनई महोत्सव ,महिला संघटन या क्षेत्रात त्यांनी विशेष काम केले.

हे काम संघटनेसाठी व माजी विद्यार्थी साठी प्रेरणादायी ठरले आहे.कु.नेहल प्रशांत गडाख यांनीही आशाताई कर्डीले यांना शुभेच्छा दिल्या.मुळा एज्युकेशन सोसायटी सोनई व न्यू इंग्लिश स्कुल मुळा कारखाना सोनई यांच्यावतीने आशाताई कर्डीले

यांचा सेवापूर्तीनिमित्त सौ सुनीताताई गडाख,नानासाहेब रेपाळे, कु नेहल गडाख यांचे हस्ते विशेष सन्मान करण्यात आला.याप्रसंगी उत्तमराव लोंढे, ॲड शेखर दरंदले,डॉ महावीर चव्हाण,चंद्रकांत राऊत , रोहिणी जाधव(तुवर) आदींनी मनोगत व्यक्त केले.

कार्यक्रमास मुळा कारखान्याचे अध्यक्ष नानासाहेब तुवर,’मुळा’चे सचिव उत्तमराव लोंढे,शनैश्वर देवस्थानचे अध्यक्ष भागवत बानकर,प्राचार्य गोरक्षनाथ कल्हापुरे, प्रशासन अधिकारी डाॅ.अशोक तुवर, उदय पालवे,राजेंद्र बोरुडे प्राचार्य,शरदराव बेल्हेकर,

वसंतराव भोर मा सचिव मुळा सह साखर कारखाना सोनई,डॉ अशोकराव तुवर, डॉ बाबासाहेब शिरसाठ आदी उपस्थित होते. प्रास्ताविक आप्पासाहेब शेटे यांनी केले. सूत्रसंचालन सतीश सावंत तर आभार अर्जुन दराडे यांनी मानले.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!