Saturday, January 22, 2022

आता सरकारी नोकरीचा त्रास संपला! 50 रुपये गुंतवून 35 लाख रुपये कमवा

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज : जर तुम्हाला काम नसेल आणि पैसे कमवायचे असतील तर ही बातमी तुमच्यासाठी खूप महत्वाची असणार आहे. केंद्र आणि राज्य सरकारकडून अशा योजना राबवल्या जात असून, त्यांचा सर्वसामान्यांना मोठा फायदा होत आहे.

याच्या मदतीने तुम्ही घरबसल्या मोठ्या प्रमाणात कमाई करू शकता.पोस्ट ऑफिसच्या ग्राम सुरक्षा योजनेत सामील होऊन तुम्ही सुरक्षित गुंतवणूक करू शकता, या योजनेत तुम्ही अगदी कमी पैसे गुंतवू शकता. पोस्ट ऑफिस ग्राम सुरक्षा योजनेत कोणतीही

जोखीम न घेता कमी गुंतवणुकीत चांगले उत्पन्न मिळवता येते. या योजनेत तुम्ही छोटी रक्कम गुंतवून मोठी रक्कम जमा करू शकता. जर तुम्ही दररोज 50 रुपये गुंतवले तर तुम्हाला 35 लाख रुपये सहज मिळतील. चांगल्या परताव्यासह, जीवन विम्यामध्ये नफा देखील असेल.

ग्राम सुरक्षा योजनेतील गुंतवणूकदाराचे वय 19-55 वर्षे असावे. तुम्ही 10,000 ते 10 लाख रुपये सहज गुंतवू शकता. त्याचा प्रीमियम मासिक, त्रैमासिक, सहामाही किंवा वार्षिक भरला जाऊ शकतो. तुम्हाला प्रीमियम भरण्यासाठी 30 दिवसांचा अतिरिक्त कालावधी मिळेल.

ही पॉलिसी घेतल्यानंतर 4 वर्षांनी तुम्ही त्यावर कर्जही घेऊ शकता. जर तुम्ही वयाच्या 19 व्या वर्षी 10 लाख रुपयांची ग्राम सुरक्षा योजना खरेदी केली तर 55 वर्षांसाठी तुम्हाला दरमहा 1515 रुपये प्रीमियम भरावा लागेल. 58 वर्षांसाठी 1463 रुपये आणि 60 वर्षांसाठी 1411 रुपये जमा करावे लागतील.

या योजनेअंतर्गत, गुंतवणूकदाराला दररोज सुमारे 50 रुपये म्हणजेच एका महिन्यात 1500 रुपये जमा करावे लागतील. गुंतवणूकदाराला 55 वर्षांसाठी 31.60 लाख रुपये, 58 वर्षांसाठी 33.40 लाख रुपये आणि 60 वर्षांसाठी 34.60 लाख रुपये मॅच्युरिटी लाभ मिळेल.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!