Thursday, January 20, 2022

हिवाळ्यात सेक्स लाइफ अशी ठेवा उबदार, बेडरूममध्ये या गोष्टींची घ्या काळजी

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:थंडीच्या मोसमात शरीराची थंडी सेक्सची इच्छा दाबण्याचे काम करू शकते. थंडीमुळे अनेक जोडप्यांना लैंगिक जीवनाचा आनंद घेता येत नाही. अशा वातावरणात जर तुम्हाला बेडरूममध्ये थंडीची भीती घालवायची असेल, तर तुम्हाला काही टिप्स माहीत असणे आवश्यक आहे.

या टिप्सच्या मदतीने हिवाळ्यात तुमचे लैंगिक जीवन आनंदी राहील. केवळ थंडीतच नाही तर कडाक्याच्या थंडीतही या टिप्स वापरून तुम्ही तुमच्या पार्टनरसोबत सेक्सचा आनंद घेऊ शकता.होय, जसे आपण उन्हाळ्याच्या हंगामात सेक्सचा आनंद घेतला आहे, अगदी तसाच आनंद घेता येईल. त्यामुळे हवामानाचा तुमच्या नात्यावर परिणाम होऊ देऊ नका.

अचानक झोपायला गेल्याने शरीर गरम होऊ शकत नाही. हिवाळ्यात शरीर उबदार ठेवण्यासाठी नेहमी लोकरीचे कपडे घाला. विशेषत: थंडीपासून हात, तोंड, पाय, कान यांचे संरक्षण करा. यामुळे तुमचे आरोग्य बिघडणार नाही आणि थंड शरीराला स्पर्श केल्यानंतर जोडीदाराचा मूड खराब होणार नाही. त्यामुळे सर्वप्रथम शरीर उबदार ठेवण्यासाठी शक्य ते सर्व प्रयत्न करा.

 जर तुम्ही तुमचे शरीर उबदार ठेवले नाही तर तुम्ही स्वतःला सेक्ससाठी तयार करू शकणार नाही. अशा परिस्थितीत तुम्ही जोडीदाराचा मूड कसा बदलू शकाल? जर जोडीदार तुमच्याकडे आला आणि थंड ओठांना किंवा शरीराला स्पर्श केला तर तिथेही खेळ बदलू शकतो. त्यामुळे शरीर उबदार ठेवा.

झोपल्यानंतर लगेच तुमचे किंवा तुमच्या जोडीदाराचे कपडे काढू नका. आधी जरा गप्पा मारा आणि शरीर उबदार झाल्यावरच ड्रेस काढा. कमी कपडे काढूनही तुम्हाला सेक्स करता येत असेल तर तेच करा. हिवाळ्यात फोरप्लेसाठी थोडा जास्त वेळ द्या.

घर्षणामुळे उष्णता निर्माण होते, म्हणून हिवाळ्याच्या हंगामात घर्षण केले पाहिजे. तुम्ही तुमच्या जोडीदाराच्या अवयवांना बराच काळ कुरवाळू शकता किंवा तुमच्‍या शरीर जोडीदाराच्या शरीराला प्रेमाने घासू शकता. यामुळे उबदारपणा जाणवेल.

तुमच्या शरीरासोबत तुम्हाला खोलीच्या तापमानाचीही विशेष काळजी घ्यावी लागेल. बरेच लोक त्यांच्या खोलीतील तापमानाकडे दुर्लक्ष करतात. या कारणास्तव, थंड बेडवर गेल्यानंतर मूड अचानक बिघडतो. आपण अंथरुणावर जाताच सेक्ससारख्या गोष्टी विसरतो.

खोलीच्या खिडक्या बंद ठेवा

फरश्यांवर कारपेट टाका

दररोज खोली पुसणे किंवा धुणे टाळा

वरील पद्धतीने खोलीचे तापमान राखू शकतात. याशिवाय, तुम्ही तुमच्या खोलीच्या तापमानासाठी तुमच्या मनाने काही संभाव्य उपाय देखील करू शकता. पण त्याकडे दुर्लक्ष करू नका.

हिवाळ्यात अस्वच्छता लैंगिक जीवनास हानी पोहोचवू शकते. अस्वच्छ बिछाना लवकरच थंड होतो. तसेच, अशा बेडवर झोपल्याने संसर्ग होऊ शकतो. संसर्ग झपाट्याने पसरतो, विशेषतः खासगी भागांमध्ये. त्यामुळे हिवाळ्यात आपल्या पलंगाच्या स्वच्छतेकडे दुर्लक्ष करू नका.

संभोग करताना, तुम्ही चादरीवर टॉवेलचा तुकडा ठेवू शकता जेणेकरून वीर्य पडल्यास संपूर्ण बेडशीट बदलावी लागणार नाही.कंडोम वापरल्याने दररोज बेड बदलणे देखील टाळता येते ब्लँकेट किंवा रजाई रोज उन्हात ठेवा.

ताज्या बातम्या

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...

तुमच्या घरात कोरोनाबाधित व्यक्ती आहे? तर या टीप्स करा, कोरोनापासून रहा सुरक्षीत

माय महाराष्ट्र न्यूज:काही दिवसांपासून पुन्हा एकदा कोरोनाचा प्रादुर्भाव वाढला असल्याचे पहायला मिळत आहे. कोरोनाच्या प्रादुर्भावापासून आपला बचाव कसा करावा, तसेच जर आपल्या घरात एखाद्या...
error: Content is protected !!