Thursday, January 20, 2022

ऊसतोड कामगारांचे मोबाईल चोरांना नेवासा पोलीसांकडुन अटक

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

नेवासा

तालुक्यातील बेल पिंपळगाव शिवरात ऊसतोडणीसाठी आलेल्या ऊसतोड कामगारांचे मोबाईल चोरणाऱ्या चोरांना नेवासा पोलीसांनी श्रीरामपूर सायबर सेलच्या मदतीने अटक केली आहे.

याबाबद अधिक माहिती अशी की,
दि.4 जानेवारी 2022 रोजी फिर्यादी आकाश सुपलु राठोड रा.बेलपिंपळगाव, ता.नेवासा यांनी पोलीस स्टेशनला फिर्याद दिली होती कि बेलपिंपळगाव शिवरात ऊस तोडणीकरीता इतर परिवारासह आलेलो असुन दि.2 जानेवारी रोजी रात्री अज्ञात चोरट्याने आमचे कोपीवरील राहणारे लोकांचे सुमारे 14 हजार रुपये किंमतीचे 3 मोबाईल चोरुन नेले आहेत. सदर बाबत नेवासा पोलीस स्टेशन गुरनं 12/2022 भादवी 379 प्रमाणे दाखल करण्यात आला होता. सदर गुन्ह्याचा तपास पोना बबन तमनर हे करत होते.
गुन्ह्यात चोरीस गेले मोबाईलचा अप्पर पोलीस अधिक्षक,श्रीरामपूर यांचेकडील सायबर टीमच्या मदतीने माहीती प्राप्त करुन पुराव्याच्या आधारे तपास करुन आरोपी नामे समिर भाउसाहेब भोसले (वय 20वर्षे) रा. मुकिंदपुर ता.नेवासा यास अटक करण्यात आली असुन त्याच्या कडून एक बिगर नंबरची पल्सर मोटार सायकल तसेच गुन्ह्यात चोरीस गेले 3 मोबाईल जप्त करण्यात आले असुन आरोपीताकडुन आणखी अशाप्रकारचे गुन्ह उघड होण्याची दाट शक्यता आहे.

सदरची कामगीरी पोलीस अधिक्षक मनोज पाटील,अपर पोलीस अधिक्षक सौरभ अग्रवाल,अपर पोलीस अधिक्षक दिपाली काळे,उपविभागीय पोलीस अधिकारी सुदर्शन मुंढे, पोलिस निरीक्षक बाजीराव पोवार याचे मार्गदर्शनाखाली तपास पथकातील उपनिरीक्षक समाधान भाटेवाल, पोना बबन तमनर, पोना अशोक कुदळे, पोकॉ अंबादास गिते, पोकॉ केवल रजपुत, पोकॉ योगेश आव्हाड तसेच अपर पोलीस अधिक्षक सो श्रीरामपुर यांचे सायबर टीमचे पोना फुरकान शेख, प्रमोद जाधव यांनी केली आहे.

ताज्या बातम्या

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...

तुमच्या घरात कोरोनाबाधित व्यक्ती आहे? तर या टीप्स करा, कोरोनापासून रहा सुरक्षीत

माय महाराष्ट्र न्यूज:काही दिवसांपासून पुन्हा एकदा कोरोनाचा प्रादुर्भाव वाढला असल्याचे पहायला मिळत आहे. कोरोनाच्या प्रादुर्भावापासून आपला बचाव कसा करावा, तसेच जर आपल्या घरात एखाद्या...
error: Content is protected !!