Friday, December 3, 2021

धक्कादायक :अनैतिक संबंधात अडसर ठरत असल्याने पत्नी सह चुलत भावाने काढला काटा

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज टिम: पैठण तालुक्यातील बालानगर येथे मनाला हेलावून टाकणारी घटना घडली असून तब्बल चार महिन्यानंतर खुनाची घटना उघडकीस आली. माणुसकीला काळीमा फासणारी घटना येथे घडलेली असून अनैतिक संबंधात अडसर ठरत असल्यामुळेच पत्नीसह चुलत भावानेच काटा काढला.

यासाठी त्या दोघांनी मयत रघुनाथ घोंगडे (वय ३५ वर्ष) याच्या डोक्यात दगड घालून खून केला. त्यानंतर मृतदेह पडीक शेतात पुरून टाकल्याची घटना (दि.१५) गुरुवारी उघडकीस आली. याप्रकरणी पत्नी यशोदा घोंगडेसह चुलत भाऊ दत्तात्रय उर्फ शिवाजी घोंगडे यांना अटक करण्यात आली असून यांच्यावर खूनाचा गुन्हा दाखल केल्याची माहिती सपोनि अर्चना पाटील यांनी दिली.

याबाबत मिळालेली माहिती अशी की, बालानगर येथे गट क्रमांक १७ ही राधाबाई घोंगडे यांची पडीक जमीन आहे. आज (दि.१५) जमिनीची मशागत करण्यासाठी वाल्मीक घोंगडे हा शेतात काम करत असताना त्याला एका जागेवर भुसभुशीत जमीन लागून हाड वर आले.

त्यामुळे त्याने तात्काळ काम थांबवत ही माहिती गावातील पोलिस पाटलांना दिली. त्यांनी घटनास्थळी जात पाहणी करत ही माहिती तात्काळ पोलिस ठाण्याला दिली. त्यानुसार प्रशिक्षणार्थी आयपीएस गोरख भामरे, सपोनि अर्चना पाटील यांनी घटनास्थळी जाऊन पाहणी केली.

यावेळी त्या ठिकाणी उकरण्यात आले असता मानवी हाडाचा सांगाडा आढळून आला. त्या खड्ड्यात सापडलेल्या काही वस्तूंवरून हा सागडा गावातून चार महिन्यापासून गायब असलेल्या रघुनाथ भाऊसाहेब घोंगडेचा (वय ३५) असल्याचे निष्पन्न झाले. त्यानंतर स्थानिक गुन्हे शाखेसह एमआयडीसी पोलिसांनी तपासाची चक्रे फिरवली.

संशयित म्हणून त्याचा चुलत भाऊ आरोपी दत्तात्रय उर्फ शिवाजी घोंगडे (वय ४०) व मयताची पत्नी यशोदा रघुनाथ घोंगडे (वय ३०) यांना स्थानिक गुन्हे शाखेने ताब्यात घेऊन चौकशी केली. यावेळी त्यांनी मयत रघुनाथ हा अनैतिक संबंधात अडसर येत असल्याने त्याचा मकर संक्रांतीच्या आठ दिवस अगोदर खून केल्याची कबुली दिली.

ताज्या बातम्या

मोठी बातमी:जे नको व्हायला पाहिजे तेच झाले:ओमिक्रॉनचा भारतात शिरकाव

माय महाराष्ट्र न्यूज:कोरोना विषाणूच्या नव्या व्हेरिअंटमुळे सध्या जगभरात भीतीचं वातावरण निर्माण झालंय. या पार्श्वभूमीवर केंद्रीय आरोग्य मंत्रालयाचे सहसचिव लव अग्रवाल यांनी आज पत्रकार परिषद...

पोलिसांकडून महिलेकडे शरीरसुखाची मागणी

माय महाराष्ट्र न्यूज:महिला अत्याचाराच्या प्रकरणांमध्ये दिवसेंदिवस वाढ होत आहे. यामध्ये आता आणखी एक भर पडली आहे. खाकी वर्दीला कलंकित करणारी घटना जळगाव जामोद तालुक्यात...

पुन्हा एखादा अजित पवार होणार नाही याची काळजी घ्या :या नेत्यांचे मोठं विधान

माय महाराष्ट्र न्यूज:मुसलमानांनी सावध राहायला पाहिजे. इथल्या आंबेडकरी चळवळीने सावध राहील पाहिजे. मग अखिलेश यादव असतील, ममता बॅनर्जी असतील. काँग्रेसचे आणि  भाजपाच साटंलोट असल्याचं...

नगर ब्रेकिंग : स्विफ्ट कार व मोटरसायकलचा मोठा अपघात तीन तरुण गंभीर जखमी

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील श्रीरामपुर-नेवासा रस्त्यावर असणाऱ्या अजित पवार पॉलिटेक्निक कॉलेज, वडाळा महादेव च्या समोर नेवासाकडून श्रीरामपूरकडे येणाऱ्या स्विफ्ट डिझायर एमएच.१८ ऐजे ८३६९ ने...

महाराष्ट्र शासनानं पुन्हा या नियमावलीत बदल

माय महाराष्ट्र न्यूज:ओमिक्रॉन व्हेरियंटच्या पार्श्वभूमीवर केंद्र सरकारच्या सुचनेनुसार राज्य शाससानं काल विमान प्रवासासंदर्भात नियमावली जाहीर केली होती. त्यानुसार, इतर राज्यांतून महाराष्ट्रात दाखल होणाऱ्या विमान...

त्या’ वक्तव्यावरुन बाळासाहेब थोरात संतापले राष्ट्रवादीच्या या मंत्र्यांला म्हणाले तेवढी पात्रताच नाही

माय महाराष्ट्र न्यूज:पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जी यांनी मुंबई दौऱ्यात केलेल्या टीकेनंतर राज्यात काँग्रेस नेत्यांनी नाराजीचा सूर लावला आहे. देशातील दमनशाहीच्या विरोधात रस्त्यावर उतरून...
error: Content is protected !!