Friday, January 21, 2022

आरोग्यमंत्री राजेश टोपेंचा इंदुरीकर महाराजांना सल्ला म्हणाले…

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:मला कोरोना झाला नाही, कारण मी माळकरी आहे. तिसरी लाट माळा काढणाऱ्यांसाठीच आहे, असं इंदुरीकर महाराज म्हणाले. यावर सामाजिक कार्यकर्त्या तृप्ती देसाई यांनी आक्षेप घेतला. कीर्तनातून इंदुरीकर महाराज

अंधश्रद्धा पसरवत आहेत, त्यांच्यावर कारवाई झाली पाहिजे, अशी मागणी त्यांनी केली. यावर प्रतिक्रिया देताना आरोग्यमंत्री राजेश टोपे यांनी इंदुरीकर महाराजांना सल्ला दिलाय.राज्याचे आरोग्य मंत्री राजेश टोपे यांनी इंदुरीकर महाराजांना जालन्यात सल्ला दिला आहे.

इंदुरीकर महाराज हे शाकाहारी आहेत आणि इम्युनिटी वाढवण्यासाठी डॉक्टरने दिलेले सल्ले हे चाचण्या करून घेतलेले असतात. निवृत्ती महाराजांनी जे वक्तव्य केले आहे, त्या बद्दल त्यांचा हेतू चांगला असावा, पण शाकाहारात पण प्रोटीन

घेता येतात, असा सल्लाही त्यांनी दिलाय. यासोबतच कीर्तन करताना आपला हेतू मात्र पॉझिटिव्ह असला पाहिजे अशी सूचनाही राजेश टोपे यांनी केली.यापूर्वीदेखील नोव्हेंबर 2020 मध्ये इंदुरीकर महाराजांनी मी कोरोनाची लस घेतली नाही आणि घेणारही नाही,

असं नाशिकच्या कीर्तनात जाहीर केलं होतं. त्यानंतर आरोग्य मंत्री राजेश टोपे यांनी इंदुरीकर महाराजांची भेट घेतली होती. जालन्यातील वाकुळणी इथं महाराजांच्या कीर्तनस्थळी राजेश टोपे गेले होते. तसेच त्यांची समजूतदेखील काढली. त्यानंतर इंदुरीकर

महाराजांनी कोरोना लस घेण्याचे आवाहन कीर्तनातून करणार असल्याचं वचन दिलं होतं. आता पुन्हा एकदा नवं वक्तव्य करुन इंदुरीकर महाराजांनी वाद निर्माण केला आहे.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!