Thursday, June 30, 2022

दरोड्याचे तयारीत असणारी टोळी ताब्यात

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

श्रीरामपूर

दरोड्याचे तयारीत असणारी टोळी श्रीरामपूर शहर पोलीसांनी ताब्यात घेतली आहे.

याबाबद अधिक माहिती अशी की, दि. १४/०२/२०२२ रोजी ०१/१५ वा. चे सुमारास पोलीस निरीक्षक संजय सानप यांना माहिती मिळाली की, शिरसगांव शिवारातील ओव्हर ब्रीज जवळ, इंदिरानगर जाणारे रोडवर काही संशयीत इसम दरोडा टाकण्याचे तयारीत आहेत अशी खात्रीशीर माहिती मिळताच पोलीस निरीक्षक संजय सानप यांनी तपास पथकाचे स.पो.नि. जिवन बोरसे, पोना सचिन बैसाणे, पोना पंकज गोसावी, पोकॉ राहुल नरवडे, पोकॉ गौरव दुर्गुळे, पोका रोंगटे यांना बातमीतील माहिती सांगून कारवाई करणे कामी रवाना केले.

तपास पथक हे शिरसगांव शिवारात ओव्हर ब्रीज जवळ इंदिरानगर येथे गेले असता, नमूद बातमीतील वर्णना प्रमाणे पाच इसम ओव्हर ब्रीज जवळ इंदिरानगर जाणारे रोडवर फिरत असलेले दिसून आले. त्यावेळी तपास पथक त्यांचे दिशेने जात असतांना सदर संशयीत इसमांना तपास पथकाचा सुगाव लागताचे ते पळून जावून लागले. त्यावेळी तपास पथकातील पोलीस अंमलदार यांनी तीन इसमांना पकडले व त्यातील दोन इसम मोटार सायकलवर भरधाव वेगात पळून गेले. त्यांचे पाठलाग करण्यात आला परंतू ते मिळून आले नाही.

सदर पकडलेल्या इसमांना त्यांचे नांव पत्ता विचारले असता त्यांनी त्यांचे नावे निसार रज्जाक शेख (वय ३८ वर्षे) रा. हुसैननगर वार्ड नं. १ श्रीरामपूर, राजु शामराव दामोधर (वय ४३ वर्षे) रा. हुसैननगर वार्ड नं. १ श्रीरामपूर, तौफिक आयुब पठाण (वय २७ वर्षे) रा. हुसैननगर वार्ड नं. १ श्रीरामपूर असे सांगितले. सदर इसमांचे दोन पंचासमक्ष अंगझडती घेतली असता निसार रज्जाक शेख याचे अंगझडतीत एक चाकू, नायलॉन दोरी मिळून आले. राजु शामराव दामोधर याचे अंगझडतीत पॅन्टचे खिशात मिरची पुड मिळून आले तौफिक आयुब पठाण याचे अंगझडतीत लोखंडी कटावणी मिळून आले आहे.

अशी वरीलप्रमाणे हत्यारे व मुद्देमाल मिळून आल्याने पोकॉ गौरव राजेंद्र दुर्गुळे यांनी दिलेल्या फिर्यादीवरुन उपरोक्त आरोपीविरुध्द श्रीरामपुर शहर पोस्टेला गु.र.नं. ८८/२०२२ भादविक ३९९,४०२ प्रमाणे गुन्हा दाखल करण्यात आलेला आहे.सदर आरोपी विरुध्द विविध पोलीस ठाण्यात अनेक गुन्हा दाखल आहेत

सदरची कारवाई पोलीस अधीक्षक मनोज पाटील,अपर पोलीस अधीक्षक श्रीरामपूर श्रीमती स्वाती भोर,उपविभागीय पोलीस अधिकारी श्रीरामपूर विभाग संदीप मिटके यांचे मार्गदर्शनाखाली पोलीस निरीक्षक श्री संजय सानप, सपोनि जिवन बोरसे, पोना पंकज गोसावी, पोना बिरप्पा करमल, पोना सचिन बैसाने, पोना रघुवीर कारखेले, पोकों राहुल नरवडे, पोकों गौतम लगड, पोकों रमिज आत्तार, पोकों गौरव दुर्गुळे, पोका महेश पवार यांनी केली आहे.

ताज्या बातम्या

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...

फळबाग तोडणी मजूरांचा टेंपो उलटला;एक ठार तर आठ जखमी

नेवासा चालकाचे हलगर्जीपणामुळे फळबाग तोडणेकरीता मजूर घेऊन जाणारा टेंपो पलटी पलटी होऊन टेंपो मधील एकजण ठार तर आठ जण जखमी झाल्याची घटना शुक्रवार दि.24 रोजी...
error: Content is protected !!