Saturday, July 2, 2022

नरेंद्र घुले पाटील हे कर्तृत्व संपन्न नेतृत्व-पांडुरंग अभंग

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

भेंडा-

ज्या ज्या क्षेत्रात काम करण्याची संधी मिळाली त्या संधी चे सोनं करीत मिळालेल्या पदाला न्याय देत माजी आमदार नरेंद्र घुले पाटील यांनी आपले कर्तृत्व आणि कार्यक्षमता सिद्ध केली असल्याचे प्रतिपादन लोकनेते मारुतराव घुले पाटील ज्ञानेश्वर सहकारी साखर कारखान्याचे उपाध्यक्ष माजी आमदार पांडुरंग अभंग यांनी केले.

नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील लोकनेते मारुतराव घुले पाटील ज्ञानेश्वर सहकारी साखर कारखान्याचे अध्यक्ष माजी आमदार नरेंद्र घुले पाटील यांचे वाढदिवसानिमित्त ज्ञानेश्वर उद्योग समूह,कामगार संघटना व विविध संस्थाचे वतीने आयोजित सत्कार समारंभात श्री.अभंग बोलत होते.
जेष्ठ संचालक अड.देसाई देशमुख,काशिनाथ नवले ,काकासाहेब नरवडे, काकासाहेब शिंदे,अशोकराव मिसाळ, जिल्हा परिषद माजी अध्यक्ष विठलराव लंघे,कृषी समितीचे माजी सभापती दिलीपराव लांडे, मराठा महासंघाचे जिल्हाध्यक्ष संभाजीराव दहातोंडे,मिलिंद कुलकर्णी,कार्यकारी संचालक अनिल शेवाळे,सचिव रवींद्र मोटे व्यासपीठावर उपस्थित होते.

श्री.अभंग पुढे म्हणाले,आधी केले मग सांगितले असा नरेंद्र पाटलांचा शिरस्ता आहे. मारुतरावजी घुले पाटील यांचे ध्येय-विचारांचा अंगिकार करून नरेंद्र पाटलांनी काम करण्याची संधी मिळाल्यानंतर तिचा उपयोग समाजाच्या उत्कर्षासाठी करून आपले सर्वस्व समाजहितासाठी देण्याचा निर्णय जो निर्णय घेतलेला आहे तो अभिनंदनीय आहे.शरद पवारांचा स्नेह असणाऱ्या घुले बंधूंना पुढील काळात राजकिय प्रवासात मोठे भवितव्य असल्याचे ही अभंग यांनी स्पस्ट केले.
कारखान्याचे जेष्ठ संचालक अड.देसाई देशमुख,संचालक काकासाहेब नरवडे,कामगार संचालक सुखदेव फुलारी, पोलिस उपनिरीक्षक भाग्यश्री लोंढे यांनी ही मनोगत व्यक्त करून श्री. घुलेंना शुभेच्छा दिल्या.

यावेळी कारखान्याचे संचालक डॉ.नारायण म्हस्के, शिवाजी कोलते,भाऊसाहेब कांगुणे, विष्णू जगदाळे,दत्तात्रय खाटीक,
जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे,बाजार समितीचे सभापती डॉ.शिवाजी शिंदे, तुकाराम मिसाळ,दादासाहेब गंडाळ,गणेश गव्हाणे,अशोक वायकर ,नामदेव निकम,अमोल अभंग,अनिल मडके,घुले पतसंस्थेचे अध्यक्ष बबनराव धस, रामभाऊ पाउलबुद्धे,भाऊसाहेब चौधरी,भानुदास कावरे,गोरक्षनाथ कापसे, कामगार संघटनेचे सहखजिनदार संभाजी माळवदे,शेतकी अधिकारी सुरेश आहेर,प्रशासकीय अधिकारी कारभारी गायके, जलसंपर्क अधिकारी कल्याण म्हस्के ,कामगार अधिकारी बाळासाहेब डोहाळे,विलास लोखंडे, सुनील देशमुख,कृषी विज्ञान केंद्राचे प्रमुख डॉ.शामसुंदर कौशिक,प्राचार्य डॉ.रामकीसन सासवडे, प्राचार्य सुरेश वाबळे, उपप्राचार्य भारत वाबळे,प्राचार्य सोमनाथ औताडे, किशोर मिसाळ आदी उपस्थित होते.
भाऊसाहेब सावंत यांनी सूत्रसंचालन केले.

*वृक्षारोपण व रक्तदान शिबिर…

माजी आमदार नरेंद्र घुले पाटील यांचे वाढदिवसाचे औचित्य साधून कारखाना कार्यस्थळावर वृक्षारोपण करण्यात आले.
तसेच ज्ञानेश्वर उद्योग समूह,मानवता प्रतिष्ठान  व जनकल्याण रक्तपेढी यांचे संयुक्त विद्यमाने आयोजित केलेल्या रक्तदान शिबिराचे उदघाटन आले.माजी आमदार पांडुरंग अभंग यांचे हस्ते व जेष्ठ संचालक अड.देसाई देशमुख यांचे प्रमुख उपस्थितीत झाले.40 रक्तदात्यांनी रक्तदान केले. सुनिल देशमुख ,यशवंत पाऊलबुद्धे , भाऊसाहेब सामृत ,पोपट उगले,राजेंद्र शिंदे , डॉ.मढीकर,डॉ.झेंडे आदिंनी शिबिरासाठी परिश्रम घेतले.

गरीब विद्यार्थ्यांना गणवेश वाटप...
यावेळी 10 वी व 12 वी परीक्षेत विशेष प्राविण्य मिळविणाऱ्या विद्यार्थ्यांचा सत्कार करण्यात आला.
माजी सरपंच अशोकराव मिसाळ यांचे वतीने गरीब विद्यार्थ्यांना शालेय गणवेश व शालेय साहित्याचे वाटप करण्यात आले.

ताज्या बातम्या

नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा गाड्यांची व्यवस्था-आगारव्यवस्थापक अहिरराव ;देवगड मठात होणाऱ्या सप्ताहासाठी ही सेवा देणार

माय महाराष्ट्र न्यूज:नेवासा डेपोच्या वतीने पंढरपूर आषाढी वारीसाठी जादा बस गाड्यांची व्यवस्था करण्यात आली असून पंढरपूरला देवगड मठात दि.४ जुलै ते ११ जुलै या...

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...
error: Content is protected !!