Thursday, June 30, 2022

फळबाग तोडणी मजूरांचा टेंपो उलटला;एक ठार तर आठ जखमी

IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
WhatsApp Image 2022-04-23 at 12.19.16 PM
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

नेवासा

चालकाचे हलगर्जीपणामुळे फळबाग तोडणेकरीता मजूर घेऊन जाणारा टेंपो पलटी पलटी होऊन टेंपो मधील एकजण ठार तर आठ जण जखमी झाल्याची घटना शुक्रवार दि.24 रोजी सकाळी 8 वाजत नेवासा बुद्रुक शिवारातील येथील पवार वस्तीजवळ घडली आहे.

याबाबत मिरजा अजाझ बेग इकबाल बेग (वय 38 वर्ष) धंदा- फळे खरेदी विक्री रा. मोहल्ला कमान खुलताबाद ता. खुलताबाद जि. औरंगाबाद याने
नेवासा पोलीस स्टेशनला दिलेल्या फिर्यादीत म्हंटले आहे की, दि. 24/06/2022 रोजी सकाळी 06 वाजेचे सुमारास मी, आमीन युसुफ पठाण, मिर्झा खलील छोटु बेग, असे पुढील बाजुस बसलेलेल होता व मागील बाजुस लेबर कामगार मिर्झा शाकीर बेग युनुस बेग, मिर्झा जहीर बेग छोटु बेग, इम्रान शेख,मिर्झा फाईझ फरिद बेग, मिर्झा फरदीन बेग (सर्व रा. खुलताबाद जि. औरंगाबाद), सोयल सलीम शेख, मुक्तार शेख एहमद शेख , शेख इब्राहीम शेख (सर्व रा. दौलाताबाद ता. खुलताबाद जि. औरंगाबाद) असे आम्ही भाऊ मिर्झां इलीयास इकबाल यांचे मालकीची असलेली टाटा कंपनिची 407 टेम्पो क्र. MH- 46 E-0669 असे टेम्पोमध्ये बसुन खुलताबाद जि. औरंगाबाद येथुन पुनतगाव येथील डॉ. शेळके रा. श्रीरामपुर यांचे नेवासा बुद्रुक शिवारातील फळबाग तोडणेकरीता नेवासा बुद्रुक ते पुनतगाव रोडने जात असताना त्यावेळी सदरची गाडी ही आमीन युसुफ पठाण हा भरधाव वेगात टोम्पो चालवित होता.

आमचा टेम्पो सकाळी 08 वाजेचे सुमारास नेवासा बुद्रुक शिवारातील शंकर भाऊराव पवार यांचे वस्तीसमोरील डांबरी रस्त्याने जात असताना डांबरी रस्त्यावर चिखल असल्याने सदरची गाडी स्लिप होवुन चालक आमीन युसुफ पठाण यांचे हातुन टेम्पोचा तोल जावुन गाडी अचानक उजवे बाजुने पल्टी झाल्याने गाडीचा अपघात झाला आहे.

त्यामध्ये क्लिनर साईटने बसलेला मिर्झा खलील छोटु बेग हा गाडीचे खाली दबला गेल्याने त्याचे डोक्यास व तोंडावर जबर दुखापत होवुन तो बेशुद्ध पडल्याने तसेच मला व टेम्पोचालक आमीन युसुफ पठाण यास मुका मार लागून दुखापत झाल्याने मी 108 ला कॉल करुन सदर घटना ठिकाणी अॅम्बुलन्सला बोलावुन घेतली. आम्ही अॅम्बुलन्समध्ये बसुन ग्रामीण रुग्णालय नेवासा फाटा येथे उपाचारकमी गेलो तेथे डॉक्टरांनी मिर्झा खलील छोटु बेग यास तपासले असता तो मयत असल्याचे सांगीतले.
व वर नमुद आठजण हे गंभीर जखमी झाले आहेत.

चालक आमीन युसुफ पठाण यांने त्याचे ताब्यातील टेम्पो हयगयीने भरधाव वेगाने चालवुन रस्त्याचे परिस्थितीकडे दुर्लक्ष करुन, टेम्पो उजवे बाजुने पल्टी करुन डावे बाजुस बसलेला मिर्झा खलील छोटु बेग (वय-56 वर्ष) हा टेम्पोखाली दबला गेल्याने त्याचे डोक्यास व तोंडावर गंभीर मार लागुन त्यास गंभीर जखमी करुन त्याचे मरणास कारणीभुत झाला आहे व इतरांचे गंभीर दुखापतीस कारणीभुत झाला आहे या आरोपावरून टेंपो चलकाविरुद्ध
नेवासा पोलिस ठाण्यात गु र नंबर 532/22 भादवी कलम 279,304(अ),337,338,427 तसेच मोटार वाहन कायदा 184 प्रमाणे गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.पोलीस निरीक्षक विजय करे यांचे मार्गर्दशनावाखाली पोलिस नायक तमनर पुढील तपास करत आहे.

 

ताज्या बातम्या

राज्यात पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंड्यात भाजपचा जल्लोष

भेंडा राज्यात भारतीय जनता पार्टीची पुन्हा सत्ता येणार म्हणून भेंडा येथे फटाके फोडून व पेढे वाटून भाजपने जल्लोष केला. यावेळी बोलताना जिल्हा परिषद सदस्य दत्तात्रय काळे...

जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणेसाठी उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत-तनपुरे

अहमदनगर/प्रतिनिधी शासनस्तरावर यासाठी एका अभ्यासगटाची नेमणुक होऊन मुंबईसाठी पाणी पुरवठा करणे आणि जायकवाडी जलाशयातील तूट भरून काढणे यासाठीच्या योजना तयार करण्याबाबत उचित कार्यवाहीचे आदेश व्हावेत...

समर्थ पाउलबुद्धेचा सत्कार

भेंडा नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील ज्ञानेश्वर साखर कारखान्याचे माजी कामगार संचालक व राष्ट्रवादी साखर कामगार सेलचे जिल्हाध्यक्ष रामभाऊ पाउलबुद्धे यांचे चिरंजीव व लोणीच्या सैनिकी स्कुलचा...

शिक्षण परिषेदेच्या माध्यमातून महाराष्ट्रात नदीकी पाठशाला,नदी साक्षरता कार्यक्रम राबवण्यात येईल-शिक्षण आयुक्त सुरज मांढरे

पुणे/प्रतिनिधी नदी साक्षरते बाबत अगदी बालवया पासून शालेय शिक्षणातून याचा अंतर्भाव केल्यास अत्यंत सकारात्मक परिणाम दिसेल.त्यासाठी राज्य शैक्षणिक संशोधन आणि प्रशिक्षण परिषदेच्या (SCERT) माध्यमातून महाराष्ट्रात...

नेवासा तहसीलदारांच्या बनावट सही-शिक्क्याचा वापर करून 16 लाखाचा अपहार

नेवासा तहसीलदारांचा बनावट शिक्का व खोट्या सहीचा वापर करून नैसर्गिक आपत्तीचे पैसे बेकायदेशीरपणे स्वतःच्या खात्यात वळवून अपहार केल्या प्रकरणी नेवासा तहसीलदारांच्या फिर्यादी वरून देडगावच्या कोतवाला विरुद्ध...

फळबाग तोडणी मजूरांचा टेंपो उलटला;एक ठार तर आठ जखमी

नेवासा चालकाचे हलगर्जीपणामुळे फळबाग तोडणेकरीता मजूर घेऊन जाणारा टेंपो पलटी पलटी होऊन टेंपो मधील एकजण ठार तर आठ जण जखमी झाल्याची घटना शुक्रवार दि.24 रोजी...
error: Content is protected !!