Thursday, August 11, 2022

लोकनेते मारुतराव घुले पाटील ज्ञानेश्वर सहकारी साखर कारखाना मिल रोलरचे पूजन

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

भेंडा/प्रतिनिधी

नेवासा तालुक्यातील भेंडा येथील लोकनेते मारुतराव घुले पाटील ज्ञानेश्वर सहकारी साखर कारखान्याचे सन २०२२-२३ या गळीत हंगामासाठी बसविण्यात आलेल्या मिल रोलरचे पूजन  कारखान्याचे अध्यक्ष माजी आमदार नरेंद्र घुले पाटील यांचे  हस्ते करण्यात आले.

गेल्या गळीत हंगामामध्ये कारखान्याने  २१९ दिवसात १६ लाख ६० हजार ५४० मेट्रिक टन ऊसाचे विक्रमी गाळप केले आहे.येणाऱ्या सन २०२२-२३ च्या गळीत हंगामात ही १६.५ लाख मेट्रिक टनाहुन अधिक ऊस गाळपाचे उद्दिष्ट असून त्याचे पूर्व तयारीचे दृष्टीने कारखाना मशनरीचे ओव्हरऑइलिंगची कामे जोमाने सुरू आहेत. तसेच ऊस तोडणी-वहातुक मजूर भरतीचे काम ही प्रगती पथावर आहे.त्याचाच एक भाग असलेल्या मिल रोलरचे देखभाल दुरुस्तीचे काम पूर्ण झाल्याने तो बसविण्याचे काम सुरू करण्याप्रसंगी रोलरचे पूजन कारखान्याचे अध्यक्ष माजी आमदार नरेंद्र घुले पाटील यांचे  हस्ते करण्यात आले.

यावेळी कारखान्याचे संचालक माजी आमदार चंद्रशेखर घुले पाटील, उपाध्यक्ष माजी आमदार पांडुरंग अभंग, संचालक अड.देसाई देशमुख,काकासाहेब नरवडे,विठ्ठलराव लंघे,काकासाहेब शिंदे, अशोकराव मिसाळ,शिवाजीराव कोलते,दादासाहेब गंडाळ, कामगार संचालक सुखदेव फुलारी, कार्यकारी संचालक अनिल शेवाळे,सचिव रवींद्र मोटे, जनसंपर्क अधिकारी कल्याण म्हस्के, के.एन.गायके, तांत्रिक सल्लागार एस.डी.चौधरी,मुख्य अभियंता राहुल पाटील,उपमुख्य अभियंता मोहन दुधाळ, नंदकुमार चोथे, रमेश मोटे, राजेंद्र वाबळे, शेतकी अधिकारी सुरेश आहेर,बाळासाहेब डोहाळे, रामनाथ गरड,भगवंता शेंडगे,विष्णुपंत वाबळे,विलास लोखंडे,बाळासाहेब आरगडे, बाळकृष्ण पुरोहित,सतिष शिंदे,रमेश दुकळे,संभाजी माळवदे, रामभाऊ पाउलबुद्धे, स्टोअर किपर नामदेव मुळे, अभियंता रोहित मोटे,मिल फोअरमन राजेंद्र मनवेलीकर,आदिनाथ गरड यांच्यासह अधिकारी-कर्मचारी उपस्थित होते.

 

 

ताज्या बातम्या

भेंडा बुद्रुक ग्रामपंचायत हर घर तिरंगा अभियान राबविणार-सरपंच प्रा.उषा मिसाळ

नेवासा तालुक्यातील भेंडा बुद्रुक ग्रामपंचायत हद्दी मध्ये दि.१३ ऑगष्ट ते १५ ऑगष्ट दरम्यान भारत देश स्वातंत्र्यांच्या अमृत महोत्सवी वर्षानिमित्त हर घर तिरंगा अभियान राबवणार आहे...

जगदगुरू नरेंद्राचार्य महाराज संस्थानच्या नेवासा ते औरंगाबाद मोफत रुग्णवाहिका सेवेचा शुभारंभ

नेवासा/प्रतिनिधी श्री क्षेत्र नाणीज येथील जगदगुरु रामानंदाचार्य श्री स्वामी नरेंद्राचार्य महाराज संस्थानच्या वतीने नेवासा फाटा येथे मोफत रुग्णवाहिका सेवेचा शुभारंभ मंगळवार दि.९ ऑगस्ट रोजी विधिवत...

पत्रकारिता अभ्यासक्रमात भाऊसाहेब कासार प्रथम तर रमेश खरबस द्वितीय

  माय महाराष्ट्र न्यूज:यशवंतराव चव्हाण महाराष्ट्र मुक्त विद्यापिठाच्या वतीने घेण्यात आलेल्या पत्रकारिता अभ्यासक्रमाच्या अंतिम परीक्षेत शिक्षक भाऊसाहेब कासार हे प्रथम तर रमेश खरबस यांनी द्वितीय...

नागेबाबा मल्टीस्टेटच्या मयत सभासदाच्या वारसाला १० लाखाचा धनादेश प्रदान

राहुरी/प्रतिनिधी श्री संत नागेबाबा मल्टीस्टेट सोसायटीच्या मयत सभासदाच्या वारसांना नागेबाबा सुरक्षा कवच योजनेअंतर्गत आज राहुरी येथे माजी मंत्री आ.प्राजक्त तनपुरे व शिवशाहीर विजय तनपुरे यांचे...

हनुमंतराय ही बुद्धी आणि शक्तीची देवता- स्वामी प्रकाशानंदगिरी महाराज

माय महाराष्ट्र न्यूज: राहुल कोळसे:--  हनुमंतराय ही बुद्धी आणि शक्तीची देवता असल्याने प्रत्येकाने आपल्या जीवनात  हनुमंतरायांची मनोभावे सेवा केली पाहिजे असे प्रतिपादन श्री क्षेत्र...

यिन केंद्रीय कॅबिनेट सभापतीपदी दिव्या भोसले यांची वर्णी संपूर्ण राज्यातील युवकांमधून झाली निवड

मुंबई/प्रतिनिधी नुकत्याच झालेल्या यिन 'कॉनक्लेव २०२२' कार्यक्रमात भरघोस मताधिक्क्याने जळगावच्या दिव्या भोसले यांची यिन केंद्रीय कॅबिनेट सभापती म्हणून निवड करण्यात आली.राज्यातील लाखो युवकांनी दिव्या भोसले...
error: Content is protected !!