Thursday, August 11, 2022

 घरात बसून ‘चंपलपाणी’ खेळणार्‍यातले आम्ही नाही कोल्हेंची आ. काळेवर बोचरी टीका

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

 

माय महाराष्ट्र न्यूज:करोना संकटकाळात गोरगरीब रूग्णांना आधार देण्याचे काम सातत्याने आम्ही करीत आलो, हे जनतेला ज्ञात असून गोरगरिबांना भोजन देण्यापासून तर बाधीत रूग्णांना उपचार घेण्यासाठी त्यांची हेळसांड करण्यात ज्यांनी धन्यता मानली,

त्याचप्रमाणे इतर मतदारसंघातील लोकप्रतिनिधींनी केलेली रूग्णसेवा कोपरगांवचे लोकप्रतिनिधी देऊ शकले नाही, त्यामुळे इतर तालुक्यातील कोविड सेंटरमधील सुविधांचा अभ्यास करून आम्ही अद्ययावत डेडिकेटेड कोविड सेंटर उभारून रूग्णांना दिलासा देण्याचे काम केले, असे सांगूण विवेक कोल्हे म्हणाले, माजी मंत्री शंकरराव कोल्हे यांनी

घालून दिलेला जनसेवेचा वारसा कोल्हे परिवाराच्या प्रत्येक पिढीने जपण्याचे काम केले आहे. करोना काळात कोणतेही ठोस योगदान नसलेल्या लोकप्रतिनिधींनी केवळ शासनाकडून आलेल्या योजनांचे फोटोसेसन केले. गेल्या दीड वर्षापासून सुरू असलेल्या या महामारीच्या काळात जनतेला वार्‍यावर सोडण्याचे काम केले.

आम्ही करीत असलेल्या मदतीतही राजकारण केले. प्रथमतः रूग्णांना देण्यात येणार्‍या अन्नपाकिटावर फोटो छापून प्रसिध्दीची हौस भागविली. नंतर शासनाने सुरू केलेल्या कोविड सेंटरला नाव देण्याचा नाद पूर्ण केला. त्यानंतर आम्ही सुरू केलेल्या कोविड सेंटरला रुग्ण जावू नये यासाठी प्रयत्न केले. बाधीत रुग्णांच्या भावनांशी खेळुन रूग्णांची हेळसांड करण्यात धन्यता मानली.

राज्य व जिल्हाभरातील लोकप्रतिनिधी स्वतःच्या तालुक्यातील जनतेला आरोग्य सेवा देण्यासाठी जीवाचे रान करत असतांना कोपरगावचे लोकप्रतिनिधी मात्र घरात बसून चंपलपाणी खेळत होते.जनता भयभीत असतांना लोकप्रतिनिधी शासकीय अधिकारी व कोरोना काळात लढणार्‍या यंत्रणेतील अधिकार्‍यांना दमबाजी करत होते. हीच तुमची रूग्णसेवा का? असा सवालही श्री. कोल्हे यांनी उपस्थित केला.

ताज्या बातम्या

भेंडा बुद्रुक ग्रामपंचायत हर घर तिरंगा अभियान राबविणार-सरपंच प्रा.उषा मिसाळ

नेवासा तालुक्यातील भेंडा बुद्रुक ग्रामपंचायत हद्दी मध्ये दि.१३ ऑगष्ट ते १५ ऑगष्ट दरम्यान भारत देश स्वातंत्र्यांच्या अमृत महोत्सवी वर्षानिमित्त हर घर तिरंगा अभियान राबवणार आहे...

जगदगुरू नरेंद्राचार्य महाराज संस्थानच्या नेवासा ते औरंगाबाद मोफत रुग्णवाहिका सेवेचा शुभारंभ

नेवासा/प्रतिनिधी श्री क्षेत्र नाणीज येथील जगदगुरु रामानंदाचार्य श्री स्वामी नरेंद्राचार्य महाराज संस्थानच्या वतीने नेवासा फाटा येथे मोफत रुग्णवाहिका सेवेचा शुभारंभ मंगळवार दि.९ ऑगस्ट रोजी विधिवत...

पत्रकारिता अभ्यासक्रमात भाऊसाहेब कासार प्रथम तर रमेश खरबस द्वितीय

  माय महाराष्ट्र न्यूज:यशवंतराव चव्हाण महाराष्ट्र मुक्त विद्यापिठाच्या वतीने घेण्यात आलेल्या पत्रकारिता अभ्यासक्रमाच्या अंतिम परीक्षेत शिक्षक भाऊसाहेब कासार हे प्रथम तर रमेश खरबस यांनी द्वितीय...

नागेबाबा मल्टीस्टेटच्या मयत सभासदाच्या वारसाला १० लाखाचा धनादेश प्रदान

राहुरी/प्रतिनिधी श्री संत नागेबाबा मल्टीस्टेट सोसायटीच्या मयत सभासदाच्या वारसांना नागेबाबा सुरक्षा कवच योजनेअंतर्गत आज राहुरी येथे माजी मंत्री आ.प्राजक्त तनपुरे व शिवशाहीर विजय तनपुरे यांचे...

हनुमंतराय ही बुद्धी आणि शक्तीची देवता- स्वामी प्रकाशानंदगिरी महाराज

माय महाराष्ट्र न्यूज: राहुल कोळसे:--  हनुमंतराय ही बुद्धी आणि शक्तीची देवता असल्याने प्रत्येकाने आपल्या जीवनात  हनुमंतरायांची मनोभावे सेवा केली पाहिजे असे प्रतिपादन श्री क्षेत्र...

यिन केंद्रीय कॅबिनेट सभापतीपदी दिव्या भोसले यांची वर्णी संपूर्ण राज्यातील युवकांमधून झाली निवड

मुंबई/प्रतिनिधी नुकत्याच झालेल्या यिन 'कॉनक्लेव २०२२' कार्यक्रमात भरघोस मताधिक्क्याने जळगावच्या दिव्या भोसले यांची यिन केंद्रीय कॅबिनेट सभापती म्हणून निवड करण्यात आली.राज्यातील लाखो युवकांनी दिव्या भोसले...
error: Content is protected !!