Thursday, August 11, 2022

नगर जिल्ह्यातील घटना आरोपीच्या नातेवाईकांचा पोलिसांवर हल्ला

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

 

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील श्रीरामपूर तालुक्यातील ममदापूर येथील आरोपी राजेंद्र पारखे यास पकडण्यास गेलेल्या पोलिसांवर त्याच्या नातेवाईकांनी हल्ला करून धमकी दिल्याची घटना श्रीरामपूर तालुक्यातील चितळी येथे काल रविवारी दुपारी 3.30 वाजण्याच्या सुमारास घडली.

या गडबडीत आरोपी तेथूनही पळून जाण्यास यशस्वी झाला. याप्रकरणी पोलीस कॉन्स्टेबल किशोर सुभाष जाधव यांनी दिलेल्या फिर्यादीवरून 15 ते 17 नातेवाईकांविरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.किशोर जाधव हे काल रविवारी पेट्रोलींग करत होते. त्याचवेळी त्यांना लुटमार गुन्ह्यातील हवा असलेला ममदापूर येथील आरोपी राजेंद्र पारखे हा गोंधवणी येथे आला असल्याची खबर मिळाली.

त्यावेळी आम्ही पोलिस आहोत. राजू पारखेला तपासकामी घेण्यास आलो, असे नातेवाईकांना सांगितले असता हे नातेवाईक पोलिसांवर धावून आले. त्यांनी धक्काबुक्की करत शिवीगाळ केली. एवढेच नव्हेतर या पोलिसांना त्यांनी मारहाणही केली. तसेच काहींनी दगडफेकही केली. यामध्ये पोलीस कॉन्स्टेबल किशोर जाधव यांच्या खांद्याला व उजव्या पायाला मुका मार लागला आहे. तसेच या दरम्यान आरोपीस पळवून लावले.

यावेळी या नातेवाईकांनी या पोलीसांना खोटी अ‍ॅट्रोसिटी व विनयभंगाची केस करू, अंगावर रॉकेल टाकून पोलिसांविरोधात गुन्हा दाखल करून तुमच्या नोकर्‍या घालवू अशी धमकी दिली. या नातेवाईकांना हे पोलिस समजावून सांगत होते. त्यावेळी काही महिलांनी त्यांच्या साड्या फाडून घेतल्या. तसेच एका नातेवाईकाने स्वतःच्या डोक्यात दगड मारून घेतला.

या घटनेची माहिती वरिष्ठांना देऊन हे पोलीस पोलिस ठाण्यात आले. त्यानंतर जाधव यांनी दिलेल्या फिर्यादीवरून या नातेवाईकांवर भादंवि कलम 143, 147, 149, 353, 332, 337, 308, 225, 189, 504, 506 प्रमाणे गुन्हा दाखल केला आहे.

ताज्या बातम्या

भेंडा बुद्रुक ग्रामपंचायत हर घर तिरंगा अभियान राबविणार-सरपंच प्रा.उषा मिसाळ

नेवासा तालुक्यातील भेंडा बुद्रुक ग्रामपंचायत हद्दी मध्ये दि.१३ ऑगष्ट ते १५ ऑगष्ट दरम्यान भारत देश स्वातंत्र्यांच्या अमृत महोत्सवी वर्षानिमित्त हर घर तिरंगा अभियान राबवणार आहे...

जगदगुरू नरेंद्राचार्य महाराज संस्थानच्या नेवासा ते औरंगाबाद मोफत रुग्णवाहिका सेवेचा शुभारंभ

नेवासा/प्रतिनिधी श्री क्षेत्र नाणीज येथील जगदगुरु रामानंदाचार्य श्री स्वामी नरेंद्राचार्य महाराज संस्थानच्या वतीने नेवासा फाटा येथे मोफत रुग्णवाहिका सेवेचा शुभारंभ मंगळवार दि.९ ऑगस्ट रोजी विधिवत...

पत्रकारिता अभ्यासक्रमात भाऊसाहेब कासार प्रथम तर रमेश खरबस द्वितीय

  माय महाराष्ट्र न्यूज:यशवंतराव चव्हाण महाराष्ट्र मुक्त विद्यापिठाच्या वतीने घेण्यात आलेल्या पत्रकारिता अभ्यासक्रमाच्या अंतिम परीक्षेत शिक्षक भाऊसाहेब कासार हे प्रथम तर रमेश खरबस यांनी द्वितीय...

नागेबाबा मल्टीस्टेटच्या मयत सभासदाच्या वारसाला १० लाखाचा धनादेश प्रदान

राहुरी/प्रतिनिधी श्री संत नागेबाबा मल्टीस्टेट सोसायटीच्या मयत सभासदाच्या वारसांना नागेबाबा सुरक्षा कवच योजनेअंतर्गत आज राहुरी येथे माजी मंत्री आ.प्राजक्त तनपुरे व शिवशाहीर विजय तनपुरे यांचे...

हनुमंतराय ही बुद्धी आणि शक्तीची देवता- स्वामी प्रकाशानंदगिरी महाराज

माय महाराष्ट्र न्यूज: राहुल कोळसे:--  हनुमंतराय ही बुद्धी आणि शक्तीची देवता असल्याने प्रत्येकाने आपल्या जीवनात  हनुमंतरायांची मनोभावे सेवा केली पाहिजे असे प्रतिपादन श्री क्षेत्र...

यिन केंद्रीय कॅबिनेट सभापतीपदी दिव्या भोसले यांची वर्णी संपूर्ण राज्यातील युवकांमधून झाली निवड

मुंबई/प्रतिनिधी नुकत्याच झालेल्या यिन 'कॉनक्लेव २०२२' कार्यक्रमात भरघोस मताधिक्क्याने जळगावच्या दिव्या भोसले यांची यिन केंद्रीय कॅबिनेट सभापती म्हणून निवड करण्यात आली.राज्यातील लाखो युवकांनी दिव्या भोसले...
error: Content is protected !!