Wednesday, August 17, 2022

जनतेच्या प्रश्नांसाठी या महिला मंत्री मुख्यमंत्र्यांच्याही अंगावर जायलाही मागे पुढे पाहत नाही

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

 

माय महाराष्ट्र न्यूज:काँग्रेस पक्षाचे प्रदेशाध्यक्ष नाना पटोले हे विदर्भाच्या दौऱ्यावर आहेत. अमरावती जिल्ह्यात काँग्रेसच्या प्रमुख पदाधिकाऱ्यांची आज बैठक पार पडली. या बैठकीत नाना पटोले यांनी मंत्री यशोमती ठाकूर  यांना रणरागिणी संबोधत त्यांच्या कार्याचं कौतुक केलं आहे.

यशोमती ठाकूर आपल्या मतदारसंघातील नागरिकांच्या प्रश्नांसाठी कशा प्रकारे लढत असतात याचं उदाहरणही नाना पटोले यांनी दिलं आहे.नाना पटोले यांनी म्हटलं, “तुम्हीच यशोमतीताईंला वाघीण, रणरागिणी म्हटलं आहे. मी गेली अनेक वर्षे विधानसभेत यशोमती ताईंना पाहत आलो आहे. मतदारसंघतील लोकांच्या,

तुमच्या मतदारसंघातील प्रश्नांसाठी या रणरागिणी भांडत असतात. वेळ आली तर तुमच्या प्रश्नांसाठी मुख्यमंत्र्यांच्या अंगावर जायला ही त्या मागेपुढे पाहत नाही असे पटोले म्हणाले.पटोले यांच्या विदर्भ दौऱ्याचा काल समारोप झाला तेव्हा ते अमरावतीच्या मोझरी येथे बोलत होते.

2024 ला काँग्रेस सरकार सत्तेवर आल्यास तुकडोजी महाराजांच्या ग्रामगीतेवर सरकार चालवू असे देखील नाना पटोले यांनी सांगितले.

ताज्या बातम्या

error: Content is protected !!