Wednesday, August 17, 2022

नगर जिल्ह्यातील या माजी आमदारांने अजित पवारांना डिवचले, म्हणाले…

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज: उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी सन २००४ मध्ये पारनेर येथील जाहीर सभेत कुकडी प्रकल्पातून एक टीएमसी पाण्याचा शब्द दिला होता. तो शब्द अद्यापपर्यंत पूर्ण केला नसून सध्या राज्यामध्ये महाविकास आघाडीचे सरकार आहे.

त्यामुळे या महाविकास आघाडी सरकारच्या माध्यमातून एक टीएमसी पाणी देऊन त्यांनी हा शब्द पाळावा. त्यांनी पारनेर तालुक्यातील जनतेला दिलेले आश्वासन पूर्ण करावे अशी मागणी राज्याचे विधानसभेचे माजी उपाध्यक्ष विजयराव औटी यांनी केली आहे.

राज्याचे मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्याबरोबर १२ जून रोजी शिवसेनेच्या माजी आमदार औटी यांच्या बरोबर विविध प्रश्न घेवून झुम आॅनलाईन मिटींगचे आयोजन करण्यात आले होते. या झूम मिटिंग मध्ये विधानसभेचे माजी उपाध्यक्ष विजयराव औटी यांनी उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांच्यावर हल्लाबोल केला आहे.

कुकडी धरणातून पारनेरला एक टीएमसी पाणी मिळाले पाहिजे अशी मागणी पारनेरची जनता गेल्या २० वर्षापासून करत आहे. सध्या राज्यात महाआघाडीचे चे सरकार असून राज्याचे उपमुख्यमंत्री अजितदादा पवार आपल्या नेतृत्वाखाली राज्यात काम करत आहे. त्यामुळे सन २००४ मध्ये पारनेर येथील कान्हुर पठार च्या जाहिर सभेत पारनेरला एक टीएमसी पाणी देऊन त्याचा लाभ १० हजार हेक्टर परिसराला होणार असल्याचे आश्वासन त्यांनी दिले होते.

परंतु जवळपास १७ वर्षे उलटूनही त्यांनी आपला शब्द पाळला नाही. त्यामुळे या कुकडीच्या पाणीप्रश्नी आपण उपमुख्यमंत्री अजितदादा यांच्याबरोबर बैठक लावावी व त्या बैठकीला मलाही (माजी आमदार विजयराव औटी) निमंत्रित करावे अशी मागणी यावेळी केली. या बैठकीत पारनेरला पाणी प्रश्नावर त्यांनी एक टीएमसी पाणी देण्याची घोषणा केली होती,

त्या बैठकीत त्यांना आठवण करून द्यायची आहे असेही माजी आमदार विजयराव औटी म्हणाले. इतरही काही समस्यांबाबत शिवसेनेच्या ज्येष्ठ नेत्यांची चर्चा झाली असून आपण चर्चा करून सोडण्यास मदत करावी असे आवाहन मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्याकडे  केले आहे.

ताज्या बातम्या

error: Content is protected !!