Wednesday, August 17, 2022

धक्कादायक : बॉलिवूड अभिनेत्रीला पोलिसांकडून अटक सुरू होता हा उद्योग

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

 

 

माय महाराष्ट्र न्यूज :बॉलिवूड अभिनेत्रीला ड्रग्ससोबत बर्थ डे सेलिब्रेशन करणं पडलं महागात. अभिनेत्रीने ड्रग्ससोबत पार्टी दिली होती. ही पार्टी ऐन रंगात येत असतानाच पोलिसांना याची माहिती मिळाली. या माहितीच्या आधारावरच पोलिसांनी रात्री उशिरा हॉटेलवर छापा मारला.

पोलिसांनी अभिनेत्रीसह तिच्या मित्र परिवाराला अटक केली आहे. नाइरा नेहल शाह अशी अभिनेत्रीची ओळख पटली आहे. सांताक्रुझ पोलीस ठाण्यात अभिनेत्री विरोधात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. अभिनेत्री नेहल शाह मुंबईतील एका फाइव्ह स्टार रूग्णालयात वाढदिवस साजरा करत आहे.

अभिनेत्रीच्या पार्टीत ड्रग्सचा सहभाग होता. या पार्टी दरम्यान पोलिसांनी याची माहिती मिळाली. पोलिसांनी रात्रीच छापा मारला. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, रविवारी रात्री तीन वाजता या हॉटेलवर छापा मारण्यात आला. यावेळी बॉलिवूडमध्ये छोटी

भूमिका साकारणारी अभिनेत्री आणि तिच्यासोबत ड्रग्सचं सेवन करणाऱ्यांना अटक करण्यात आलं. पोलिसांनी अभिनेत्रीवर एनडीपीएस कायद्यानुसार गुन्हा दाखल केला आहे.

 

ताज्या बातम्या

error: Content is protected !!