Wednesday, August 17, 2022

नगर ब्रेकींग: धरणाच्या कडेला कडेला तरंगताना आढळून आला मृतदेह

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील राहुरी फॅक्टरी येथील गुलाब रानुजी मोढवे या काल सकाळ पासून बेपत्ता असलेल्या व्यक्तीचा मृतदेह आज सकाळी वावरथ-जांभळी शिवारात मुळा धरण्याच्या पाण्यात कडेला तरंगताना आढळून आल्याने खळबळ उडाली आहे.

मयत गुलाब मोढवे हे काल सकाळी सात वाजता कामानिमित्त बाहेर चालल्याचे सांगून घराबाहेर पडले दिवसभर त्यांचा फोन बंद होता,रात्री घरी न परतल्याने कुटुंबीयांनी त्वरित पोलीसासी संपर्क साधून मिसिंग दाखल केली. आज सकाळपासून गुलाब मोढवे बेपत्ता असल्याचे संदेश सोशल मीडियावर फिरत असतानाच

जिल्हा परिषद सदस्य धनराज गाडे यांच्या जनसंपर्क मुळे जांभळी परिसरात धरणाच्या कडेला पाण्यात एक मृतदेह तरंगत असल्याची माहिती मिळताच धनराज गाडे यांनी वावरथ चे सरपंच रामदास बाचकर व बारागाव नांदूर चे सरपंच निवृत्ती देशमुख यांना बरोबर घेऊन घटनास्थळी जाऊन खात्री केली .

असता हा मृतदेह गुलाब मोढवे यांचा असल्याची खात्री केली व पोलीस स्टेशन ला माहिती दिली.दरम्यान गुलाब मोढवे हे विमा व आर टी ओ प्रतिनिधी म्हणून म्हणून काम करीत असल्याने त्यांचा मोठा जनसंपर्क होता.

ताज्या बातम्या

error: Content is protected !!