Monday, May 27, 2024

देवळाने येथील घटना;हिंस्र प्राण्याच्या हल्यात 55 मेंढ्या मृत्यूमुखी

IMG-20240425-WA0005
IMG-20240425-WA0005
previous arrow
next arrow
Shadow

शेवगाव

शेवगाव तालुक्यातील मौजे देवळाने येथे गुरुवार दि.25 एप्रिल मध्यरात्री हिंस्र प्राण्याच्या हल्यात श्री.अशोक क्षीरसागर यांच्या मालकीच्या 55 मेंढ्या मृत्यू पावल्या.सदर दुर्दैवी घटनेची तत्काळ दखल घेऊन शेवगाव पाथर्डी तालुक्याचे माजी आ. चंद्रशेखर घुले पाटील यांनी घटना स्थळी भेट देऊन वनविभागाच्या संबंधित अधिकाऱ्यांना सूचना केल्या.

श्री.घुले यांनी वनरक्षक श्री.साबळे, वनपाल श्रीमती ढोले यांना फोन द्वारे सदर घटनास्थळी पंचनामा करण्याच्या सूचना केल्या. घटनास्थळी दहिगाव-ने उपसरपंच राजाभाऊ पाऊलबुधे, सोसायटी अध्यक्ष बाळासाहेब मरकड, कामगार तलाठी श्री. केदार व ग्रामस्थ यावेळी उपस्थित होते.

- Advertisment -

Most Popular

error: Content is protected !!