Wednesday, August 17, 2022

नगर जिल्ह्यात आज ७०५ रूग्णांना डिस्चार्ज तर नव्या ६५१ बाधितांची भर

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यात आज ७०५ रुग्णांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला. आता बरे झालेल्या रुग्णांची एकूण संख्या २ लाख ६४ हजार ३४ इतकी झाली आहे. रुग्ण बरे होण्याचे जिल्ह्यातील प्रमाण हे आता ९६.८९ टक्के इतके झाले आहे.

दरम्यान, आज जिल्हयाच्या रूग्ण संख्येत ६५१ ने वाढ झाल्याने उपचार सुरू असणाऱ्या रुग्णांची संख्या आता ३ हजार ९७४ इतकी झाली आहे.जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये २७, खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत १८५ आणि अँटीजेन चाचणीत ४३९ रुग्ण बाधीत आढळले.

जिल्हा रुग्णालयाच्या कोरोना टेस्ट लॅब मध्ये बाधीत आढळून आलेल्या रुग्णामध्ये मनपा ०२, अकोले ०३, जामखेड ०१, नगर ग्रामीण ०१, नेवासा ०१, पाथर्डी ०१, राहता ०१, राहुरी ०१, संगमनेर ०९, शेवगाव ०१, श्रीरामपूर ०२, कॅंटोन्मेंट बोर्ड ०१ आणि इतर जिल्हा ०२ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

खाजगी प्रयोगशाळेत केलेल्या तपासणीत बाधित आढळून आलेल्या रुग्णामध्ये मनपा ०२, अकोले ०९, जामखेड १३, कर्जत ०५, कोपरगाव १९, नगर ग्रा.०४, नेवासा २३, पारनेर १३, पाथर्डी १४, राहाता ०३, राहुरी १६, संगमनेर ११, शेवगाव ०८, श्रीगोंदा २५, श्रीरामपूर १४, कॅंटोन्मेंट बोर्ड ०१ आणि इतर जिल्हा ०५ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

अँटीजेन चाचणीत आज ४३९ जण बाधित आढळुन आले. मनपा ०७, अकोले २१, जामखेड ३६, कर्जत २२, कोपरगाव २३, नगर ग्रा. ०७, नेवासा ०१, पारनेर ४१ पाथर्डी २६, राहाता १६, राहुरी ३९, संगमनेर १७, शेवगाव १९, श्रीगोंदा १४२, श्रीरामपूर १४ आणि इतर जिल्हा ०८ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

दरम्यान, आज डिस्चार्ज मिळालेल्या रुग्णामध्ये
मनपा ३७, अकोले २१, जामखेड १००, कर्जत ५०, कोपरगाव २८, नगर ग्रामीण २८, नेवासा ४६, पारनेर ७३, पाथर्डी ६९, राहाता २४, राहुरी ३०, संगमनेर १४, शेवगाव १२१, श्रीगोंदा ०४, श्रीरामपूर ३६ आणि इतर जिल्हा १४ अशा रुग्णांचा समावेश आहे.

*बरे झालेली रुग्ण संख्या:२,६४,०३४*

*उपचार सुरू असलेले रूग्ण:३९७४*

*पोर्टलवरील मृत्यू नोंद:४५१४*

*एकूण रूग्ण संख्या:२,७२,५२२*

(स्त्रोत: नोडल अधिकारी, जिल्हा सामान्य रुग्णालय अहमदनगर)

ताज्या बातम्या

error: Content is protected !!