Friday, January 21, 2022

नवाब मलिक यांच्या डोक्यावर परिणाम झालाय

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:माजी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांचे ड्रग्स पेडलरसोबत संबंध असल्याचा खळबळजनक आरोप राष्ट्रवादी काँग्रेसचे नेते आणि प्रवक्ते नवाब मलिक यांनी केला आहे. या आरोपावर विधान परिषदेचे विरोधी पक्षनेते प्रवीण दरेकर यांनी उत्तर दिलं आहे.

“नवाब मलिक यांच्या डोक्यावर परिणाम झाल्याचं दिसतयं. रोज सकाळी उठल्यावर कुठलातरी फोटो शोधायचा. त्या आधारे टि्वट करुन, सनसनाटी निर्माण करण्याच त्यांचं काम सुरु आहे” असे प्रवीण दरेकर म्हणाले.

मंत्री म्हणून शपथ घेताना संविधानाची चौकट असते, काही अटी असतात, त्याचा भंग नवाब मलिक करत आहेत” असे प्रवीण दरेकर म्हणाले. “व्यक्तीगत आरोप, जीतवरुन बोलणं हा भंग आहे. अशा प्रकारे गोपनीयतेचा भंग करणं, जातीवाचक

बोलणं या सगळ्याचा विचार करुन, नवाब मलिकांचा राजीनामा मागतिला पाहिजे” असे दरेकर म्हणाले.फडणवीस यांच्याकडून ड्रग्ज रॅकेटला संरक्षण मिळत असल्याचा आरोपही मलिक यांनी केला असून याची सीबीआय किंवा न्यायालयीन समितीमार्फत

चौकशी करण्याची मागणी त्यांनी केली आहे. मलिक यांनी सोमवारी सकाळी अमृता फडणवीस यांचा एका व्यक्तीसोबतचा फोटो ट्विटरवर पोस्ट केला आहे. त्या फोटोमध्ये असलेली व्यक्ती ड्रग्ज पेडलर असल्याचा दावा मलिक यांनी केला आहे. जयदीप राणा असं या व्यक्तीचे नाव आहे.

निशांत वर्मा या राजकीय विश्लेषकांनीही हा फोटो ट्विट केला आहे. त्याला काही दिवसांपूर्वीच अटक कऱण्यात आली आहे, अशी माहिती मलिक यांनी दिली.या आरोपांना प्रवीण दरेकरांनी उत्तर दिले आहे. जावयावर केलेल्या कारवाईमुळे आलेल्या नैराश्यातून, वैफल्यातून नवाब मलिक माजी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस आणि त्यांच्या

कुटुंबीयांवर आरोप करत आहेत. सकाळी उठून काहीतरी आरोप करणे, ट्विट करुन खळबळ माजवण्याचा खेळ सुरु आहे, हे रोजचे झाले आहे, त्यांचे हे बेताल वागणे अत्यंत चूकीचे असल्याचे दरेकरांनी म्हटले आहे. “व्यक्तीगत आरोप, जीतवरुन बोलणं हा भंग आहे.

समीर वानखेडे हिंदू आहेत की मुस्लिम आहेत, कोण कुठल्या जातीत जन्माला येतो,हा अट्टहास कशासाठी? असा सवाल करत दरेकरांनी नवाब मलिक यांनी शपथेचा भंग केला असल्याचा आरोपही यावेळी दरेकरांनी केला आहे.

ताज्या बातम्या

Dysp संदीप मिटके यांना “सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी” पुरस्कार जाहीर

श्रीरामपूर श्रीरामपूरचे पोलीस उपाधिक्षक संदीप मिटके यांना सर्वोत्कृष्ट अपराधसिद्धी पुरस्कार देण्यात आला असून पोलीस महासंचालक संजय पांडे यांनी याबाबतचे प्रशस्तीपत्र आणि रोख २५ हजार रुपये...

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...
error: Content is protected !!