Sunday, September 26, 2021

ही महिला खेळाडू म्हणाली सेक्समुळे मला Olympics मध्ये तीन सुवर्णपदकं

IMG-20210619-WA0049
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210619-WA0049
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:नुकतीचं टोक्यो ऑलिम्पिक २०२० स्पर्धा पार पडली यामध्ये अनेक देशाच्या खेळाडूंनी आपलं वर्चस्व सिध्द केले. अनेक देशांच्या खेळाडूंनी सुवर्ण पदकाची कमाई करत देशाचं नाव उंचावलं. मात्र यामधील एक खेळाडू चांगलीच चर्चेत आहे.

ऑलिम्पिकमध्ये या महिला खेळाडूने तीन सुवर्ण पदकं जिंकली आहेत. या महिला खेळाडूने तीच्या यशाचं गुपित सांगितलं असून हे ऐकून तुम्हालाही आश्चर्य वाटेल.ही महिला खेळाडू कोण आहे आणि तीने अशा कोणत्या गोष्टी सांगितल्या ज्यामुळे क्रीडा विश्वात चर्चा सुरु आहे, हे आपण जाणून घेऊया.

ही महिला खेळाडू रशियाची एला शिशकिना आहे. एलाने टोक्यो ऑलिम्पिक २०२० मध्ये सुवर्णपदक जिंकण्यात यशस्वी झाली होती.एला शिशकिना पोहण्याच्या स्पर्धेत भाग घेत असते. तीने टोक्यो ऑलिम्पिकमध्ये देखील चांगली कामगिरी केली.यापूर्वी तीने २०१६ च्या रिओ ऑलिम्पिक आणि २०१२ च्या लंडन ऑलिम्पिकमध्ये सुवर्णपदके जिंकली होती.

एला रशियन न्यूज आउटलेट स्पोर्ट्स एक्सप्रेसशी तिच्या मैदानावरील कामगिरीबद्दल बोलली आहे.एला म्हणाली, “वैज्ञानिक समुदायाचा असा विश्वास आहे की, जर तुम्हाला तुमच्या खेळात कमी वेळात पूर्ण ताकदीने कामगिरी करायची असेल तर सेक्स या बाबतीत फायदेशील असतो.

एला शिशकिना जगातील अव्वल खेळाडूंपैकी एक आहे. एला शिशकिना कबूल केले की सेक्स हा व्यायामासारखा आहे, ज्यामुळे मैदानावर तिची सर्वोत्तम कामगिरी दिसून येते.एला पुढे म्हणाली की “जर खेळात लांबचा प्रवास करायचा असेल आणि मैदानावरील कामगिरी चढ -उतारांनी भरलेली असेल तर मी कदाचित सेक्सला प्राधान्य देणार नाही”.

“मला असे वाटते की याबाबत प्रत्येक व्यक्तीने त्यांच्या शरीरानुसार निर्णय घ्यावा.”तसेच डॉक्टरांशी सल्लामसलत केल्यानंतरचं योग्य तो निर्णय घ्यावा, असेही एलाने सांगितले.एला शिशकिना सातत्याने चांगल्या कामगिरीसाठी सेक्सला प्राधान्य देते.याबाबत एलाने तिचे डॉक्टर डेनिसशी चर्चा केल्याचे सांगितले.

तसेच मला विज्ञान, संशोधन आणि डॉक्टरांच्या सल्ल्यावर विश्वास असल्याचे एला सांगते. एला तिने सांगितलेल्या यशाच्या गुपितामुळे चांगली चर्चेत आली आहे.मॉस्कोमध्ये जन्मलेल्या एलाने यापूर्वी देखील क्रीडा, लिंग आणि फिटनेसबद्दल आपले मत शेअर केले आहे

ताज्या बातम्या

काय चालले देशात:महिला कॉन्स्टेबलवर सामूहिक बलात्कार

माय महाराष्ट्र न्यूज:महिलांवर होणारे अत्याचार रोखण्यासाठी कठोर कायदे करुनही महिलांवरील अत्याचार कमी झालेले नाहीत. एका महिला कॉन्स्टेबलने, तीन जणांनी मिळून तिच्यावर सामूहिक बलात्कार केल्याचा...

नगर जिल्ह्यात आज ६९५ रूग्णांना डिस्चार्ज तर नव्या इतक्या बाधितांची रुग्ण संख्येत भर

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यात आज ६९५ रुग्णांना रुग्णालयातून डिस्चार्ज देण्यात आला. आता बरे झालेल्या रुग्णांची एकूण संख्या ३ लाख ३० हजार ७३६ इतकी झाली...

अत्यंत म्हत्वाचे:प्रार्थनागृहे, शाळा, चित्रपटगृहांबाबत काय आहेत नवे नियम? वाचा सविस्तर

माय महाराष्ट्र न्यूज: देशातल्या कोरोना रुग्णांमध्ये घट होत असताना आता महाराष्ट्रही हळूहळू अनलॉक होत आहे. या पार्श्वभूमीवर राज्यातली प्रार्थनास्थळं सात ऑक्टोबरपासून उघडण्याचा निर्णय मुख्यमंत्री...

PM kisan :शेतकऱ्यांना 10 व्या हप्त्यात 2000 रुपयांऐवजी मिळणार 4000 रुपये ?

माय महाराष्ट्र न्यूज:पीएम शेतकरी सन्मान निधी योजनेचा फायदा घेणाऱ्या शेतकऱ्यांसाठी आनंदाची बातमी आहे. लवकरच शेतकऱ्यांच्या खात्यात 2000 रुपयांऐवजी 4000 रुपये येण्याची शक्यता आहे. मीडिया...

रोहित पवारांचा घरचा आहेर:युवकांच्या भविष्याशी खेळू नका, त्यांचे तिकीटाचे पैसे द्या

माय महाराष्ट्र न्यूज:आरोग्य विभागाच्या परीक्षेवरुन मोठा सावळा गोंधळ काल रात्री पाहायला मिळाला. हजारो विद्यार्थी परीक्षा केंद्र असलेल्या शहरात जाऊन पोहोचल्यानंतर त्यांना परीक्षा पुढे ढकलण्यात...

नगर ब्रेकींग: शेतकऱ्यासह १३ वर्षीय मुलाचा ट्रॅक्टरखाली चिरडून मृत्यू

माय महाराष्ट्र न्यूज :शेतामध्ये पेरणी सुरू असताना बांधावर घातल्याने झालेल्या अपघातात पेरणी यंत्रावर बसलेल्या शेतकऱ्याचा व १३ वार्षीय मुलाचा ट्रॅक्टरखाली चिरडून मृत्यू झाला वाडेगव्हाणमधील...
error: Content is protected !!