Thursday, January 20, 2022

नगर जिल्ह्यातील धक्कादायक घटना :वडिलांचा मुलाने केला खून

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:गाय पिळण्याच्या कारणावरून वाद निर्माण झाल्याने मध्यस्थी करण्यास गेलेल्या वयोवृद्ध वडिलांना त्यांच्याच मुलाने बांबूने जबरदस्त मारहाण केली. त्यातच वडिलांचा मृत्यू झाला. ही घटना अहमदनगर जिल्ह्यातील राहुरी तालुक्यातील ताहाराबाद येथे दि. 27 ऑक्टोबर रोजी घडली.

घटनेनंतर पोलिसांनी आरोपीला तात्काळ गजाआड केले.या घटनेतील मयत विठ्ठल तुळशीराम हारदे (वय 72 वर्षे) हे राहुरी तालुक्यातील ताहाराबाद येथे आपल्या कुटुंबासह राहत होते. त्यांचा मुलगा आरोपी ज्ञानेश्वर विठ्ठल हारदे हा क्षुल्लक कारणावरून

नेहमी भांडणे करीत असे. दि. 27 ऑक्टोबर रोजी रात्री साडेआठ वाजेच्या सुमारास यातील आरोपी ज्ञानेश्वर हारदे हा दारू पिऊन घरी आला होता. त्याचे व त्याची पत्नी सविता यांच्यात गाय पिळण्याच्या कारणावरून भांडण चालू होते.त्यावेळी त्याचे वडील विठ्ठल तुळशीराम हारदे हे आरोपी ज्ञानेश्वर हारदे यास

म्हणाले, तू नेहमीच दारु पिऊन क्षुल्लक कारणावरून भांडण करतो, असे म्हणाल्याचा त्याला राग आल्याने तो त्याचे वडील विठ्ठल हारदे यांना म्हणाला, तुम्ही नेहमीच माझ्या कामात अडथळा आणता. आज तुम्हाला संपवून टाकतो, असे म्हणून जवळच पडलेला बांबू घेऊन आरोपीने विठ्ठल हारदे यांना बांबूने जबरदस्त मारहाण करून जखमी केले.

विठ्ठल हारदे यांना तातडीने ग्रामीण रुग्णालयात नेले. मात्र, उपचारापूर्वीच ते मयत झाल्याचे वैद्यकीय अधिकार्‍यांनी घोषित केले.घटनेची माहिती मिळताच श्रीरामपूर येथील उपविभागीय पोलीस अधिकारी संदीप मिटके, पोलीस उपनिरीक्षक तुषार धाकराव,

निरज बोकील आदींसह पोलीस कर्मचारी घटनास्थळी दाखल झाले. त्यांनी आरोपीला ताब्यात घेऊन गजाआड केले. सर्जेराव महिपती हारदे यांच्या फिर्यादीवरून राहुरी पोलिसांत आरोपी ज्ञानेश्वर विठ्ठल हारदे याच्या विरोधात खुनाच्या गुन्ह्याची नोंद करण्यात आली आहे.

ताज्या बातम्या

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...

तुमच्या घरात कोरोनाबाधित व्यक्ती आहे? तर या टीप्स करा, कोरोनापासून रहा सुरक्षीत

माय महाराष्ट्र न्यूज:काही दिवसांपासून पुन्हा एकदा कोरोनाचा प्रादुर्भाव वाढला असल्याचे पहायला मिळत आहे. कोरोनाच्या प्रादुर्भावापासून आपला बचाव कसा करावा, तसेच जर आपल्या घरात एखाद्या...
error: Content is protected !!