Thursday, January 20, 2022

सोन्याबरोबरच चांदीच्या दरातही घसरण

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज:नवीन वर्ष 2022 मध्ये तुम्ही सोने किंवा सोन्याचे दागिने खरेदी करण्याचा विचार करत असाल, तर तुमच्याकडे स्वस्त दरात दागिने खरेदी करण्याची सुवर्णसंधी आहे. सध्या सोने (Gold) 8200 रुपयांनी तर चांदी 18400 रुपयांनी स्वस्त होत आहे.

अशा परिस्थितीत, जेव्हा लग्नाचा हंगाम पुन्हा एकदा सुरू होणार आहे, तेव्हा तुम्ही स्वस्तात दागिने खरेदी करू शकता.खरं तर, या वर्षाच्या पहिल्या व्यापारी आठवड्याच्या दुसऱ्या दिवशी सोन्याबरोबरच चांदीच्या दरातही घसरण नोंदवण्यात आली आहे.

मंगळवारी (4 जानेवारी) सोन्याबरोबरच चांदीच्या दरातही घट झाली. मंगळवारी सोने प्रति दहा ग्रॅम 366 रुपयांनी स्वस्त होऊन 47967 रुपयांवर आले.याआधी सोमवारी सोन्याचा भाव 48333 रुपये प्रति दहा ग्रॅमवर ​​बंद झाला होता. यासोबतच

मंगळवारी चांदीच्या दरात 759 रुपयांनी मोठी घसरण झाली. या घसरणीनंतर मंगळवारी चांदीचा भाव 61496 रुपयांवर आला. दुसरीकडे, सोमवारी चांदीचा भाव 62255 प्रति किलोवर बंद झाला.14 ते 24 कॅरेट सोन्याची नवीन किंमतअशाप्रकारे

मंगळवारी 24 कॅरेट सोने 47967 रुपये प्रति 10 ग्रॅम, 23 कॅरेट सोने 47775 रुपये प्रति 10 ग्रॅम, 22 कॅरेट सोने 43938 रुपये प्रति 10 ग्रॅम, 18 कॅरेट सोने 35975 रुपये प्रति 10 ग्रॅम आणि 14 कॅरेट सोने सुमारे 12860 रुपये होते. प्रति 10 ग्रॅमच्या पातळीवर व्यापार करत होता.

ताज्या बातम्या

भगवानबाबा राष्ट्रीय क्रांतिकारी संत-अमोल अभंग

नेवासा संत भगवानबाबांचे वारकरी संप्रदायाबरोबरच तंटामुक्ती, व्यसनमुक्ती, स्वच्छता मोहीम व शैक्षणिक क्षेत्रातही मोठे योगदान आहे. ते सर्वधर्मसमभाव मानणारे परिवर्तनशील व क्रांतिकारी राष्ट्रीय संत होते असे...

नगर जिल्ह्यात कांदा 3000 तर सोयाबीनला हा भाव….

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहाता बाजार समितीत काल मंगळवारी कांद्याच्या 6620 गोण्यांची आवक झाली. प्रतिक्विंटल कांद्याला जास्ती जास्त 3000 रुपये इतका भाव मिळाला. कांदा...

विखे-पाटील म्हणतात ते वक्तव्य अतिशय गंभीर गृहविभागाने दखल घेवून कारवाई करावी

माय महाराष्ट्र न्यूज:पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या संदर्भात काँग्रेसच्या प्रदेशाध्यक्षांनी केलेले वादग्रस्त विधान अतिशय निषेधार्ह असून, नैराश्याच्या भावनेतून आपण काय बोलतो याचेही भान कॉग्रेस पक्षाच्या...

नगर जिल्ह्यात करोना रुग्णसंख्या वाढू लागल्याने प्रशासनाने घेतला हा महत्त्वाचा निर्णय

माय महाराष्ट्र न्यूज:नगर जिल्ह्यात रुग्णवाढ कायम असून गेल्या २४ तासांत दैनंदिन रुग्णसंख्या दीड पटीने वाढली आहे. मंगळवारी २४४ रूग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला, तर नव्या...

सावकाराच्या जाचाला कंटाळून इसमाने लावला गळफास

माय महाराष्ट्र न्यूज : राजापूर येथे सावकाराच्या जाचाला कंटाळून एका इसमाने राहत्या घरात गळफास घेऊन आत्महत्या केल्याची हृदयद्रावक घटना घडली आहे. अण्णासाहेब निवृत्ती नवले...

तुमच्या घरात कोरोनाबाधित व्यक्ती आहे? तर या टीप्स करा, कोरोनापासून रहा सुरक्षीत

माय महाराष्ट्र न्यूज:काही दिवसांपासून पुन्हा एकदा कोरोनाचा प्रादुर्भाव वाढला असल्याचे पहायला मिळत आहे. कोरोनाच्या प्रादुर्भावापासून आपला बचाव कसा करावा, तसेच जर आपल्या घरात एखाद्या...
error: Content is protected !!