Saturday, November 27, 2021

राहुरीत मामा ना. जयंत पाटील यांची भाचे ना. तनपुरेंकडे ही मागणी

IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
IMG-20210928-WA0001
okk
previous arrow
next arrow
Shadow

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्ह्यातील राहुरी येथे राष्ट्रवादी परिवार संवाद-पर्व तिसरे या कार्यक्रमांतर्गत नामदार जयंत पाटील बोलत होते. यावेळी ना.पाटील यांनी स्थानिक प्रश्नांबरोबरच राज्याच्याही विकास कामांचा आढावा नागरिकांसमोर सादर केला.

धरणाच्या पूर्वेकडील गावांना जोडणार्‍या पुलाचे सर्वेक्षण पूर्ण झाले आहे. यात 50 टक्के जलसिंचन व 50 टक्के सार्वजनिक बांधकाम विभागाकडून हा निधी देऊन हे काम पूर्णत्वास जाणार आहे. त्याचबरोबर निळवंडेचेही पाणी दोन ते अडीच वर्षात राहुरी तालुक्याच्या शेवटच्या गावापर्यंत पोहोचविण्याची

ग्वाही देतानाच बहुचर्चित मुळा नदीवरील देसवंडी बंधारा, मुळानगर फाटा ते मुळा धरण रस्ता या कामाला मंजुरी मिळाली आहे.लवकरच या कामाचाही श्रीगणेशा होणार आहे. ना. प्राजक्त तनपुरेंच्या पाठपुराव्यामुळे तुमच्या मतदारसंघातील बहुतांशी कामे पूर्ण करून घेतली. आता तुमच्याकडे सहा खाते आहेत.

आमच्या इस्लामपूर व आष्टा नगरपालिकेच्या विकासकामांनाही पैसे द्या. विजेच्या रोहित्राबाबत झुकते माप द्या. तुमच्या मतदारसंघाबरोबरच आमच्याही मतदारसंघाकडेही लक्ष असू द्या, अशी मागणी राज्याचे जलसंपदामंत्री व राष्ट्रवादी काँग्रेसचे प्रदेशाध्यक्ष जयंतराव पाटील या मामांनी मंत्री असलेल्या ना. प्राजक्त तनपुरे या भाच्याकडे केली आहे.

ना. पाटील म्हणाले, आमच्याकडे एकच खाते आहे. तुमच्याकडे सहा खाते आहेत. त्यामुळे यापुढील काळात कॅबिनेट ऐवजी राज्यमंत्री व्हावे की काय? अशी मिश्किल टिप्पणी ना. पाटील यांनी केली.

 तनपुरे म्हणाले, मुळा धरणापलिकडील गावांना जीव मुठीत धरून होडीतून प्रवास करावा लागतो. बोट वारंवार नादुरूस्त होते. त्यासाठी पुलाच्या कामाबाबत आग्रही होतो. त्यासाठी पुलाला त्वरीत मंजुरी दिली. देसवंडी बंधार्‍याचाही प्रश्न मार्गी लागला आहे. निळवंडे धरणासाठी 545 कोटी रुपये दिले आहेत. पुढील वर्षी 700 कोटी व त्यापुढील वर्षात 700 कोटी रुपये देण्यात येणार

 असून दोन वर्षांत कालवे व अन्य कामे वेगाने पूर्ण होणार आहेत. वांबोरी चारी टप्पा दोनसाठी बैठक झाली. मुळानगरकडे जाणार्‍या रस्त्याच्या कामाला चालना देण्यासाठी 5 कोटी रुपयांचा आराखडा तयार आहे. अशी माहिती त्यांनी दिली.

ताज्या बातम्या

नगर जिल्ह्यात एकच खळबळ:काटवनात आढळला तरुणाचा मृतदेह, घातपात की आत्महत्या

माय महाराष्ट्र न्यूज:अहमदनगर जिल्ह्यातील संगमनेर तालुक्यातील वडगावपान येथील तळेगाव प्रादेशिक पाणी योजनेच्या साठवण तलावानजीक रस्त्याच्याकडेच्या काटवनात तळेगाव दिघे (वामनवाडी) येथील तरुणाचा मृतदेह आढळून आला. शुक्रवारी...

बापरे : पती-पत्नी मिळून चालवायचे देह विक्रीचा व्यवसाय

माय महाराष्ट्र न्यूज: पोलिसांनी मानवी तस्करीचा भांडाफोड केला आहे. हे तस्कर बांग्लादेशातून तरुणी आणून भारतात देह व्यापाराच्या व्यवसायाता ढकलत होते. पोलिसांनी टोळीच्या प्रमुखासह 8...

मोठी बातमी:महाराष्ट्रात सरकार पाडण्याच्या हालचाली?आज अमित शहा, देवेंद्र फडणवीस व शरद पवार दिल्लीत भेट ?

माय महाराष्ट्र न्यूज:केंद्रीय मंत्री नारायण राणे यांनी महाराष्ट्रात मार्चमध्ये भाजपचे सरकार येणार असा दावा केल्याने राजकीय वर्तुळात चर्चा रंगली आहे. त्यातच महाराष्ट्रातील अनेक नेते...

धक्कादायक :महिला पोलीस कर्मचाऱ्याचे नावे सोशल मीडियावर बनावट अकाउंट, अश्लील Video केला शेअर

माय महाराष्ट्र न्यूज: पुणे शहर पोलीस विभागातील एका महिला कर्मचार्‍याच्या नावाने फेसबुक आणि इंस्टाग्राम या सोशल मीडियावर बनावट अकाउंट तयार करून त्यावर अश्लील व्हिडिओ...

महाराष्ट्रात कोरोना रुग्णांचा मृत्यूदर चिंताजनक

माय महाराष्ट्र न्यूज: राज्यामध्ये कोरोनाची तिसरी लाट येणार की नाही याबाबत मतमतांतरे आहेत. तिसरी लाट जरी आली तरी अतिशय सौम्य प्रमाणात असल्याचा दावा राज्याचे...

नगर जिल्हा रुग्णालय :१४ जणांचा बळी घेणारी आग कशी लागली? अहवाल तयार

माय महाराष्ट्र न्यूज: अहमदनगर जिल्हा रुग्णालयाच्या कोविड अतिदक्षता विभागात ६ नोव्हेंबरला लागलेल्या आगीचा अहवाल राज्य सरकारने नेमलेल्या चौकशी समितीने तयार केला आहे. सुमारे ६५...
error: Content is protected !!